ดู: 3297|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วิธีการดูจมูกตัวเราเองว่าโด่งมั้ย...

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเป็นวิธีที่ใช้อยู่ครับ
เลยลองเอามาแบ่งปันกัน

วิธีดูจมูกของเราว่าโด่งมั้ย
ปกติเวลาเราถ่ายรูปออกมาบางทีมันก็ดูไม่โด่งหรอกครับผม
ขนาดผมไปเจอคนหลายคน ทั้งพี่เอ บอกว่าจมูกหนึ่งโด่งมาก โด่งกว่าในรูป หนึ่งก็ยังไม่คิดว่ามันจะโด่งเท่าไหร่นะครับ ถ่ายรูปออกมามันก็ยังดูไม่โด่งเท่าไหร่
วิธีนะครับ
ให้อัดวิดีโอเป็นภาพเคลื่อนไหวครับ ใช้มือถือก็ได้ อัดหน้าตัวเอง แล้วร้องเพลง หันซ้ายหันขวา หรือพูดอะไรก็ได้ แต่หันซ้ายหันขวา หันไปหันมา
แล้วลองเอามาดูนะครับ
จะเห็นแบบที่คนอื่นเห็นเราครับ
จะได้เห็นว่า โด่งขนาดไหน

ลองไปใช้ดูนะครับ
น่าสนแฮะวิธีนี้
จะลองทำดูบ้าง
จะได้ส่งไปที่ AF หุหุ
อืม... วิธีนี้เข้าท่า ยังไม่เคยลองเรย
จิงๆ เคยทำคลิป อวยพรวันเกิดเพื่อน

อิอิ
มิน่าล่ะตอนแชทเอ็มก่าหนึ่ง
หนึ่งทั้งร้องทั้งเต้นให้พี่ดูอ่า ได้ข่าวว่าซ้อมจะไปแข่งเดอะสตาร์ชิมะ
แข่งก่าโอเปิ้ลที่จะไป AF
มิน่าล่ะตอนแชทเอ็มก่าหนึ่ง
หนึ่งทั้งร้องทั้งเต้นให้พี่ดูอ่า ได้ข่าวว่าซ้อมจะไปแข่งเดอะสตาร์ชิมะ
แข่งก ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-4-27 21:28

เราไปไหนดีอ่า

ไปวัด ทำใจ เง้ออออ
เออรู้สึกเหมือนผมเลยทุกคนว่าโด่งมาก แต่เวลาผมดูยังอยากจะโด่งอีก เลยโดนด่าเละเลย ว่าจะเป็นพ่อมดหรือไง
พอมาดูเองจริงๆจัง เออมันโด่งมากเจงๆๆด้วย แต่ว่ากันไม่ได้นะครับคนมันไม่เคยมี มีดั้งมั้งทีเลยอยากได้แบบสุดๆจนเว่อร์ไป
อายกล้องอ่ะ  อิอิ
กัวจาอัดเสร็จแล้วเอามาดูกัวเจออะไรขี่คออยู่อ่าดิครับ -*-
เคยทำบ่อย

หันไปหันมาพูดคนเดียว แต่ยังไม่ถึงกับร้องเพลง

พอมาดูตัวเองแล้ว ติ๊งต๊องอ่ะ
ต้องลองดูมั่งและ จะได้รู้ว่าตกลงจมูกนู๋มันโด่งหรือไม่โด่ง

ขอบคุณวิธีการดี ๆ จากคุณหนึ่งค่ะ

แต่นึกหน้าคุณหนึ่งไม่ออกและ

สงสัยคุณหนึ่งต้องมาลงรูปให้ดู เป็นบุญตาแล้วหละค่ะ
กัวจาอัดเสร็จแล้วเอามาดูกัวเจออะไรขี่คออยู่อ่าดิครับ -*-
ต้นฉบับโพสโดย LittlezAtan เมื่อ 2009-4-28 02:20

มีอาการหลังค่อม หรือไม่กะปวดคอมั้ยละคัฟ

ถ้าไม่มี ก็แสดงว่า.............

.................................

คนขี่อาจตัวเล้กอ่า  
เคยทำบ่อย

หันไปหันมาพูดคนเดียว แต่ยังไม่ถึงกับร้องเพลง

พอมาดูตัวเองแล้ว ติ๊งต๊องอ่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-4-28 04:23

ติ้งต๊อง กะกะชอบมองช่ายมะอ่ะคัฟ

ดูตัวเองแล้วมานตลกๆ อ่า หุหุ
ต้องลองดูมั่งและ จะได้รู้ว่าตกลงจมูกนู๋มันโด่งหรือไม่โด่ง

ขอบคุณวิธีการดี ๆ จากคุณหนึ่งค่ะ

แต่นึกหน้า ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-4-28 10:52

หนึ่งลงรูปละ เค้าเป็นต้นตำหรับ อิอิ
เข้าท่าๆๆค่ะวิธีนี้

เด๋วลองไปใช้มั่ง

อิอิอิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย LittlezAtan เมื่อ 2009-4-28 02:20

น่ากัวอ่า.............
ขอดู คลิปของคนอื่นก่อนได้มะคะ แล้วเด๋วนู๋ค่อยทำของนู๋มาแลกกันดู ว่าอะไรยังงัย อะไรยังงัย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แล้วถ้าไม่ร้องเพลงแต่ทำอย่างอื่นละครับ ????!!!! VDO CLIP !!!! อิอิ
ใครขุดมามะยู้ นู๋เหนหน้าแรกแระน้า
ระวัง คลิปหลุด นะครับ
ฮ่าฮ่า
เป็นวิธี ที่ไฮโซ มากคร๊า อิอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้