ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: มาช่วยกันรีวิว "ตัดกราม" หน่อยค่า [สั่งพิมพ์]

โดย: banzai    เวลา: 2015-5-15 16:21
ชื่อกระทู้: มาช่วยกันรีวิว "ตัดกราม" หน่อยค่า
เดี๋ยวนี้ไม่มีคนรีวิวทำกรามเลยค่ะ

ตัดสินใจจะทำกับหมอจุฑาค่ะ
ตอนนี้คลินิคเปิดตามปกติแล้วนะคะ
แค่ย้านสถาณที่ค่ะ มีวิสัญญีแพทย์แล้ว และได้มาตรฐานกว่าเดิม (จากที่คิดและถามมานะคะ)
หลังจากที่มีข่าวไม่ค่อยดีมาบ้างก็จริง แต่พอดูประวัติและประเมิณแล้วคิดว่าหมอมีประสบการณ์มากจริงๆค่ะ

แต่ตอนนี้ไม่ค่อยมีคนมารีวิวเลยค่ะ ใครที่ไปทำมาจะดีหรือไม่ดี อยากให้ช่วยๆกันรีวิวหน่อยนะคะ
ถือว่าเป็นบุญ เป็นประโยชน์กับคนอื่นๆค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
โดย: tamzzz    เวลา: 2015-5-15 16:35
ราคาราวๆเท่ารัยครับ
โดย: fonnilla    เวลา: 2015-5-15 17:00
แอดไลน์ Fonnilla มานะคะ เดี๋ยวฝนดึงเข้ากลุ่ม หมอจุฑาให้ค่ะ
ในนั้นจะมีคนมารีวิวตัดโหนก กราม ทั้งหมอจุฑาและหมออื่นด้วยค่ะ :)

โดย: noochdie    เวลา: 2015-11-23 01:00
fonnilla ตอบกลับเมื่อ 2015-5-15 17:00
แอดไลน์ Fonnilla มานะคะ เดี๋ยวฝนดึงเข้ากลุ่ม หมอจุฑาให้ค ...

ดึงเข้ากลุ่มด้วยคะ สนใจวีไลน์หมอจุฑา
ID : nnoochdiie

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2