เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูก หมอศรัณย์ สดๆเลยคะ วันนี้ 24 กพ 55

[คัดลอกลิงก์]
สวยจังค่ะ จมูก ตา รูปหน้า^^ อยากทำม่างงงงง คิวยาวมั๊ยคะ
ชอบผลงานคุณหมอท่านนี้มากๆค่ะ อยากจะฝากจมูกน้อยๆของเราไว้ที่มือหมอ อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย newyy เมื่อ 2012-4-16 21:38
สวยอ่ะ  ชอบชอบ

ขอบคุณนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย luocaiyue เมื่อ 2012-4-17 13:36
สวยค่ะอยากทำมาก แต่กลัวเจ็บ แอบส่องมาหลายปีแล้วว่าจ ...

ทำเลยคะ แนนยังแอบส่องมาตั้ง 2 ปีแนะ แต่ก็ตัดสินใจทำเลยคะ สวยๆ

แสดงความคิดเห็น

ดีเลยคะ  โพสต์ 2012-6-7 16:39
ค่ะ แล้วจะมาแชร์นะค่ะ ว่าทำมาแล้วสวยไม่สวยค่ะ  โพสต์ 2012-4-23 14:06
ต้นฉบับโพสต์โดย Osara เมื่อ 2012-4-19 14:44
สวยจังค่ะ จมูก ตา รูปหน้า^^ อยากทำม่างงงงง คิวยาวมั๊ย ...

ต้องเข้าไปดูคิวนะคะ ถ้าที่ P10 ไม่น่าจะนานเท่าไหร่ น่าจะประมาน 2-3 เดือนนะคะ ยังดีกว่าที่อินทมาระ นานเวอร์ อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย NESZA29 เมื่อ 2012-4-21 10:09
ชอบผลงานคุณหมอท่านนี้มากๆค่ะ อยากจะฝากจมูกน้อยๆของ ...

ไว้ใจได้เลยคะ ทำเลยสวยแน่นอนคะ อิอิ
ทุนเดิมน่ารักอยู่แล้วน่าค่ะ พอทำแล้วน่ารักมากๆ

ขอบคุณมากคร้า  โพสต์ 2012-5-14 13:45
สวยดีอ่ะ

ขอบคุณมากจร้า  โพสต์ 2012-5-14 13:46
ความบวมมาก บวมน้อย มันขึ้นอยู่กับหุ่นเราด้วยรึป่าวอ่ะคะ แบบว่าอ้วนมากก็บวมมาก+กับกว่าจะหายยุบก็นานอะไรแบบนี้อะคะ เรากำลังจะไปเสริมน่ะ แต่เราอ้วนน่ะ มีเวลาพัก3วัน ต้องไปทำงานด้วยละ
คุณหมอทำอยู่ 2ที่หรอค่ะ เราแอบงง พอดีโทรไปจองคิวที่อิทมระ แต่มาเจอP10 เมเจอร์รัชโยธิน เล่นเอาสับสน
ตกลงคุณหมอศรัญ ทำอยู่2ที่ใช่ไหม๊ค่ะ คนเดวกันไหม๊
สวยขึ้นเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย natcha_p18 เมื่อ 2012-5-16 02:02
ทรงสวยมากค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ ถ้าจะดูความเปลี่ยนแปลงเข้าไปดูได้ในลิงค์ของแนนได้นะคะ อันนั้นจะอัพเดทคะ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย nooaob เมื่อ 2012-5-17 15:23
ความบวมมาก บวมน้อย มันขึ้นอยู่กับหุ่นเราด้วยรึป่าวอ ...

แนนไม่อ้วนนะคะ แต่ๆ บวมมากมาย ไม่ได้ขึ้นอยู่กับน้ำหนักคะ แต่ขึ้นอยู่กับสภาพร่างกายของเรามากกว่าคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย maylodyy เมื่อ 2012-5-22 16:32
คุณหมอทำอยู่ 2ที่หรอค่ะ เราแอบงง พอดีโทรไปจองคิวที่อ ...

