ดู: 706|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสวยๆคมๆเฉี่ยวๆมาหาได้ที่ “เลอลักษณ์” เลยจ้า

[คัดลอกลิงก์]

ความสวยความงามใครๆก็ต้องการหนึ่งในนั้นก็มีเราด้วยเช่นกันนน เราชื่อปุ๊กนะคะ ความสวยที่เราต้องการคือตานั่นเองง ที่ต้องการก็เพราะว่าเป็นคนตาชั้นเดียวตาหลบใน มันไม่ค่อยสวยอะ อยากตาหวาน ตาคมๆเฉี่ยวๆ เหมือนจะต้องการมากเกินไปแต่ก็อยากได้อะ 5555 เห็นเพื่อนทำมาแล้วเริ่ดมากเก๋มาก สวย คม เฉี่ยว ไม่ให้ทำยังไงไหวล่ะคะเนี่ยยยยย เราเลยหาข้อมูลดูรีวิวเกี่ยวกับตาเลย หาดูเยอะมากใช้เวลาตัดสินใจนานอยู่พอสมควร เราเลือกที่จะทำรพ.เลอลักษณ์เพราะรีวิวเยอะ เพื่อนๆเราก็ไปทำกันหลายคนก็เลยคิดว่าที่นี่ปลอดภัยแน่นอน

พอได้คิวแล้ววันทำก็เข้าไปคุยกับผู้เชี่ยวชาญว่าต้องทำอะไรยังหลังจากทำตาเสร็จแล้วบ้าง ผู้เชี่ยวชาญก็แนะนำให้กินยาตามที่แพทย์สั่ง คอยประคบเย็นบ่อยๆ แล้วก็งดพวกส้มตำปูปลาร้า ของแสลง อาหารทะเลทั้งหลายทั้งปวง หมดกันของโปรดปุ๊ก 5555 อยากสวยก็ต้องทำให้ได้อะเนอะ เดี๋ยวจากสวยเป็นเสียนี่แย่เลย ฮ่าๆ วันนั้นวันทำตื่นเต้นมากค่ะไม่เคยผ่าตัดใบหน้ามาก่อน แอบกลัวนะแต่ก็เอาเถอะลองดูสักครั้งจะเป็นไร หลังจากที่ผ่าตัดเสร็จก็ออกมานั่งพักแล้วก็กลับบ้านค่ะ พักกายพักใจ 5555(ไม่เกี่ยว)

วันแรก

หลังทำ 3 กับ 5 วันค่ะ

คือแบบแผลไม่ค่อยเว่อร์วังเหมือนที่เคยดูรีวิวมาเลยแม้แต่น้อย ดีใจมากจะได้ไม่ต้องมีใครกลัวเรา 5555 จากในรูปก็รู้สึกว่ายุบบวมไวนิดนึง เราก็ทำความสะอาด ประคบเย็นตามที่แนะนำมาเลยค่ะ กลัวไม่สวย 5555 รวมๆแล้วโอเคเล้ยยย

15 วัน

นี่คือแต่งหน้าได้แล้ววววว แบบว่าปลื้มมากค่ะ ชั้นตาชัดเจนกว่าเดิม แต่งหน้าก็สวยคมโดยที่แทบจะไม่ต้องกรีดอายเลยก็ว่าได้ แต่ก็แอบมีนิดนึงไม่งั้นมันจะไม่ครบเครื่อง 555 นี่ใครๆเห็นก็บอกว่าหน้าคม หน้าเฉี่ยว นี่แหละที่คือสิ่งที่ต้องการจ้าาาา เริ่ด ปัง เพื่อนๆคนไหนสนใจถามเราได้เลย อยากได้ที่ทำสวยๆปลอดภัยอยากจะให้มองเลอลักษณ์ไว้เป็นอีกทางเลือกเลยค่ะ

ก่อนทำและหลังทำ 1 เดือน ปัง !!

ชั้นตาสวย หน้าดูหวานขึ้นเลย
ชั้นตาสวยมากเลยอ่า ทำมานานยังคะ
ชอบมากเลยค่ะ ชั้นตาก็สวย แผลที่กรีดก็สวย
สอบถามได้ไหม ตัวเองทำกับหมอชื่ออะไรค่ะ
ตาหวานขึ้นเยอะเลย ชั้นตาก็ชัดเจนด้วย
พอกรีดตาแล้วตาหวานขึ้นเลยค่ะ
ชั้นตาสวยเลยค่ะ
ชั้นตาชัดสวยเป็นสาวหวานเลยค่ะ
ชั้นตาสวย กลายเป็นสาวหวานเลยค่ะ
เห็นชั้นตาชัดเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้