ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: โบทอกรัดแกนจมูกที่เสริมซิลิโคน เมโส กลูต้า [สั่งพิมพ์]

โดย: tititiger    เวลา: 2014-9-13 09:37
ชื่อกระทู้: โบทอกรัดแกนจมูกที่เสริมซิลิโคน เมโส กลูต้า
สวัสดีครับ  วันนี้ใจดีหน่อย อิอิ เป็นเดือนวันเกิดผมเอง ครับ  สำหรับใครมองหาที่เสริมจมูกดีดี นี้เลย ครับแนะนำวีคูนคลีนิคครับ โอเคมากครับ   ตอนนี้อยากตัดปีกครับแนะนำผมหน่อย..........อยากได้ปีกเลกๆมากๆ    และด้วยเดือนนีเ้เป็นวันเกิดผมน่ะครับ ใครหาที่ฉีดกลูต้ามียามา  หรือไม่มียา  ผมแนะนำได้ครับ   จะฉีดให้ฟรี ครับบบ  ย้ำ ว่าฟรี  ครับ  ผมฉีดเองมาสามปีครับ   เอาเป็นว่าใครสนใจฉีดผิวเมโส สอบถามได้  ฟรีจริงๆครับ  สำหรับเดือนนี้      ใครไม่มียาก็แนะนำได้ครับ   ทักไลน์  nack.mass 0940151968  www.facebook.com/tigerofprince

รูปสามปีก่อนฉีด

ปัจจุบัน ครับกลูต้านิดหน่อย  แต่วิตซีจะเยอะกว่าครับ  เพราะชอบใสๆไม่ชอบขาวซีด
  ย้ำครับ  รีบสอบถามได้    ฟรี   ฟรี   ฟรี  ฟรี  ฟฟรีฟรี  รีฟรีฟรีฟรีฟรีฟรีฟรีฟรีฟรีฟรีร................  ถ้าไม่อยู่ในช่วงโปร  ก้อจ่ะคิดว่าฉีดแค่100-150 ครับใจเขาใจเรา  เพราะเข้าใจว่า ฉีดหลายครั้ง   
โดย: เอ็ดซ่า    เวลา: 2014-9-13 23:26
หล่อเลยครับ
โดย: momayzz083    เวลา: 2014-9-14 20:10
โบท๊อกรัดแกนได้ด้วยหรอค่ะ
โดย: tititiger    เวลา: 2015-1-22 11:38
ได้ครับ.   

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2