ดู: 1735|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอ Comment จากพี่ท่านทั้งหลายด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด nopniti เมื่อ 2009-7-1 09:32

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนนะครับว่าเป็นคนนึงที่ติดตามข้อมูลดีๆจากในบอร์ดนี้เสมอมา
ศึกษาข้อมูลจากในบอร์ดทั้งอันเก่าตามมาจนถึงอันนี้เลยทีเดียว
แล้วยังได้เแนะนำบอกต่อให้เพื่อนๆที่สนใจลองเข้ามาดูด้วยครับ
ชื่นชม ขอบคุณทุกๆท่านมากมายนะครับ น้ำใจงามกันทีเดียว

เข้าเรื่องเลยแล้วกันนะครับ
คืออยากปรับจมูกให้เป็นสันได้รูปและดูยาวกว่านี้อีกนิดหน่อย
สองคืออยากให้หน้าเรียวขึ้นด้วยครับ
ก็เล็งเห็นว่าสิ่งที่จะทำคงเป็นจมูก แล้วก็คงเป็น Botox ไม่ก็จัดฟันในการโมตัวเองครั้งนี้
เอาเป็นว่าฝากถามพี่ๆน้องๆท้องหลายว่า โครงหน้าประมาณนี้
พอที่จะปรับปรุงได้หรือเปล่่าครับ
อ่อ
แล้วถ้ามีcomment เรื่องอื่นๆเพิ่มเติม รบกวนด้วยนะครับ
ยินดีรับฟังครับ
เผื่อโมครั้งนี้ ออกมาจะเทพเหมือนพี่น้องทั้งหลายในบอร์ดนี้บ้าง อิอิ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

รูปใหญ่ไปนิดขอโทษด้วยนะครับ ^^!

ser2.jpg (103.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ser1.jpg (143.14 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ser3.jpg (65.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ser5.jpg (173.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ser4.jpg (88.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

น่าจะเสริมจมูกก่อนนะฮะ  เผื่อหน้าหล่อได้ใจแล้วเราก้อไม่ต้องไปดัดฟันให้เสียตังส์ 555  แต่หน้าเดิมก้อหล่อดีคับ
หน้าตาดีค่ะ
เพิ่มสันจมูก ให้โด่งกกว่านี้รับรองเกิดค่ะ
จมูกก็โด่งอยู่แล้วนะ  ส่วนฟันไม่เห็นคะ
แต่เท่าที่ดูก็ไม่มีปัญหาอะไร

แต่ถ้าจะทำจมูกให้เป็นสันยาวขึ้น เพิ่มฮัมพ์ด้วย หน้าก็คมขึ้นอีก
ไม่ต้องเชื่อก็ได้นะคะ  เป็นความคิดส่วนตัวคะ
รูปที่ 4 นึกว่าวอยซ์
จริงๆ จมูกสวยอยู่แล้วครับ ถ้าทำเพิ่มอีกนิดก็จะหล่อขึ้นกว่าเดิมอีกครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 10:19:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเพิ่มอีกนิดเหมือนกันครับ
week ก่อนพบคุณหมอบุญฯมาครับ
ท่านบอกไม่ให้ทำครับ  
เลยแบบเสียself ไปพักนึงเหมือนกัน 55

แต่นะยังคาใจอยู่
ใจจริงก็อยากเพิ่มอีกนิดเท่านั้นเอง

ยังไงก็ขอบคุณทุก comment นะครับ
ยินดีรับฟังครับ

อบอุ่นเป็นที่สุดเล้ยยย
โอ้วววววววววววววววววววววว

หล่อที่สุด ณ จุดที่ใส่แว่นนะครับ

อินเทรนบ้าง อัพเดทบ้างอะไรบ้าง

ณ จุดนี้

ชอบจริงๆๆๆๆๆๆเลย คนใส่แว่น

อิๆๆ เจิด
อยากที่หลายๆ ท่านบอกว่าจมูกสวยอยู่แล้ว ถ้าจะเสริมก็คงจะทำให้ชัดเจนขึ้น ยังไงสนใจแบบไหน ลองปรึกษาคุณหมอดู
เพื่อจะได้ประกอบการตัดสินใจ เป็นกำลังใจนะ
ฉีดหน้าเล็กก็ได้นะครับ ลองดูก่อน Botox อะครับ เผื่อหน้าเล้กเรียวบ้างอะไรบ้างแล้ว

จะได้ไม่ต้องทำอย่างอื่นอีก

ใส่แว่นด้วยนะครับ ณจุดนี้

เจิดได้อีกครับ เจิดดดดดดดดดด
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 10:42:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฉีดหน้าเล็กก็ได้นะครับ ลองดูก่อน Botox อะครับ เผื่อหน้าเล้กเรียวบ้างอะไรบ้างแล้ว

จะได้ไม่ต้องทำอย่างอื่น ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-1 10:25

งั้นจัด botox ก่อนดีมั้ยคับ เหอ เหอ

แต่เรื่องใส่แว่นนี้
ต้องใส่อยู่แล้ว เพราะสายตาสั้นอะครับ อิอิ  
คงต้องอินไปอีกนานเชียว
งั้นจัด botox ก่อนดีมั้ยคับ เหอ เหอ

ต้องใส่อยู่แล้ว เพราะสายตาสั้นอะครับ อิอิ  
คงต้อง ...
ต้นฉบับโพสโดย nopniti เมื่อ 2009-7-1 10:42

