ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เกิดเป็นหญิง อกก็ต้องให้สมยอดหญิงกันหน่อย เมโกะ คลินิก [สั่งพิมพ์]

โดย: prettygirl123    เวลา: 2015-6-29 11:52
ชื่อกระทู้: เกิดเป็นหญิง อกก็ต้องให้สมยอดหญิงกันหน่อย เมโกะ คลินิก
สวัสดีคะวันนี้จะมีรีวิว หน้าอกคัพใหม่ อัพไซต์ ใหญ่กว่าเดิมให้เพื่อนๆได้ดูกัน นี่ชื่อกรุบกริบ (นามแฝง)นะ กรุบกริบอยากอัพไซส์คะ เกิดเป็นหญิง อกก็ต้องให้สมยอดหญิงกันหน่อย ไม่ใช่หันหน้าหรือหันหลังเนี่ยยยยคือกันหมด อยากเพิ่มความมั่นใจ อยากใส่ชุดเปิดอกโน่นนั่นนี่ที่ใครเห็นก็ต้องว๊าวว อีกอย่างกรุบกริบอยากให้แฟนติดด้วย555 เรามีของเราเค้าจะได้ไม่ไปมองหญิงอื่นไงหละคะ นี่เป็นการลงทุนอย่างหนึ่งผลตอบแทนเพียบบบ เห็นไม๊หละ อยากเยอะไม่หมด กรุบกริบเลยจัดเลยคร่า

อารมณ์ตอนก่อนทำกรุบกริบกลัวมากกกก คือทั้งกลัวทั้งตื่นเต้น แต่พอตอนผ่าตัดหนิไม่รู้สึกอะไรเลย สงสัยเพราะฤทธิ์ยาชาแหละ พอสัก 2 ชม. หมดฤทธิ์ยาชาแล้ว ก็ระบมบ้าง ปวดบ้างแต่ปวดแบบทนได้นะ ไม่ต้องกลัวไป ส่วนเรื่องซิลิโคนกรุบกริบเลือกซิลิโคนออลิแกน ทรงกลม ผิวทราย 380 ซีซี ออกมาก็จะเป็นอย่างรูปข้างล่างเลยค่า

ลอยแผลอย่างที่เห็นอะคะ (ประมานกันเอาเนอะเพราะยังไม่เปิดแผลเลย) กรุบกริบผ่าปานนมเอาคะ แผลหายไวมาก 14 วัน ก็หายเจ็บหายบวมแล้ว ฝีมือการเย็บของคุณหมอรุ่งกิตสวยมาก งานเย็บละเอียด งานเนี๊ยบมากคะ

ภาพ 3 เดือนคะ ที่แปะไว้หนิคือแผลหายแล้วนะ เพื่อนๆจะได้เห็นทรงชัดๆกัน เผื่อช่วยในการตัดสินใจในการทำ วิธีการดูแลก็ไม่อยากเลย กรุบกริบจะพยายามนวดอยู่เรื่อยๆ ส่วนความแตกต่างก่อนหลังทำไม่ต้องพูดถึงคะ ชีวิตเปลี่ยนชัดเจน อัพไซส์เป็น 36C กล้าใส่เสื้อผ้าที่เราอยากใส่ ชุดออกงาน บิกินี จัดมาเหอะคะได้หมด มีความมั่นใจเพิ่มขึ้น แฟนรักแฟนหวงอีก แต่ช่วงนี้แฟนติดเรามาก555 เพอร์เฟคคะ ตอบโจทย์ที่อยากได้จริงๆ
โดย: laladungdong    เวลา: 2015-6-29 13:27
สวยม๊ากกกกก พอดีเป๊ะ ผ่าทางปานนมราคาเท่าไหร่คะ
โดย: aoymy    เวลา: 2015-6-30 04:36
ตอนผ่านี้ ใช้ยาชาหรอคะ?
โดย: Hinew    เวลา: 2016-7-10 14:57
สวยมากค่ะ สาวกคนชอบบูมๆๆๆ
โดย: wan_wan121    เวลา: 2016-7-18 13:15
สวยมากเลยค่ะ
โดย: kukkikgb    เวลา: 2016-7-19 13:05
สวยค่ะ จากหน้าอกเล็กกลายเป็นใหญ่ เห็นแล้วอยากทำบ้างจัง ราคาเท่าไหร่คะ

โดย: aeiaeiaei    เวลา: 2016-7-23 18:11
สวยค่ะ อยากทำเหมือนกันค่ะ ทำเท่าไหร่คะ
โดย: chochocake    เวลา: 2016-10-2 11:55
ดูมมากกกกกกกกกกก
โดย: naminami_k    เวลา: 2016-10-7 17:56
นมเทอน่ารักดีคร่ะ
โดย: mimi56    เวลา: 2016-10-16 10:01
กลมสวย ชิดด้วย จริงๆก็อยากเห็นแผลนะ เคยเห็นแต่ใต้นมกะรักแร้

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2