ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: + อยากฉีดไขมันที่ตาช่วยแนะนำคลีนิคที่รับทำให้ทีครับ (มีรูป) + [สั่งพิมพ์]

โดย: pratchayang    เวลา: 2015-2-25 17:43
ชื่อกระทู้: + อยากฉีดไขมันที่ตาช่วยแนะนำคลีนิคที่รับทำให้ทีครับ (มีรูป) +
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pratchayang เมื่อ 2015-2-25 17:44

ครับ ตามหัวข้อเลยครับ พอดีอยากทำตาบนครับ จากที่เสิร์จจาก Google ดู น่าจะใช้วิธีการฉีดไขมันเข้าไปที่กระบอกตาบนหรือไม่ก็ฉีดฟิลเล่อร์
แต่คงเลือกฉีดไขมันอะครับ เพราะระยะยาวน่าจะดีกว่า

ส่วนนี่เป็นรูปตาผมครับ (ด้านซ้าย) จะเห็นว่าเปลือกตาบนมันลึกเข้าไปอ่ะครับ เพื่อนชอบแซวว่าตาโปน ตาโหล เซ็งมากๆ
ส่วนด้านขวา เป็นแบบที่อยากได้ครับ

อยากทราบว่ามีคลีนิคไหนทำบ้างครับ แล้วราคาค่าใช้จ่ายในการทำนี่ประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณทุกๆความเห็นมากๆเลยครับ

โดย: Yarintra    เวลา: 2015-2-28 23:02
เคสแบบนี้ แนะนำได้อย่างเดียวเลยคือต้องคุยกับคุณหมอโดยตรงค่ะ ปกติท่านจะแนะนำสิ่งที่ดีที่สุดให้ เราแนะนำยศการคลีนิกค่ะ มีอาจารย์หมอสมยศประจำอยู่ที่นั่น โทรเข้าไปปรึกษาจะดีที่สุดค่ะ ตามนี้เลย 02253-8901

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2