ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำในการทำคิดจะไปทำจมูกบานๆครั้งแรกของหนูอ้วน [สั่งพิมพ์]

โดย: moonoipingping    เวลา: 2014-12-10 23:55
ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำในการทำคิดจะไปทำจมูกบานๆครั้งแรกของหนูอ้วน
สวัสดีค่ะพี่ๆทุกคนในเว็บแห่งนี้ นี่เป็นกระทู้แรกของหนูอ้วนนะคะ ><
มาดูรูปสภาพจมูกหมูของหนูอ้วนกันนะคะ
#ขอเซนเซอร์หน่อยนะคะ อายเผื่อเจอคนรู้จักค่ะ เพราะน้าหนูก็เข้าเว็บนี้บ่อยๆ

หนูอยากจะขอคำแนะนำว่าจมูกหนูควรจะทำเช่นไรให้จมูกเข้าทรงปกติ พอดีหนูเป็นคนปลายจมูกเชิดเกินจนเห็นรูจมูกเหมือนหมูกลัว
จะทำเช่นไรให้จมูกไม่เชิดแบบนี้หรอคะ แล้วถ้าตัดปีกจมูกอย่างเดียวจมูกหนูจะเข้ารูปไหม หรือยังเชิดแบบเดิม เพราะตัวหนูอยากตดแค่ปีกจมูกไม่กล้าเสริม กลัวกระทบกระเทือน เพราะหนูเป็นคนไม่ระวังกลัวอนาคตจมูกพังเอา
**ถ้าพี่ๆคนไหนทราบ ขอให้แนะนำหมอ แล้วก็ขอประมาณราคาด้วยค่ะ อยากทราบจริงๆเพราะถ้าสูงเกินกว่างบของคุณแม่ตั้งหนูจะได้เก็บเงินช่วงปิดเทอม แล้วค่อยไปทำ
*หนูขอคำตอบหน่อยนะคะ อันนี้หนูไม่ทราบจริงๆ เพื่อนหนูบอกว่า ถ้าทำจมูกใส่ซิลิโคนแล้วอนาคตมันจะสลายไปต้องทำใหม่อีกหรอคะ สงสัยจริงๆคะ

ขอบคุณล่วงหน้าพี่ๆที่ช่วยตอบนะคะ
ปล.หนูอยู่ ม.6 อายุ 18 บริบูรณ์แล้ว คงไม่เด็กเกินไปนะคะหากจะตั้งกระทู้ถามเรื่องการศัลยกรรม

โดย: chuty_880    เวลา: 2014-12-11 09:32
ลองดูรีวิวหลายๆหมอนะคะ ว่าชอบสไตล์หมอคนไหน แล้วลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูว่าเราอยากได้ทรงแบบไหน ของพี่ก็อยากแก้ใหม่เหมือนกันดูๆไว้ที่ เมดเมติก บายเมโกะหมอเบญวรรณไว้อะคะ
โดย: moonoipingping    เวลา: 2014-12-12 22:58
chuty_880 ตอบกลับเมื่อ 2014-12-11 09:32
ลองดูรีวิวหลายๆหมอนะคะ ว่าชอบสไตล์หมอคนไหน แล้วลองเ ...

ขอบคุณนะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2