ดู: 1263|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำเร็วๆแล้วสิ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน

ขอบอกว่าตอนนี้ว่างงานมากกกกกกกกกกกกกกกก
ช่วงนี้งานเกือบเสร็จสมบูรณ์แล้ว ก็เลยว่างมากกกกกก
มาทำงานก็นั่งเปิดแต่ web dungdong
จิงแล้วเดียร์มีคิวนัดทำสวยกับคุณหมอเฉลิมวันที่ 4 ธันวา
แต่พอดูรูปของเพื่อนๆ (ขออนุญาตเป็นเพื่อนด้วยคนน้าาา)
ก็เกิดกิเลส อยากทำเร็วๆบ้างค่ะ
ที่ทำงานเดียร์อยู่ฝั่งตรงข้างฟอร์จูน วันนี้ก็พึ่งไปทานข้าวเที่ยงกับ
เพื่อนๆที่ฟอร์จูนมา เดินผ่านคลีนิกด้วย เห็นแล้วอยากเดินเข้าไป
ขอทำให้รู้แล้วรู้รอดเลยค่ะ แต่ไม่เป็นไร อดทนรอต่อไป
ที่เลือกวันที่ 4 เพราะว่าจะได้ลา 3 วัน แต่ได้หยุดติดกัน 9 วัน
อยากถามเพื่อนๆว่า หยุด 9 วัน เพียงพอที่จะยุบจากอาการบวมมากมั๊ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
เพียงพอแล้วคับ

แต่ก็ยังไม่หายสนิทนะคับ

แต่ก็สามารถออกไปใช้ชีวิตประจำวันได้ตามปกติ

โดยที่ไม่เป็นที่สังเกตุเท่าไหร่คับ

เพราะปกติส่วนใหญ่ก็พักกันแค่ 1 สัปดาห์อ่ะคับ

อย่างซีเองก็ได้หยุดแค่ 5 วันเองอ่ะคับ ก็ต้องไปทำงานแล้วอ่ะคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-21 17:24:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: อยากทำเร็วๆแล้วสิ

ขอบคุณมากค่ะคุณซี
จิงๆเดียร์ไม่อยากให้ใครทราบอ่ะค่ะว่าไปทำมาเพราะจะโดนนินทาแน่ๆเลย
ไม่ได้อายเรื่องที่ทำศัลยกรรม
แต่เพื่อนๆที่ทำงานเค้าไม่ชอบกันอ่ะค่ะ
แต่คิดว่ายังงัยเค้าก็ต้องสังเกตุได้อยู่ดี
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-21 17:31:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคุณกั้งค่ะ
ซึ้งงงงจัง
แต่เพื่อนเดียร์อ่ะ สุดยอด
ไว้ทำแล้วจะมารีวิวใหดูน่ะค่ะ
แต่แอบอายอ่ะค่ะเพราะไม่สวยอยากแรง

กลับบ้านก่อนน่ะค่ะ
ไปทำที่ไหนหรอเราก้อหยากทำยุ่มีที่ไหนเนะนำเราบ้างน๊ะ
อยากทำมานาน แล้วค่ะ
แต่ตัดสินใจ ไม่ได้ซะกะที
ว่าจะทำที่ไหน เพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
อยากเห็น befor after ของเพื่อนๆจังค่ะ
บางที่คน2คนไปทำที่เดียวกัน ออกมาไม่เหมือนกัน
คนนึงสวย อีกคนนึงไม่สวย กัม..........
3วันก็ไปเดินอนุเสารีแล้ว 5555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้