12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: cawaii
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อายุการใช้งานของจมูกใหม่ นานแค่ไหนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่กลัวเหี่ยวอ่ะ กลัวมันทะลุอย่างเดวเร้ย
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 11:10:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตามความคิดผมนะฮะ  ผมจะแก้ไปตลอดถ้ามันไม่สวย หรือหน้าเราแก่ลง ก้ออาจจะแก้หรือเอาออก (มั้ง) ...
ต้นฉบับโพสโดย shift-w เมื่อ 2009-7-3 09:42

หมวยก้อคิดเหมือนคุณ "shift-w"  นะค่ะ  ว่าถ้าคิดจะทำจมูกแล้วมันก็คงต้องแก้หรือถอดออกในอนาคตแน่ๆ

(อย่างดาราเค้าก็แก้กันหลายครั้งกว่าจะสวย )  แล้วเท่าที่เห็นคนเสริมจมูกมา เวลามองก็จะสะดุดตาคือรู้อ่ะคะว่าไป

ทำจมูกมา ยิ่งถ้าอายุมากขึ้นมันก้อยิ่งเห็นชัดขึ้น (มันจะดูหลอกตา)  เลยคิดว่าถ้าตัดสินใจทำแล้วก้อต้องยอมรับในข้อนี้  ก้อเลยตัดสินใจทำซะเลย เพราะใช้อารมณ์และความพึ่งพอใจมากกว่าเหตุผล 555+  ก็คิดว่ายังไงก็ยังมีคนที่ทำแล้วดุไม่ออกว่าไปทำมา  (ถึงแม้จะมีน้อยก็ตาม)  

ha ha  ฉ๊านต้องสวย  5555+
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้