เจ้าของ: freshnight
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Up Date รายชื่อผู้เข้าร่วม Meeting (มาลงชื่อได้ที่นี่เลยครับ)

[คัดลอกลิงก์]
อิอิ  อึ้งหรือกัวค่ะนั่น  คริคริ อ่ะเอาผู้ชายมาล่อมั่ง รูปแฟนเก่าเราเอง  อิอิ มานะคะ มากัน ได้บุญ ได้สวย ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-10-9 09:18

ทำไมได้เยอะกว่าที่พี่คิดไว้มากเลยนะครับ
อัพเดทให้แล้วนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย Jedi เมื่อ 2009-10-9 13:41

hot น่าจะมีบ้าง

แต่ horse เวบเราไม่มีแน่นอนครับ
มาช่วยดันกระทู้ช่วยเป็นกำลังใจให้อีกแรง
แต่ว่าเค้าไปไม่ได้ง่ะตัวเอง     แต่ก้อโอนตังค์ไปร่ว ...
ต้นฉบับโพสโดย sunza เมื่อ 2009-10-9 15:57

ขอบคุณครับ

คงมีภาพในวันงานมาให้ดู

แต่ก็คงไม่เท่ากับได้มาร่วมในงานด้วยตนเอง
สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ไปงานคนเดียวเหงาจัง
ใครไปคนเดียวเหมือนกัน เข้ามาทักกันได้นะครับ ขอ ...
ต้นฉบับโพสโดย wonderboy เมื่อ 2009-10-9 15:36

ลงชื่อให้แล้วนะครับ แล้วเจอกันวันงานครับ
โอนเงินแล้วนะครับ PM บอกคุณ Jedi ละ \(",)

สต๊อบ
โอนเงินแล้วนะครับ PM บอกคุณ Jedi ละ \(",)

สต๊อบ
ต้นฉบับโพสโดย rfvrfv เมื่อ 2009-10-9 19:32

ขอบคุณครับ เดี๋ยวเจไดคงจะมาอัพเดทข้อมูลให้นะครับ แล้วเจอกันวันมิตติ้ง พร้อมลุ้นโชคหลายชั้นพร้อมกับสมาชิกท่านอื่นๆนะครับ
นู๋เก๋โอนเงินแย้ววววววววววว........โอนวันนี้ค่ะ...เรียบร้อย..

ฝ่าฝนออกไปโอนให้แย้วนะ..รางวัลใหญ่..เปงของเก๋แน่นอน...

สาธุ..คริคริ.....
นู๋เก๋โอนเงินแย้ววววววววววว........โอนวันนี้ค่ะ...เรียบร้อย..

ฝ่าฝนออกไปโอนให้แย้วนะ..รางวัลใหญ่..เปงของเก๋แ ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-10-9 19:41

ขอบคุณครับน้องเก๋ แล้วไปลุ้นโชคพร้อมๆกับสมาชิกอีกกว่าร้อยท่านนะครับ
โอนให้แล้วนะคัรบ หลักฐานจะส่งให้วันจันทร์นะครับ
เย้ๆ ฮิ้วววววววววววว  มีคนไปเพิ่มแล้วๆ หวายเค้าโอนกันหมดแระ ลืมๆ พุ่งนี้ๆชัวป๊าปเลยค้า
เอ่อคุงพี่ เปิดงานกี่โมงค้า กัวไปถึงแล้วเค้าเก็บแล้วอ่ะ อิอิ มัวแต่ห่วงสวย โพสไปเยอะเด๋วเค้าเจอเปนยัยเพิ้ง ไม่ได้ๆ เนี่ยหาชุดไปไดแร้วด้วย อิอิ
มีพรมแดง เหมือนประกาศผลออสก้าม่ะคับ. ได้เตรียมชุด อิๆๆ
มีค่ะพรม พรมดำค่ะ
งานน่าจะเริ่มประมาณ 18.00 นะครับ ไม่แน่ใจเหมือนกันแต่กะว่าจะไปเวลาประมาณนี้แหละครับ แหะๆ
เอ่อคุงพี่ เปิดงานกี่โมงค้า กัวไปถึงแล้วเค้าเก็บแล้วอ่ะ อิอิ มัวแต่ห่วงสวย โพสไปเยอะเด๋วเค้าเจอเปนยัยเ ...
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-10-9 21:50

จาก 17.00 เปลี่ยนเป็นเริ่ม 18.00 - 23.00 น.

รางวัลที่ใหญ่ๆ จะจับรางวัลช่วง 21.00-22.00 น. ครับ
มีพรมแดง เหมือนประกาศผลออสก้าม่ะคับ. ได้เตรียมชุด อิๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-9 23:18

ทางร้านรับปากพี่ว่า จะปูพรมแดงไว้ให้นะครับ
จะครบ 100 คนแล้วนะครับ

อีกนิดเดียวเอง ไม่ต้องลังเลใจ

มาร่วมงานด้วยกันนะครับ
รับทราบค้า อิอิ สู้ๆ ซ่าๆ ปาทังก้าปาทังกี้ สู้ๆ ซี่ๆ ปาทังกี้ปาทังก้า
อู้ยตายละ หาชุดเดินบนพรมแดง วิ้วววว
ว้าว ไปไปมามา กลายเป็นงานอลังการณ์ ซะแว้ว ^^
โอนไปเรียบร้อยแล้วนะคับ1,111บาท
ปาม:พ่ีเอิรท์
ว้าว ไปไปมามา กลายเป็นงานอลังการณ์ ซะแว้ว ^^
ต้นฉบับโพสโดย beautybycin เมื่อ 2009-10-10 10:59

จะอลังการกว่านี้

ถ้าสมาชิกร่วมงานกันมากๆนะครับ
หึหึ

มีแต่พวกหน้าตาดีๆไป

ชักกลัว

ไม่เป็นไร ไม่พูด ไม่คุย ไม่มองหน้า ... กินอย่างเดียว บุฟเฟ่ช่ายมะ หึหึ ... สู้โว้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้