ดู: 5875|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยทำกับหมอวีระพันที่บางแสนบ้างค่ะช่วยรีวิวให้ดูหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
อยากเห็นภาพค่ะ

จมูกสวบ.jpg (108.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 32)

แสดงความคิดเห็น

https://www.facebook.com/vplastic  โพสต์ 2012-9-22 12:05
มีแผนจะไปทำเหมือนกันอะ ลองดูใน FB ของหมอก่อนได้ครับ จะไปทำอะไรหรอครับ  โพสต์ 2012-9-22 12:02
แบบนี้เค้าเลือกว่าทรงปะไรหรอ ,, สวยมาก อยากทำแต่กัวไม่ออกมาแบบนี้
แบบนี้เค้าเลือกว่าทรงปะไรหรอ ,, สวยมาก อยากทำแต่กัวไม่ออกมาแบบนี้
จะไปทำเหมือนกันคะ เจ้าของกระทู้เรียน ม.บูรึป่าวเอ่ย ถ้าใช่ก็ที่เดียวกัน 555 ของเรากะว่าจะไปตัดปีกอะคะ แต่รอปิดเทอมใหญ่ก่อน เดี๋ยวไม่มีเวลาดูแล แต่จากที่ดูรีวิวของหลายๆคนแล้ว หมอทำสวยมากเลยนะคะ แบบว่าธรรมชาติจริงๆ เข้ากับหน้าด้วย เรากะจะตัดปีก จมูกแบบในรูปที่ เจ้าของกระทู้เอาลงเลยอะ 555 (นางแบบชื่อ แองเจลล่าเบบี้ รึเปล่าไม่แน่ใจ) แต่ว่าทรงจมูกแบบเนี้ย เราอยากได้มากเลยอะ กะว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอเร็วๆนี้แหละ แถมหมอ ยังเป็นอาจารย์หมอ ม.บูรพาด้วยน๊า ตอนแรกเราก็ศึกษามานานเหมือนกันเรื่อง จะทำที่ V-Plast ดีรึเปล่า แต่ตอนนี้มั่นใจแล้วคะทำแน่ๆ แค่รอเวลา 555 ยังไง ไม่ว่าจะทำที่ไหนก็ขอให้สวยๆ น๊าค๊า เอาใจช่วย แล้วมารีวิวให้ดูด้วยน๊า (ขอโทษที บางทีเราอาจจะไม่ได้ให้คำปรึกษาอะไรมากนัก
สวยมากค่ะทำกะหมออะไรค่ะ รบกวนถ้าราคาคืออยากแก้จมูกอะค่ะ ทำที่เชียงใหม่แล้วไม่โด่ง
สวยมากคะทำกับคุณหมอที่บางแสนเหรอคะอยากแก้จมูกคะจมูกบานมากของน้องสวยมากเลยค่าใช้จ่ายประมาณเท่า
เราพึ่งไปทำมาเมื่อกลางเดือนที่แล้ว...ออกมาก็โอเค นะค่ะ ไม่โด่งเวอร์ ธรรมมาชาติ ชอบๆๆ เด๋ววันอังคารนี้จะไปตัดไหมล่ะ
เราไปจองคิวมาแล้ว เอารูปให้หมอดู ทรงนี้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้