ดู: 7617|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ทำตาสองชั้นเย็บห้าจุด หมอชาติชาย absolutebeauty clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำค่ะ เป็นมีตาสองชั้นแต่หลบในต้องการให้เห็นชั้นตาที่ชัดเจนมากขึ้น จึงทำตาสองชั้นแต่ไม่อยากกรีดเพราะ แผลหายช้าและเจ็บกว่าแบบเย็บ จึงทำแบบเย็บห้าจุดค่ะ

หลังทำเสร็จ 1 สัปดาห์

น่ารักมากค่า
เท่าไรครับราคางาะ สวยๆๆ
ที่ไหนคะและราคาเท่าไหร่สวยมากค่ะ
ทำแล้วหน้าเด็กลงเยอะเลย ตาสวย จมูกก็สวยทำที่ไหนคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-10 11:42:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ยังไงจะมาอัพรูปอีกนะค่ะ
ตา และ จมูก ทำที่ absolutebeautyclinic อยู่ทองหล่อค่ะ คุณหมอใจมาก ^_^ กำลังคิดว่าจะทำ vaser ต่ออยากผอมกว่านี้ ><
ขอดูใกล้ๆได้ไหม๊ค่ะ เอารูปที่ไม่แต่งตายิ่งดี สนใจทำเหมือนกันอะค่ะ
สวยมากเลยค่ะ จมูกเป็นของเกาหลี หรือ อเมริกา ค่ะ
แล้วเป็นทรงอะไรหรอคะ
น่าเด็กลงเยอะอะ. น่ารักมากอะ
อยากเห็นแบบไม่กรีดอายค่ะ เพราะแบบนี้ไม่ทราบเลยค่ะ ว่าคุณหมอทำสวยหรือเปล่ามองไม่เห็นชั้นตาค่ะ มีรูปแบบไม่กรีดมั้ยคะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
ราคาทำตาเท่าไรค่ะ แต่ทำออกมาสวยมากเลยค่ะ
สวยจ้าาา แต่ขอภาพใกล้ๆแบบไม่แต่งตาจ้า..จะได้รู้ว่ามีแผลเป็นเยอะไหมอ่ะค่ะ ขอบคุณน๊าาาา
คนอื่นที่ทำกับคุณหมอชาติชายรีวิวมาให้ดูไม่กรีดอายก็สวยดีนะคะ  รีวิวที่ดี ควรมีแบบไม่กรีดอายไลเนอร์ด้วยนะคะ จะได้มองเห็นแบบชัดเจนค่ะ แต่ภาพที่กรีดแล้วรู้สึกว่าสวยมากค่ะ
อยากดูรูปแบบไม่แต่งตาค่ะ สวยๆ
น่าเด็กลงเยอะเลยค่ะ   สวย
น่ารักมากค่ะ
ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ มีปัญหาอะไรไหม กำลังหาข้อมูลในการตัดสินใจค่ะ ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไป แอดไลน์มาคุยกันได้ไหมคะ ID: radarishun ค่ะ (อยากติดต่อไปนะคะ แต่ไม่รู้จะติดต่ออย่างไร) หรือใคร ทำที่นี่เหมือนกัน ก็แอดมาให้มูลได้นะคะ จักเป็นพระุณอย่างสูง
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้