12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: pukpao
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดูให้หน่อย

[คัดลอกลิงก์]
ช่าย จขกท สวยจัง
จมูกเข้ากับหน้ามากๆ
ทรงสวย แต่ดูก็ไม่ค่อยเอียงนะ
ถ้าทำไม่นานก็ไปให้หมอดัดได้นะค่ะ
ลองเข้าไปถามคุนหมอดู
ลืมถาม
ตอนไปทำเอารูปใครไปเป็นแบบอ่ะค่ะ
บอกคุนหมอว่าทรงอะไร ยังไง
ชอบทรงสวย อยากได้แบบเนี้ยอ่ะ
เจ้าของกระทู้ งามหยดย้อยเลยอะ

สวยมากค่ะ เรื่องแก้จมูก น่าจะลองปรึกษาคุณหมออะคะ

คุณหมอน่าจะให้คำตอบได้ดีที่สุดคะ

แต่หนูอยากฉีดหน่าเรียวด้วยอ่ะค่ะ
คือตรงแก้มซ้ายขวาไม่เท่ากันด้วย

อั้นนี้เราแนะนำนะคะ
ฉีดโบทอกซ์น่าจะดีคะแรกๆๆ
ยู่ได้3-4 เดือน แต่ต่อไปก็ยู่ได้นาน6-8 เดือน
นะคะ
แนะนำคร้า
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 16:56:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าวๆๆๆ
ขอบคุณทุกคำแนะนำดีๆนะคะ

กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะให้หมอคนไหนแก้ดีค่ะ

ประมาณเดือนหน้า แล้วจะเอามาให้ดูนะคะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 17:00:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
27# kittynoey

ทำที่หมอเฉลิมอ่ะค่ะ  แต่เราว่ามันเอียงและใหญ่ไป  
ถ้าอยากได้แบบนี้ลองเอารูปเราไปให้หมอดู
เด่วเอารูปด้านข้างให้ดูค่ะ

ภาพ044.jpg (299 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

มาแสดงความชื่นชมในความสวยของ จขกท อีกคนค่ะ สวยมากๆๆๆๆ ค่ะ
เจ้าของกระทู้สวยจังหน้าเนี่ยไสๆๆ
ความสวยมันกลบหมด

เลยดูยากว่า จมูกเอียงรึป่าว
ปรึกษาหมอดีที่ซูดๆๆๆๆๆ
สวยลืมโลกเลยอ่า -*-
อร๊ายยยย สวยๆๆๆ ทำงัยชั้นจะสวยได้อย่างเค้าเนี้ย
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้