ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ตาสองชั้น Absolute หมอชาติชาย ค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: Platta    เวลา: 2014-9-18 15:48
ชื่อกระทู้: ตาสองชั้น Absolute หมอชาติชาย ค่ะ
ตาสองชั้น ของเรา อ่ะ.......ทีแรก กล้าๆ กลัวๆ เพราะเคยเหมือนจะไม่เท่ากัน แต่ตอนนี้ โอเคแล้ววววววววว !!!!!  สวยยยยยย สวยยยยยยยยยยยยย ชอบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ   อิอิ

นี่ก่อนทำค่ะ

หลังทำ ตอนที่บอกว่าเหมือน จะไม่เท่ากัน

อันนี้ ตอนนี้ค่ะ

สวยแล้วค่า........ฮ่าๆ เลยจะมาแชร์ไห้เพื่อนๆ ดู ค่ะ และจะบอกว่า อย่าเพิ่งไปโวยวาย นะถ้า ช่วงแรกๆ มันไม่เท่ากัน เด๋วจะเหมือนเรา โทร ไป โวยเซลใหญ่เลย  แต่ก็ดีใจนะ  เซลดูแลเรา ดี ต้องขอบคุลจริงๆ 5555+

เอ๊ยยยย เราลืมบอก ทำหมอชาติชายนะ absolute คลินิกอยู่ ทองหล่อ อ่ะสวยยยยย ชอบบบบบบบบ  ขอบคุลหมอ ขอบคุลเซลอีกครั้งค่ะ 5555+

โดย: intirapaen    เวลา: 2014-9-18 16:49
สวยมากค่ะทำมาราคาเท่าไร่ตอนนี้ทำได้กี่เดือนแล้ว
โดย: Platta    เวลา: 2014-9-18 18:51
ต้นฉบับโพสต์โดย intirapaen เมื่อ 2014-9-18 16:49
สวยมากค่ะทำมาราคาเท่าไร่ตอนนี้ทำได้กี่เดือนแล้ว ...

เย็บ 5 จุด ค่ะ 25000 เดือนกว่าๆ แล้ว ค่ะ จะสองเดือน

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2