ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: มาคอนเฟริมหน้าอก400cc ว่า นิ่มมาก สวยจริงอีกเสียงคะ! [สั่งพิมพ์]

โดย: kwanzee1328    เวลา: 2015-10-17 13:03
ชื่อกระทู้: มาคอนเฟริมหน้าอก400cc ว่า นิ่มมาก สวยจริงอีกเสียงคะ!
ก่อนอื่นต้องบอกว่ายืมไอดีน้องปู้เป้มาใช้คะเราทำก่อนเเละให้เบอร์เซลล์น้องไปทำกับเซลล์คนเดียวกัน เเฮปปี้มากกก++

เราสูงไม่มากคะเจ้าเนื้อมาตลอดชีวิต พอดีสามีอยากให้ทำหน้าอกส่วนตัวเราเป็นคนพอมีเนื้อบ้างคัพบีกว่าๆคะ เเต่พอให้ทำเราก็ทำเเต่คิดไว้เเล้วว่าถ้าทำขอใหญ่ๆคะ555555

ขอเจ็บครั้งเดียวเลยเเล้วสามีเเฮปปี้เราแฮปปี้ จบบ+

ผลงานเลยออกมาเป็นเเบบนี้คะ ภาพนี่4เดือนเเล้วนะคะ

ตอนนี่นิ่มมาก เรามั่นใจว่าจับไม่รู้เเน่นอนเพราะตอนทำเดือนเเรกๆเราเน้นนวดบ่อย ขยันตลอดเพราะเซลล์เค้าจะตามให้เข้าไปนวดๆเเรกๆเจ้บนะ เพราะว่าพึ่งทำเสด เเต่สี่เดือนผ่านไปผลของความพยายามก็ชัดเจนมากคะ คือ นมนิ่มมาก เพื่อนขอจับยังตกใจว่าทำไมไม่เหมือนใ่ซิลิโคนเลย
มาคอนเฟริมอีดเสียงคะว่าที่เดอะซิปทำนมนิ่มมากจิงๆคุนหมอใจดีด้วยถามอะไรตอบเครียหมดคะ
ส่วนเซลล์ที่ดูเเลคนนี้คะ เเอดไลน์ได้เลย ไอดีไลน์ kwankaew13 ประทับใจจิงๆคะทุกวันนี้ยังตืดตามผลกันอยุ่เลย
หวังว่าจะเป็นประโยชนน้า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2