ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสริมหน้าอก หมอชาติชาย กลับมาเหมือนเป็นสาวอีกครั้ง [สั่งพิมพ์]

โดย: desightt    เวลา: 2015-8-6 19:13
ชื่อกระทู้: เสริมหน้าอก หมอชาติชาย กลับมาเหมือนเป็นสาวอีกครั้ง
ก่อนอื่น เราต้องออกตัวก่อนเลยค่ะว่า....เรา เสริมหน้าอกเพราะว่า เราผ่านการมีบุตรมาแล้วค่ะ 2 คนด้วย ฮ่า เลยตัดสินใจทำหน้าอกเพราะว่ามันหย่อนนานลงไปตามการใช้งาน อิอิ

อันนี้รูปก่อนทำ ของเราเองไม่มีหรอก ขอน้องที่คลีนิคมา ถ่ายสดๆ ก่อนทำ ก่อนหมอวาดรูปให้ ค่ะ

เราบอกหมอว่า ขอให้นมเหมือนเดิม เหมือนเป็นสาว นมใหญ่ธรรมชาติ เพราะเราไม่อยากได้ใหญ่เวอร์ ค่ะ

ตอนนี้วัน สอง อาทิตย์ จะสามอาทิตละ เราทำวันเสาร์

อันนี้เพิ่งไปตัดไหมมาค่ะ แผลก็สวยนะ แทบไม่เห็นเลยยยยยยยยยย เราชอบ หน้าอกตอนนี้เหมือนกกลับมาเป็นสาวสมใจ

น้องเซล บอกว่า ถ้าอยากรู้ว่าใส่เสื้อในแล้วเป็นยังไงให้ลองดูตอนใส่ ซัพพอร์ต ดู อิอิ  นี่จ๊าาาา ตอนใส่ซัพพอร์ต

เราชอบมากกกกกกกก ชอบมากกกกกก มากกกกกกกกก เลย ค่ะ

เพื่อนๆ ว่าไง บ้าง เด๋ววันหลังๆเราจะมาอัพเดทไห้ดูนะคะ....

โดย: paengram    เวลา: 2015-8-6 20:10
สวยค่ะ
โดย: Piranee    เวลา: 2015-8-6 20:36
สวยค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ ใต้กล้ามเนื้อรึปล่าวคะ พักฟื้นกี่วัน สนใจอยากทำบ้างค่ะ
โดย: desightt    เวลา: 2015-8-7 15:10
Piranee ตอบกลับเมื่อ 2015-8-6 20:36
สวยค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ ใต้กล้ามเนื้อรึปล่าวคะ พักฟื้นกี่วัน สนใจอยากทำบ้างค่ะ

เราทำมา 59999 ค่ะ เหนือกล้ามเนื้อค่ะ

เราพักสองวันค่ะ คลายผ้าออก ก็ไปทำงานได้ปกติ คุณหมอให้ใส่สปอทบาร์แทนค่ะ  

ถ้าสนใจ แอดไลน์ไปปรึกาาคนที่ดูแลเราได้เลยนะค่ะ b_surgery
โดย: desightt    เวลา: 2015-8-7 15:11
paengram ตอบกลับเมื่อ 2015-8-6 20:10
สวยค่ะ

ขอบคุณคร้าาาาาา
โดย: poo123poo    เวลา: 2015-8-7 23:39
สวยค่ะ ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2