ดู: 3119|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] เพื่อนๆ คนไหนที่เคยเหลากราม/ตัดกรามให้หน้าเรียวช่วยที เห้อ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆ คนไหนที่เคยเหลากราม/ตัดกรามให้หน้าเรียว ช่วยบอกหน่อยได้ไหมว่า หมอคนไหนทำแล้วพอใจที่สุด ช่วยบอกหน่อยนะอยากทำมาก แต่มืดแปดด้านจริงๆ ช่วยมาโหวดกันหน่อย ยิ่งเพือนที่เป็นผู้ชายที่เคยทำยิ่งดี เราไม่รู้ว่าทำให้ผู้หญิงกะผู้ชายมันต่างกันป่าวด้วย ช่วยหน่อยนะครับ
อยากรู้ด้วยคนครับ กำลังสนใจอยู่ แต่ผมว่าลองฉีดโบท็อกซ์ลดกราม ก่อนก็ดีนะครับ :)
โบท๊อกหน้าเรียว ก่อนดีมั้ย ผ่าตัดมันเรื่องใหญ่นะเออ
ก็หาข้อมูลมาบ้างแหละ  เหลากรามส่วนมาก การตัดกราม ออกคุณหมอจะเป็นคนกำหนด เอาออกมากก็อาจจมีผลกระทบกันการเคี้ยวได้ ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ดูตามความเหมาะสม  ลองถามป้าวุ้นเส้นดู  เสริช เข้าไปในกูเกิล แล้วเสริชว่า ป้าวุ้นเส้น แกจะมีข้อมูลเยอะมากหน่อย

ส่วนโบท๊อก  ก็ฉีดได้ แต่เปลือง ไปเรื่อย  ๆ นะ ฉีด 3 ครั้ง เหลากรามได้สะบาย
เหลากรามน่ากลัวอ่ะ หวาดเสียว
อยาทำ แต่เปนคนมีแก้มอ่ะ ทำไงก็ไม่หาย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-4 19:11:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือปัญหาของเราไม่ได้อยู่ที่กล้ามเนื้อหน้าเราแทบไม่มีเนื้อเลยเราก็ไปถามเค้าแล้วเรื่องโบทอกเนี่ยหมอบอกว่าอย่างคุณต้องตัดมุมกรามฉีดไปก็ไม่ได้ช่วยอะไรแล้วพอคราวนี้เราถามว่างั้นแนะนำหมอเก่งๆหน่อยเค้าก็เหมือนไม่ตอบเราอ่ะแต่บอกว่าให้เลือกที่จบมาโดยตรงทำกะใครก็ได้แต่เราไม่เชื่อไงเพราะว่างานแบบนี้มันเป็นศิลปะนะเราว่าหมอที่จบมาเหมือนกันก็คงถนัดงานไม่เหมือนกัน เราก็เลยมืดแปดด้านเลยอ่ะเพื่อนเจอมุกนี้เข้า มีใครพอช่วยหน่อยได้ไหมหนอ ใครเคยทำแล้วมาบอกทีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้