ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องการลดความอ้วนค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: แมมจ๋า    เวลา: 2015-4-30 23:48
ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องการลดความอ้วนค่ะ
ตอนนี้ อ้วนมากจนอึดอัดไปหมด ออกกำลังกายก็เหนื่อยง่ายมาก มีวิธีลัดช่วยลดอ้วนบ้างไหมคะ ขอดีและ ไม่โยโย่ค่ะ
โดย: Jumblock    เวลา: 2017-11-7 17:19
ต้องเริ่มจากออกกำลังกายแบบเบาๆค่ะ เดินหรือว่ายน้ำก็ได้

ถ้าออกกำลังกายไม่ไหวจริงๆกินพวกอาหารเสริมบล็อกแอนด์เบิร์นช่วยเลยค่ะ เราก็กินอยู่มันไม่ใจสั่นไม่อันตรายเหมือนยาลดความอ้วน เรากินของ ojilin อยู่ ซื้อจาก ดิอาทคลีนิก ของแพทย์ทำเลยอ่ะ ปลอดภัยแน่นอน

โดย: mintra2559    เวลา: 2018-10-9 14:57
ลดน้ำหนักอย่างปลอดภัย แนะนำปรึกษาคุณหมอโอภาส เลอแบ็งค็อคค่ะ
โดย: กันนา    เวลา: 2018-10-15 12:58
ลองไปปรึกษาหมอโอภาสดูนะค่ะ คลินิกเลอแบ็งค็อค  
โดย: pandapapa    เวลา: 2018-10-17 12:22
ไม่แนะนำให้ทานยาลดน้ำหนักคะ อันตรายมาก
เอาแบบนี้ ลองดูดไขมันไหม แล้วออกกำลังควบคู่ จะเห้นผลลัพธ์ที่ชัดเจนยิ่งขึ้น

แต่การดูดไขมันต้องทำโดยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญ แนะนำทำที่ รพ. จะดีกว่าคลินิค
ส่วนตัวแนะนำ ทำ Masterpiece Hospital

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2