ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: แนะนำ เสริม+ตัดปีกจมูก ผู้ชายหน่อยครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: hasuta9    เวลา: 2015-3-30 19:56
ชื่อกระทู้: แนะนำ เสริม+ตัดปีกจมูก ผู้ชายหน่อยครับ
พอดีว่าเสริมมาแต่ยังไม่ตัดปีกจมูก แล้วปีกจมูกไม่เท่ากัน สันก็สวยนะครับ แต่ปลายไม่สวย เลยอยากหาที่แก้สำหรับผู้ชาย จะแก้เสริม+กระดูกหูแล้วตัดปีกเลย แนะนำหน่อยครับ ขอราคาด้วย.
โดย: Arendel    เวลา: 2015-3-30 23:18
แนะนำ ยศการคลินิก นะคะ เราทำมากับอาจารย์หมอสมยศค่ะ หมอเป็นอาจารย์ที่สอนศัลยแพทย์มาโดยตรงเลย

โดยส่วนตัวเราชอบคลินิกนี้มากเพราะการบริการหรือเครื่องมือที่ใช้นี่เทียบเท่ากับโรงพยาบาลใหญ่ๆ ที่มีชื่อเสียงด้านศัลยกรรมเลยนะคะ อีกหมอสมยศเป็นที่รู้จักในวงการเป็นอย่างดี เราคุยกะหมอก่อนเลยว่าอยากได้แบบไหน อย่างเรื่องตัดปีกจมูก เราบอกความต้องการของเราได้เต็ม 100 เลยว่าอยากได้แบบไหน หมอจะจัดการให้เลย โดยดูความปลอดภัยมาเป็นอันดับ 1 ค่ะ สนใจติดต่อได้เลยที่ 02-253-8901 ค่ะ
โดย: minny15    เวลา: 2015-3-31 10:29
ลองไปปรึกษาที่stm ดูนะคะ เผื่อเขาแนะนำได้ว่าควรทำยังไง เราเองเคยไปปรึกษามา เราว่าโอเคเลยค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2