ดู: 4083|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

@ ระหว่างคนหน้าตาดี กับ คนรวย คุณอยากเป็นใคร <------

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด joblevel เมื่อ 2010-2-17 16:26

ผมขอเลือกคนรวยนะครับ
เพราะรวยแล้วก็หล่อได้  ชิมิ

ป.ล.  เปลี่ยนกระทู้นะครับ  ล่อเป้าไป
กระทู้ล่อเป้า  !  เดี๋ยวคนแห่มาตอบก็จะบอกว่าอวยหมออีก เอาเป็นว่า ดูที่ผลงานนน่ะครับ
ขอรวยค่ะ  "ถ้ารวยแล้วจะสวยให้ดู อิ...อิ"
รวยก่อนค่า  เดี๋ยวสวยก้อตามมา
ขอหล่อก่อน เดี๊ยวเงินก้ตามมา
^
^
^

ข้างบนเนี่ยยังไงครับ แหะๆๆ
แต่ก็จริงๆนะ  นานาจิตตัง

ผมของสองได้ป่ะ ทั้งหล่อทั้งรวยยยยยย  กร๊ากกกกกก
อ่ะแน่นอน ยังไงก็ต้องอยากรวย รวยแล้ว ก็หล่อได้...
รวยๆๆ ก่อน ทั้งหน้าตาีดี หรือผู้ชายเดี่ยวก็ตามมาทีหลัง
สวยก่อนค่อยหาผู้ชายรวยตามมาได้
ล้อเล่น   สวยระดับนึง แต่มีเงินและที่สำคัญ มีสติปัญญา สำคัญสุดจ้า  
สวยแต่ไม่โง่นะ
อืมมมม มี 2 ข้อให้เลือกเหรอ  *น่าคิดๆ*ถ้ารวย แล้วจะขี้เหร่ระดับไหนอ่ะ ...???  ระดับนี้รึเปล่า
  V
  V
  V

ก้อช้านรวยอ่า อิอิ.jpg (19.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ก้อช้านรวยอ่า อิอิ.jpg
ส่วนหน้าตาดีแล้ว ไม่รวย  ...สวยแบบนี้
V
V
V

คนมันสวย.jpg (20.4 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

*ความคิดเห็นส่วนตัว*งั้นนนน ขอหน้าตาดีก่อนละกัน คริคริๆ....
รวยก้ดี หล่อก็ดีครับ
สำคัญที่ใช้ชีวิตอย่างมีความสุขทุกวันอะเปล่า
ถ้ามีเงินเยอะ แต่ต้องมานั่งทุกข์นั่งเครียด เรื่องเงิน  ผมขอเป็นคนธรรมดาๆพอมีพอกิน หล่ออย่างพอเพียง
ใช้ชีวิตให้มีความสุขทุกวันผมว่าดีกว่านะ คิคิคิ
ขอรววยครับ  เงินเยอะ ถ้าอยากหล่อ ก็เอา่มาศัลยกรรม  จบ! ข่าว 555
ช่าย รวยก่อนแล้วค่อยมาศัลยกรรมทั้งตัวทั้งหน้า 555+
เลือกหล่อคับแต่มีแฟนรวยอิอิ
สวยก่อน แล้วหาพวกเสี่ยมาเลี้ยงอีกที
ขอเป็นคนรวยที่หน้าตาดีได้ป่ะ    หรือไม่ก็เป็นคนหน้าตาดีที่รวย   
แต่ถ้าสวยหล่อมากๆๆๆแล้วได้เป็นดารา  ก็มารวยตอนหลังได้น้า  เค้าเรียกรูปสมบัติ  (ตอนนี้ยังรูปวิบัติอยู่)
ครับเหมือน กับ รีบนอะ

มันได้สองอย่างนะครับ เช่นรวยก่อนก็ได้ แล้วเอาเงินมาทำ

หรือ หน้าตาดีสวยมาแต่กำเนิด แล้วถ้าเกิดได้เข้าวงการเป็นดารา หรืออะไรก็ว่ากันไป

ช่องทางหาเงินก็มาก  และดังอีกตากห่าง และไม่ต้องมานั่งฟังเค้านินทาว่าสวยด้วยแพทย์อย่างดาราบางคน

แล้วแต่อะครับ

ถ้าผมเลือก หน้าตาโดยกำเนิดแล้วมาดิ้นรนเอาทีหลังอิอิ
ขอสวยแล้วกันค่ะ เดี๋ยวพอได้เป็นมิสยูนิเวิร์สแล้วก็มีงานต่างๆตามมา ไม่นานก็รวยค่ะ (มานจาสวยขนาดนั้นเลยหรอ?)
รวยก่อนศัลกรรมความสวยทีหลัง
เอาแบบรวยดีกว่าครับ
ตอบเหมือนทุกคนนนน  เพราะรวยแล้วทำให้ดูดีแค่ไหนก็ได้
ขอทั้งหล่อและรวยเลย!!ได้ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้