เจ้าของ: chiigooraad
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอสมเพชร คลีนิคอีกทางเลือกสำหรับคนเชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
ดูดีขึ้นมากคับ
น่ารักดีจัง....
ไปทำมาเหมือนกันจ้าวันที่8ธ.ค เลือกทำsuper solf เป็นงานแก้ค่ะ ขนาดบวมๆช้ำๆ ยังชอบเลยดีกว่าอันเก่าเยอะ
เอ้อถามอย่างนึงค่ะ เอารูปลงprofileตัวเองยังไงอ่ะคะ หาที่ลงแล้วอ่ะหามิเจอ หงิๆ ขอบคุณคร่า
สวยขึ้นมากกกกกกกกๆอะค่ะ โชคดีมากเลยเนอะที่ทำออกมาเข้ากับหน้า เหมือนตุ๊กตาเลย^^
ทำมาราคาเท่าไรคะ เพื่อจะได้น่ารักกะเค้่าบ้าง
เข้าไปสอบถามรายละเอียดกับ
ปรึกษาหมอนี่ที่่คลินิกไม่คิดเงิน
ใช่ไหมครับ ?
ดีขึ้นมากกเลยครับ  เดินไปไหนคนคงมองไม่ละนะครับนี่   ผมมีคําถามอะครับว่า  คุรหมอที่นี่ทําแล้วบาวม หรือ เขียว นานไหมอะครับ  พอดีมีเพื่อนที่ ชม อยากจะไปทําแต่ เขาไม่เคยได้ยินชื่อที่นี่ ก้เลยกลัวๆๆๆ แต่ผมด้บอกให้เข้ามาหาข้อมูลที่นี่ไปแล้วอะครับ  ขอบคุนนะครับ
ตอบแทนน้องบุ๋มละกัน (เพราะทำที่เดียวกันค่ะ) คุณหมอมือเบามากค่ะ อย่างของพี่ไม่เขียวไม่ช้ำเลย ทรงจมูกออกมาถูกใจค่ะ  เข้าไปสอบถามหรือปรึกษาไม่เสียตังค์ค่ะ
โอ้โห สวยจังเลยค่ะ จากคนน่ารัก เปลี่ยนเป็นคนสวยไปเลยนะเนี่ย
คลีนิคสมเพชรนี่ในเชียงใหม่ดังมากเลยนะ
ลองเข้าไปถามหมอ  เพื่อนเคยทำหลายคน สวยมากจริงๆ ขนาดเพื่อนเคยทำที่อื่นแล้วไม่สวยมาก
หมอยังแก้ให้สวยได้   เราว่าฝีมือเค้าโอมากเลยนะ
ทำมาแล้วสวยจังค่ะ
อยากทำบ้างจัง
จ๊ากก สนใจที่นี่เหมือนกัน แต่มันลังเล  แต่ถ้าทำก้ออยากทำที่สมเพรชนะคะ

แต่เห้นมีคนบอกว่า เวลาฉีดยาชา เจ๊บจี๊ดมากอ่า (เปนคนขี้กลัวด้วย กลัวทนไม่ไหว)

แบบว่า ขอยาสลบได้ไหมง่ะ ที่สมเพรชอ่าคะ

หรือมีวิธีการใดๆบ้างที่จะไม่ให้กลัวคะ
งามแต้ๆๆ เจ้า..
น่ารักดีนะ  ทำเจ็บนานป่าว  ราคาอยู่เท่าไหร่  กี่วันถึงจะหายเจ็บ   อยากรู้ข้อมูลบ้างจังเลย  ....
ตาโตบ่องเบ๊วดีนา
คุณหมอเก่งมากครับ  ละเอียดละออใส่ใจคนไข้ด้วย จะเจ็บก็ตอนฉีดยาชาแปบเดียว หลังจากนั้นก็ไม่เจ็บอีกเลย  ทำไปไม่กี่วันก็ออกไปเดินร่อนได้แล้วครับ ^^ รายละเอียดเข้าไปปรึกษาได้ที่คลีนิคเลยครับ คุณหมอใจดีมากๆ คลีนิคอยู่แถวๆ ตลาดสมเพชรใกล้ๆ ธนาคารกสิกรไทย

ไม่ได้เชียร์คุณหมอจนออกนอกหน้านะแต่ผม 2 คนพี่น้องไปให้คุณหมอช่วยทำให้ แล้วพอใจมากๆครับ
งามขนาดดดดดดดดดดดดดดด
สวยมากๆๆๆทั้งคนทั้งจมูก เอิ๊กๆๆ
ทำราคาไหนค่ะ 12000  หรือ 15000   ตอบด้วย
เราก็ไปทำมาที่นี่เหมือนกันจ้า  หมอเจ๋งดีค่ะ เชียร์ๆ
ทำออกมาแล้วน่ารักกว่าเดิมมากเลยครับ ดูรับกับหน้าดีครับ :)
เคยเข้าไปถามมาครับ
พี่เขาบอกว่ามีราคา 22000 อีกราคา
อยากรู้ว่ามันต่างจาก 15000 ยังไง ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้