ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: นมแตกลายหลังเสริมหน้าอกค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: kitakami    เวลา: 2014-10-2 21:52
ชื่อกระทู้: นมแตกลายหลังเสริมหน้าอกค่ะ
ตอนนี้นมแตกลายเยอะมากๆเลยค่ะพยายามทาครีมอยู่นะคะอยากรู้ว่าคนอื่นเป็นไหมแล้วมันจะหายไหมค่ะกังวลมากเลยไม่กล้าใส่เสื้อโชว์นมเลยอุตส่าทำมา TT
โดย: IGameZa    เวลา: 2014-10-2 23:45
รู้สึกว่าเคยเจอคนที่มีปัญหานี้ค่ะ เสริมมาแล้วแตกเป็นริ้วๆ ที่แดงๆ เด๋วถามให้นะคะว่า เค้าหายไหม หรือแก้ไขนังไง ใจเย็นๆก่อนนะคะ อย่าเพิ่งจิตตก ทุกอย่างต้องมีทางแก้ไขค่ะ
โดย: Dailymilk    เวลา: 2014-10-3 10:15
ลองหาครีมบำรุงผิวทาดูนะคะ เผื่อจะดีขึ้น ครีมที่ใช้ตอนหลังคลอดอ่ะค่ะ คิดว่าหลักการน่าจะใกล้เคียงกัน เพราะเกิดจากผิวหนังขยายตัวเร็วเกินไป
โดย: IGameZa    เวลา: 2014-10-3 10:28
ถามมาให้ล่ะค่ะ น้องที่มีอาการแบบ จขกท
ต้องใช้ครีมลบรอยแตกลายค่ะ เห็นน้องเค้า
ซื้อ บีโอออย ในบู๊ธวสันต์ มาใช้ ก็ช่วยให้รอย
จากลงได้ค่ะ ....
โดย: kitakami    เวลา: 2014-10-4 02:31
ขอบคุณมากๆนะคะไปซื้อมาลองใช้แล้วค่าตอนนี้ของโปรวาเมตกับไกลเดิมเดี๋ยวใช้แล้วดีขึ้นจะมาบอกนะคะขอบคุณมากๆเลย TT

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2