ดู: 3307|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยด้วยค้าบบบ !!!

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนหน่อยนะครับ
อยากได้+++จมูกทรงใหม่+++ ทรงไหนดีอะคับ......ที่เข้ากับ....หน้าตาอย่างผม
!!!ช่วยแนะนำ หน่อยนะค้าบ!!!!!
แบบในรูปที่แนบมา+++โอเคไหมคับ+++ช่วยบอกทีนะ

songsin1.jpg (73.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

Snapshot_20090605_15.jpg (36.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ด้ายเรยคับ

แจ่มแน่ๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-5 21:37:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ สำหรับความคิดเห็น
เพื่อนๆ ครับ+++++ช่วยแนะนำอีกนะ
ลองถามหมอดูก่อนได้คับ ว่าทำได้หรือป่าว ถ้าทำได้ยาวเท่าตัวอย่างในรูปก็ โอเคนะ
สบายมั่กเลยอ่าคัฟ
โอเปิ้ลว่าอาจจะทำได้โด่งกว่าแบบอีกน้าคัฟ
ขอชมว่าน้องเข้าใจหาแบบที่มีส่วนละม้ายคล้ายคลึงกับน้องมากเลยครับ

ไม่ว่าจะเป็นคิ้ว ตา ปาก และรูปหน้า ทำออกมาต้องเหมือนรูปต้นแบบชนิดแยกไม่ออกแน่ๆเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-6 13:46:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมาก ๆนะครับ เลือกตั้งหลายแบบแล้วครับ
ได้คิวหมอเฉลิม วันที่ 26 นี้ครับ พอทำแล้ว เดี๋ยวมาโพสให้ดูนะครับ
เป็นกำลังใจให้นะคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-6 13:49:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
เลือกแบบไปแล้ว อย่าลืมกำชับความต้องการของเรากับคุณหมออีกครั้งด้วยนะครับ

เพราะบางทีมุมมองของเราที่มีต่อแบบ อาจต่างจากมุมมองคุณหมอที่มีต่อแบบครับ

อธิบายง่ายๆก็คือ หมอดูแบบแล้วอาจเห็นว่าตรงนั้นโด่ง ตรงนั้นเว้า ตรงนั้นเรียว

แต่เราอาจเห็นอีกแบบ ดังนั้นควรกำชับหมอด้วยว่าเราต้องการอย่างไรเพิ่มเติมจากแบบบ้าง
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-6 14:04:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับคุณ nanvaris ผมรบกวนถามอีกนิดนะครับ
เรื่องความใหญ่ของปลายจมูกครับ ถ้าใส่ซิลิโคนเล็ก มันจะทำให้ปลายจมูกเล็กลง
หรือต้องทำให้โด่งขึ้น เพื่อปลายจมูกเล็กลงครับ
ขอบคุณมากครับคุณ nanvaris ผมรบกวนถามอีกนิดนะครับ
เรื่องความใหญ่ของปลายจมูกครับ ถ้าใส่ซิลิโคนเล็ก มันจะทำให ...
ต้นฉบับโพสโดย sawin เมื่อ 2009-6-6 14:04

ถ้าเหลาซิลิโคนเล็ก ปลายก็จะเห็นเป็นขอบครับ

คิดว่าคุณหมออาจจะเหลาให้ครอบปลายแล้วก็เรียวๆหน่อย

ถ้าเสริมตรงปลายให้โด่งอีกนิด โดยเหลาให้เรียวเล็กก็ทำได้ครับ

คงต้องคุยกับคุณหมออีกครั้งว่าน้องต้องการแบบไหนอ่ะ

ถ้าต้องการให้ปลายเรียวเล็กย้อย ก็ต้องบอกคุณหมอขอปลายเรียวเล็กย้อยครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-6 14:22:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆเลยครับ
ทำเลย   ทำแล้วเป็นดาราได้สบายเลย
หนับหนุน
ขอหั้ยโชคดีน้าคัฟผม
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-6 23:11:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมาก มาก มาก มาก ทุกข้อความนะครับ ยังไงรบกวนถามอีกเรื่องนะครับ
เรื่องความยาวของจมูกครับ
อยากทราบว่าถ้าจะทำยาว ๆ ต้องเอากระดูกหลังหูมาทำหรือครับ
ถ้าเนื้อจมูกเยอะก้อม่ะจำเปนต้องใช้หรอกคัฟ
กระดูกหลังหูเหมาะกะคนที่เนื้อจมูกน้อย
แล้วอยากหั้ยมีหยดน้ำยื่นออกมาอ่าคัฟ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-7 23:33:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ คุณ OpEL มากๆ ครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-7 23:47:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับ คุณ GhongTawaN รบกวนแนะนำผมอีกเรื่องนะครับ
ดั้ง ควรจะออกมาจากตรงไหนครับ หว่างคิ้ว หรือ หัวตา ครับ ถ้าอยากได้แนว asia ครับ
ขอให้ได้จมูกใหม่ ไฉไลกว่าเก่าน้าาาาาาา {:13_930:}
ทำออกมาต้องหล่อแน่ๆๆครับ....
ขอบคุณมากครับ คุณ GhongTawaN รบกวนแนะนำผมอีกเรื่องนะครับ
ดั้ง ควรจะออกมาจากตรงไหนครับ หว่างคิ้ว หรือ หัวตา คร ...
ต้นฉบับโพสโดย sawin เมื่อ 2009-6-7 23:47

โด่งจากหว่างคิ้วซิครับ

ดูดีกว่าเยอะ จมูกดูยาวด้วย

แบบเอเซียออกจากหว่างคิ้วไล่ลงมาก็มีให้ดูเยอะครับ

แต่หมอต้องเก่งนะครับ ไม่งั้นจะดูหลอกๆหน้าแข็งๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้