ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รับฉีดกลูต้า และจำหน่ายของแท้ประกันความขาว ราคาเบาๆสุดในปฐพีครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: tititiger    เวลา: 2014-9-13 09:26
ชื่อกระทู้: รับฉีดกลูต้า และจำหน่ายของแท้ประกันความขาว ราคาเบาๆสุดในปฐพีครับ

รับฉีดผิวขาว เมโสรักษาสิว  ครับ  มีเป็นเซตขาย ราคาประมาน1500-3500บาทครับ ค่าฉีด100-150 บาท  ไม่ต้องถามว่าทำไมถูก  เอาเป็นว่าใจเขาใจเราครับ  เพราะมันต้องฉีดบ่อย ตัวยา มีจำหน่ายราคาถูกครับของแท้  ประกันความขาว
[attach]270389[/attach]  
รูปนี้ ก่อนฉีดสามปีครับ
   ผมจะฉีดวิตซีมากกว่ากลูต้าครับ   กลูต้าเพิ่งมาหนักตอนสามเดือนที่แล้ว
javascript:;javascript:;นี้รูปปัจจุบันครับ  ผิวไม่ได้ขาวจั๊วซีดครับย  แต่ขาวขึ้นมาก ครับ  ที่ทำมา คือโบทอก4000 ครั้งเดียว เท่านั้น  หลังจากนั้นฉีดผิว ครับ  ตลอด    เลยตัดสินใจ มารับฉีดผิวเอง เพราะราคาตามท้องตลาดสูงครับ   ผมมีกิจการส่วนตัวทำ เปิดร้านอาหาร เดิมยุ่งๆอยุ่แล้ว   แต่ด้วยเพราะชอบฉีด   ก้อเลยมีความสุข  และเข้าใจคนที่อยากฉีดใจเขาใจเราครับ  เพราเดือนหนึ่งหลายครั้งอยู่
โดย: tititiger    เวลา: 2014-9-13 09:28
ติดต่อไลน์  nack.mass  โทร0940151968  www.facebook.com/tigerofprince

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2