เจ้าของ: moshimussha
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตากะคุณหมอบุญถิ่นค่า

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ moshimussha ตั้งกระทู้

สงกะสัยจะอดทำแล้วม่าง คุณแฟนลางานม่ะได้ซะด้วย
พี่ก้อเลยดูอยู่สองแบบหรือจะทำแบบเย็บดีน้าจะได้หายไวๆเลี้ยงน้องได้เลย

แสดงความคิดเห็น

ก้อเลยลังเลหาข้อมูลว่าแบบเย็บจะเย็บหมอไหนดีที่ฝีมือดีๆไม่มีปัญหา  โพสต์ 2011-4-12 07:14
อ่านๆดูหลายๆความเห็นหลายเวป บอกว่าแบบเย็บจะไม่ถาวรมีโอกาสหลุดได้  โพสต์ 2011-4-12 07:12
ถ้าไม่มีเวลาจริงๆแบบเย็บก็ดีนะคะ จะได้สวยด้วย ดูแลน้องได้ด้วย^^  โพสต์ 2011-4-12 01:02
:) ตาโตกลมสวยมากกกก ราคาไม่แพงด้วย
ว่าแต่หมอบุญถิ่นนี่ อยู่ตรงไหนของประเทศไทยคระ
ไม่รู้จริงๆคระ

ตรงข้ามกับตั้งฮั่วเส็งบางลำภู กทม.ค่ะ  โพสต์ 2011-4-12 16:37
ชั้นเล็กเน้อ ยุบเต็มที่เกือบไม่เห็นชั้นเลย

ช่ายค่า ยุบแล้วแทบไม่เห็นชั้นเลย  โพสต์ 2011-4-13 01:19
ตาสวยจังเลยค่ะ
อยากทราบเบอร์โทรคุณหมอที่ทำตา อ่ะคร๊

^O^

นี่เบอร์จ้าบุญรัตน์คลินิกการแพทย์ ไนซ์ แอนด์ เฟรช โทร 02-2812580, 02-2807410  โพสต์ 2011-5-9 00:18
นี่เบอร์จ้าบุญรัตน์คลินิกการแพทย์ ไนซ์ แอนด์ เฟรช โทร 02-2812580, 02-2807410  โพสต์ 2011-5-9 00:18
อยากทำบ้างอ่า....เข้ามาหาข้อมูลคร่า
ยังไม่กล้าทำ กลัวค่ะ
คาดว่าปลายเดือนตุลาจะไปแน่ๆ
ยังไม่ทำค่ะ กลัว
ปลายตุลาไปทำแน่ๆ
อยากทำตากับคุณหมอบุญถิ่นเหมือนกันค่ะ
ไม่ทราบว่ารอคิวนานไหมเอ่ย
ตอนทำเจ็บไหมค่ะ แอบกลัวนิดนึงค่ะ
ถอยากทราบว่าถ้าทำแล้วมีปัญหาคุณหมอแก้ให้ฟรีไหมครับ ตอบที
ทำตาราคา เท่าไหร่คีา สวยค๊า
ทำแล้วตาโต แบ๊ว ขึ้นเยอะเลยค่ะ  
แต่ ... น่ากลัวตอนทำเสดอ่ะจิ
สงสัย ต้องลางาน 5 วัน  เหอๆ ๆๆ
พอจะทราบราคาทำปากบางไม๊คะ ?? ว่าหมอบุญค่าทำเท่าไร ทั้งบน-ล่างเรยค่ะ
เราก็ทำจมูกกับหมอบุญถิ่นมา  18 กุมภาพันธ์ 2555 ตอนนี้ครบ 1 เดือน พอดี กำลังอยากไปทำตาอยู่ ดูรีวิวแร้ววว อยากทำเร็วๆๆจัง
อยากรู้ว่า หมอบุญอยุ่จังหวัดไรอะ ขอบเบอโทคุนหมอบุญหน่อย
อยากทำบ้าง เจ้มากไหมค่ะ ฉีดยาฉา หรือ ยานอนหลับอ่ะ ><"~
เวลาหลับตาเนี่ย หลับสนิทมั้ยค่ะ
พอดีไปทำตาสองชั้นแบบกรีดมา ตอนนี้ได้สามสัปดาห์ ตรงหัวตาเป็นแผลนูนๆแดง มองไปเหมือนมีอะไรไปอุดไว้ตรงรอยด้าย ไปหาคุณหมอที่ทำ เค้าบอกว่าอาจจะอักเสบ เลยให้ยามากิน แกก็บอกว่าเดี๋ยวมันก็หาย แต่ตอนนี้แอบนอย อ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าตอนคุณน้องทำเป็นบ้างไหมคะ แผลแดงๆนูนๆ กลัวไม่หาายอ่ะค่ะ เครียดดมากก
นานๆจะได้เห้นรีวิวตาคุณหมอบุญถิ่น ทำออกมาแล้ว น่ารักดีจ้า ดูแบ๊วมากเลยจ้า ศิษย์หมอบุญเช่นกันจ้า
น่ารักตาโตขึ้นเยอะเลยค่ะ จขกท ช่วงเดือนแรก กินอะไรได้บ้้างไหมคะ เราชอบกินค่อนข้างกังวล
แล้ว ใช้วิธีกรีด เอาไขมันออกหรือว่ากรีดแล้วเย็บอย่างเดียวคะ ขอบคุณค้า
สวยมาก ธรรมชาติมาก
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
สวยจังค่ะ อิดฉาจังตาเราดุ
อยากเห็นตอนทำจมูกแล้วด้วยอ่ะค่ะ ช่วยรีวิวด้วยจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้