คนเดียวกันคะ ที่อินทมระ เป็นของคุณหมอแต่ที่ P10 เป็นของเพื่อนเค้าคะ แต่คุณหมอทำสองที่เลยคร้า อิอิ คอนเฟริม
ต้นฉบับโพสต์โดย angwang เมื่อ 2012-5-24 12:23
สวยขึ้นเลยค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ ^^
แต่อยากดูความเปลี่ยนแปลงของแนน ดูได้ที่ลิงค์ของแนนอีกลิงค์นะคะ อันนั้นจะลงรูปอัพเดทเรื่อยๆเลยคร้า
ทรงสวยค่ะ เข้ากะหน้ามาก น่ารักดี  

เราเพ่งไปทำมาได้ 6 วันค่ะ กะหมอศรัณย์ หว่างคิ้วกะหน้า ยังบวมๆ อยู่เลย

ไม่รู้เป็นปกติหรือเปล่า
ต้นฉบับโพสต์โดย solotynan เมื่อ 2012-6-7 16:35
แนนไม่อ้วนนะคะ แต่ๆ บวมมากมาย ไม่ได้ขึ้นอยู่กับน้ำ ...

พนักงานเมลบอกว่าจากกันยา ได้คิวแทรกตอนวันที่11สิงหา ล่ะคะ ตื่นเต้น ต้องมียาอะไรเตรียมไว้ก่อนทำรึป่าวอะคะ แบบฆ่าเชื้อ ลดบวม อะไรแบบนี้อะคะ แล้วอีกอย่างเป็นคนอ้วนด้วยจะออกมาโอเครึป่าวไม่รู้สิ
ต้นฉบับโพสต์โดย nooaob เมื่อ 2012-6-8 21:20
พนักงานเมลบอกว่าจากกันยา ได้คิวแทรกตอนวันที่11สิงห ...

ส่วนตัวไม่ได้เตรียมตัว หรือทำอะไรแบบคนอื่นเลยคะ ชิวมาก กินปกติ นอนปกติ ถึงเวลาไปทำก็ไปทำเลยคะ พอทำเสร็จแล้ว กลับมาก็ทานยาที่คนหมอให้ปกติ ไม่ได้กินยาอะไรนอกเหนือจากนั้นเลยคะ ตัวเราจะค่อยๆ รักษาตัวเองคะ แค่อย่าทำกิจกรรมรุนแรง ไม่กินอาหารแสลง แค่นี้ก็โอเคแล้วคะ

ปล. คนอ้วนทำมาแล้วน่ารักกว่าคนผอมมีเยอะไปนะคะ มั่นใจตัวเอง สู้ๆ สวยอย่าได้แคร์ใครคะ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย solotynan เมื่อ 2012-6-11 15:36
ส่วนตัวไม่ได้เตรียมตัว หรือทำอะไรแบบคนอื่นเลยคะ ชิ ...

ขอบคุณคะ สู้ๆ ลาพักงาน5วันคงพอเนาะ น่าจะพอหายทันแหะๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย nooaob เมื่อ 2012-6-11 22:34
ขอบคุณคะ สู้ๆ ลาพักงาน5วันคงพอเนาะ น่าจะพอหายทันแหะ ...

ได้เลยคะ 5 วัน ถ้าไม่หายใส่ผ้าคลุมปากไปทำงานก็ได้คะ สวยซะอย่าง สู้ๆ คร้า ^^
อยากทำที่นี่บ้างอ่ะค่ะ พอดีอยู่เชียงใหม่ไม่ทราบว่าต้องจองยังไงอ่ะคะ แฮ่ๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย ploiiz เมื่อ 2012-6-14 23:05
อยากทำที่นี่บ้างอ่ะค่ะ พอดีอยู่เชียงใหม่ไม่ทราบว่า ...

โทไปถามก่อนก็ได้นะคะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ก็ต้องลงมาให้คุณหมอดูเนื้อจมูกเราอยู่ดีคะ
ไม่ทราบว่าอยู่ตรงไหนอ่ะคะ พอดีจะลงไปกรุงเทพวันที่ 6 เดือนหน้าอ่ะค่ะ ไม่ค่อยรู้ทาง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้