ดู: 2693|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เอาภาพหัวเว็บอันใหม่มาฝาก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด Lennoxz เมื่อ 2009-7-3 21:12

ไปทำใหม่ดีกว่า
นู๋ว่ามันเหมือนเวปเกมส์อ้ะ - -*
หรูหร่าดีคับ ไฮโซ ๆ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หรูหร่าดีคับ ไฮโซ ๆ
ต้นฉบับโพสโดย jung123 เมื่อ 2009-7-3 20:51

คิดเหมือนพี่เลยอ่ะ
หรูหราดีครับ แต่น่าจะช่ายสีที่มันดู สมูท และก้อวอฟ กว่านี้ นะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เอาเปนว่ารอให้หนึ่งปรับก่อนนะคัฟ

ใครมีความคิดเหนยังไงก็ลองติชม และเสนอแนะได้เรยน่ะคัฟ

ขอบคุณคัฟ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 21:01:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Lennoxz เมื่อ 2009-7-3 21:11

ทำใหม่ดีกว่า
พี่ขอสีรุ้งครับ
อิ อิ

สวยงามมากมาย
แนะนำนะ ว่าควรจะปรับสีให้มันมีสีที่แตกต่างออกไปหน่อย แต่เรื่องตัวอักษรและภาพรวมสวยดี ขอชื่นชมนะ นายหนึ่ง
วะ วะ วะ ว้าว

เหมือน วอลดิสนี่ย์เลยแห้ะ

ขอเป็น ซินเดอเรร่าน้า
เอาเปนว่ารอให้หนึ่งปรับก่อนนะคัฟ

ใครมีความคิดเหนยังไงก็ลองติชม และเสนอแนะได้เรยน่ะคัฟ

ขอบคุณคัฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-7-3 20:58

มีความเห็นว่า บอบบี้น่ารัก ณ จุดนี้ โอเคป่ะ 5555555555555
สวยดีนะหนึ่ง

พี่มีรางวัลตั๋วเครื่องบินให้ 1 ที่นั่ง

สนใจป่าว

หรูแบบคลาสสิคดี

ขอบคุณครับ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 07:32:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ตอบอย่างไม่ต้องลังเลเลยว่า

เอาครับ !! อิอิ
เจิสสสสสสสสส
สวยดีครับ
เยี่ยม ม ม   !

มีอะไรให้ผมช่วยก็บอกนะครับ
ผมพอจะทำเป็นอยู่บ้าง แต่น่าจะคนละสไตล์กับคุณหนึ่ง
ลองดู hi5 ผมก่อนก็ได้ครับ สไตล์ผมจะประมานแบบนั้น

มีอะไรก็บอกได้นะครับ ไม่ต้องเกรงใจ
http://lifealone.hi5.com
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 11:30:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Hi5 สวยดีครับ

สไตล์ผมไปเรื่อยเปื่อยอ่ะครับ
55
พอดีอันนี้อยากทำให้มันดูไฮโซๆ หรูๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้