โบ ก่อนก็ได้คับ

เผื่อหน้าได้รูปแล้ว ก็จะได้ไม่ต้องทำอย่างอื่นคับ

ส่วนฟันไม่เห็นอ่ะคับ

ปากเล็กนิดเดียว คงไม่เหยินมั้งคับ ไม่ต้องทำหรอก

ทำอย่างอื่นดีก่าคับ
ทำไปเลยครับหล่อแน่ๆๆ
หล่อแล้วนา

เท่าที่ดูฟันกะปาก ไม่น่ามีปัญหา นี่นา

จัดฟันแล้วหน้าเล็กจริงหรอ ทำไมเราหน้าบานเหมือนเดิมเลยห้ะจริง ๆ นะ

Botox มันไม่คงทนถาวรนา

เราว่าเสริมจมูกดีกว่า เอาแบบทีเดียวเทพไปเลย

ปล. ชอบหูกระต่ายลายสก็อต เกร๋ๆ

คงต้อง ...
ต้นฉบับโพสโดย nopniti เมื่อ 2009-7-1 10:42

เคยเรียนจุฬาปะครับ ณ จุดนั้น

เหมือนเคยเจอกันเลย

แต่ไม่น่าจะใช่เน้อ

น่าจะจำคนผิดบ้าง อะไรบ้างนะครับ
เกาะหลัง รี บน ตามมาขำต่อ
ปล. เราจัดฟันแล้วหน้าเล็กลงนะ ได้คาง ได้หน้าเรียวเรยอ่ะ มันแล้วแต่คนนะ ต้องให้หมอเปนคนดูอ่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 16:25:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หล่อแล้วนา

เท่าที่ดูฟันกะปาก ไม่น่ามีปัญหา นี่นา

จัดฟันแล้วหน้าเล็กจริงหรอ ทำไมเราหน้าบานเหมือนเดิมเล ...
ต้นฉบับโพสโดย bratz เมื่อ 2009-7-1 15:28

เพื่อนผมเค้าจัดคับ
เรียวลงอย่างเห็นได้ชัด
จาเมื่อก่อนเป็นป้าจิ๊ เดียวนี้เรียวเป็นวรนุชทีเดียว โอ้ววว เว่อร์เกิ้น 55
แต่มันก็เรียวลงอะครับ ชัดเจนมาก
เลยอยากลองดูบ้าง
เรื่องเหยินไม่มีครับ เพียงแค่เพื่อนที่เป็นหมอฟันแนะนำว่าจะจัดก็ได้
เพราะฟันสบกันไม่ค่อยดี จะมีปัญหาในอนาคต หมายถึงตอนแก่อะครับ
แต่ด้วยเหตุผลทั้งหมดทั้งมวลที่ยกมา
ไม่มีอะไรเหนือไปกว่า
ผมอยากหล่อค้าบบบบบ

แค่นั้น
อิอิ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 16:27:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เคยเรียนจุฬาปะครับ ณ จุดนั้น

เหมือนเคยเจอกันเลย

แต่ไม่น่าจะใช่เน้อ

น่าจะจำคนผิดบ้าง อะไรบ้างนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-1 16:00

ไม่ได้จุฬาครับ
แต่เป็นอีกค่ายฝั่ง เหลือง-แดง ริมเจ้าพระยาอะครับ
อิอิ
อาจจะเคยเจอบ้าง อะไรบ้างงี้ครับ
ฮ่าๆๆ

เลียบแบบหน่อยละกันนะคับ เห็นกำลังฮิตเชียวในบอร์ดอะ
อีกคนแระ... ที่หล่อก่อนทำ

รู้สึกว่าหลังๆมานี้จะมีแต่น้องๆที่หล่อก่อนทำกันเยอะจังอ่ะ

ทำแล้วจะยิ่งเป็น... อภิมหาหล่อมหัศจรรย์นิรันด์กาล กันพอดีอ่ะ

รู้สึกว่าหลังๆมานี้จะมีแต่น้องๆที่หล่อก่อนทำกันเยอะจังอ่ะ

ทำแล้วจะยิ่งเป็น...  ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-5 21:52

อภิมหาหล่อมหัศจรรย์นิรันด์กาล

ชอบคำนี้เจงๆ ฮาได้อีก

ชอบคำนี้เจงๆ ฮาได้อีก
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-5 21:56

อิอิ
ล้อเล่นรึป่าว

ขนาดนี้ยังมีอะไรต้องปรับอีกล่ะคร้าบบบบบ:)
แต่ก็หล่ออยู่แล้วนะ

โนคอมเม้นท์

ม่ะรู้จะติไรอ่า
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 09:22:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ทำแล้วจะยิ่งเป็น...  ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-5 21:52

ได้ใจเจงๆ
แหม ก็อยากจะหล่อกะเค้าบ้างนะครับ
อยากจะเป็นเทพเหมือนพี่ๆหลายๆคนขึ้นมาบ้างอะคับ
เหอ เหอ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 09:25:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ล้อเล่นรึป่าว

ขนาดนี้ยังมีอะไรต้องปรับอีกล่ะคร้าบบบบบ:)
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-5 23:01

ไม่ขนาดนั้นม้างครับพี่
อยากจะหล่อแบบตัวเต็มวัยกะเค้าบ้างไรงี้
หลังจากที่เป็นตัวอ่อนมานาน 55

ไงก็ขอบคุณทุกคอมเม้นท์นะค้าบ
รักเป็นที่สุด
อบอุ่นเป็นที่สุดเล้ยบอร์ดนี้
Love ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้