เจ้าของ: freshnight
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Up Date รายชื่อผู้เข้าร่วม Meeting (มาลงชื่อได้ที่นี่เลยครับ)

[คัดลอกลิงก์]
เค้ามีคนควงไปงานกันแระแล้วจะหาใครไปดีละเนี๊ย จ้างลุงยามท่ีตึกไปก่ะได้สัก200แกคงไปด้วย555 ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-9-23 23:00

เธอต้องเอาเหล้าขาวให้เเกด้วยนะจ่ะ
เอ่อ อยากไปแต่ไม่รุจักใครเลย มัวแต่แฝงๆแอบดูเค้าสวยๆหล่อกัน แล้วเดือนหน้าก่อนวันสองวันนั้นมีนัดเลื่อนฟันคงระบม แต่เด๋วดูก่อนนะ  
เอ่อ อยากไปแต่ไม่รุจักใครเลย มัวแต่แฝงๆแอบดูเค้าสวยๆหล่อกัน แล้วเดือนหน้าก่อนวันสองวันนั้นมีนัดเลื่ ...
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-9-24 08:04

มาเถอะนะครับ  เพราะคนที่ไป ก็ไม่ค่อยมีคนรู้จักกันหรอกครับ
ไปรู้จักกันข้างหน้าครับ .... จะได้สนิทสนมกันให้มากกว่านี้
เอ่อ อยากไปแต่ไม่รุจักใครเลย มัวแต่แฝงๆแอบดูเค้าสวยๆหล่อกัน แล้วเดือนหน้าก่อนวันสองวันนั้นมีนัดเลื่ ...
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-9-24 08:04

มาเห่อะค่ะ เป็นเพื่อนกัน ไม่รู้จักใครเหมือนกัน มาเม้นก็หลบๆซ่อนๆตัวเองเหมือนกัน ไปจะได้รู้ข้อมูลศัลยกรรมเยอะๆ ได้เห็นของจริงไปเลย ที่สำคัญ ได้บุญค่ะ
มามะมาด้วยกันเยอะคับ
ไปถึงก็รู้จักกันครับบ
เช่ือเหอะ
มากันเยอะๆๆนะครับ สนุกกัน
กิ๊ฟจอง 2 ที่ค่ะ ชำระเงินวันไหนแจ้งด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ
กิ๊ฟจอง 2 ที่ค่ะ ชำระเงินวันไหนแจ้งด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย giftziezaa เมื่อ 2009-9-24 16:05

ลงชื่อให้แล้วนะครับ ขอบคุณมาก
อยากไปด้วยจังค่ะ พอดีติดสัมมนาต่างจังหวัดตั้งแต่ 16-18 ต.ต. เลย อยากเก็บรายละเอียดของแต่ละคนที่ผ่านมีดหมอโดยเฉพาะหมอเฉลิม จัดอีกนะคะอย่าทิ้งช่วงห่าง
คือถ้าไม่ไปแล้วบริจาคเงินได้ไหมอ่ะคะ- -* ไหนๆๆก็เป็นการทำบุญแล้วอ่ะคะ  น่าจะให้โอนเงินเข้าบัญชีทำบุญได้เนอะ*-*
อยากไปด้วยจังค่ะ พอดีติดสัมมนาต่างจังหวัดตั้งแต่ 16-18 ต.ต. เลย อยากเก็บรายละเอียดของแต่ละคนที่ผ่านมีดหมอโ ...
ต้นฉบับโพสโดย Da_kku เมื่อ 2009-9-24 18:38

ถ้าจัดใหญ่ คงปีละครั้ง

ถ้าย่อยๆก็แล้วแต่โอกาสครับ

แต่มีตติ้งใหญ่จะเจอคนเยอะกว่า

มีอะไรๆๆมากมายกว่ามีตติ้งย่อยๆเยอะครับ
คือถ้าไม่ไปแล้วบริจาคเงินได้ไหมอ่ะคะ- -* ไหนๆๆก็เป็นการทำบุญแล้วอ่ะคะ  น่าจะให้โอนเงินเข้าบัญชีทำบุญได้ ...
ต้นฉบับโพสโดย noohappy เมื่อ 2009-9-24 19:02

ได้ครับ

มีหลายคนที่ติดธุระมาไม่ได้

ก็สามารถร่วมทำบุญในงานนี้ได้เช่นกันครับ
โบว์ขอจอง 3 ที่ค่ะ โอนเงินยังไงแจ้งกลับด้ววยนะค่ะ ขอบคุงค่า
140#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 11:56:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โบว์ขอจอง 3 ที่ค่ะ โอนเงินยังไงแจ้งกลับด้ววยนะค่ะ ขอบคุงค่า
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-9-25 09:09

อัพรายชื่อให้แล้วนะค้าบ  ส่วนเรื่องโอนเงินเด๋วแจ้งอีกทีคับ
อัพรายชื่อให้แล้วนะค้าบ  ส่วนเรื่องโอนเงินเด๋วแจ้งอีกทีคับ

ขอบคุณค๊าบ
อยากร่วมทำบุญ จอง1ที่ เน็ทครับ
ไปด้วยคนนะค่าา แพ็ตค่า
145#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 13:50:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงชื่อให้แล้วนะคับ เน็ท กับแพ็ต
กีสๆๆ  มีคนชวนเราด้วย ขอบคุณ นะคะที่ชวน คุง titan & bkkcoolg :) จองด้วย ก่อนนะคะ ไปไม่ไปก้อทำบุญค้ากัวปวดฟัน แต่เดี๋ยวลองโทนัดหมอให้เร็วกว่านี้หน่อยค่ะ  กวางค่ะ แอบโชว์หน้านิดนุงเผื่อไปจะได้ทักกวางถูกค้า (หน้าบึ้งๆปวดฟัน) คุงพี่โอเปิล คุงพี่ปลา คุงพี่ทีมงานอย่าลืมกันเน้อค่ะ:)
จา 60 แล้วดีจัยจัง
ปลาๆ  มาแอบควงกันดีกว่า.....มาเปงคู่เลสเปี้ยนกันดีกว่า
อิอิ...แบบว่า...ควงปลา...ปลาสวยยย 55555
ตอนนี้เหลือสักกี่ที่ แล้วอะครับ ยังว่างอยู่หรือปล่าว
150#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 09:37:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้เหลือสักกี่ที่ แล้วอะครับ ยังว่างอยู่หรือปล่าว
ต้นฉบับโพสโดย markclub เมื่อ 2009-9-25 22:34

ยังว่างอยู่คับ รีบมาลงชื่อกันนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้