ดู: 3152|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครพอรู้จักหมอธีระ บางกอกศัลมั่งคะอยู่แถวเซ้นทัลพระราม2อะคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้รังเรระหว่างหมอสำรวยกับหมอธีระท่านนี้อะคะ(ใจอยากทำกับหมอเฉลิมมากกกกกกกกแต่คิวยาวมากกกก)
รอไม่ไหวแล้วคะ
ของหมอสำรวยเค้าว่าทำออกมาเนียนมากแบบแอ้บเลยคะ
ส่วนหมอธีระไม่ค่อยทราบข้อมูล
แต่ที่เลือกสองท่านนี้เพราะใกล้คิวรถตู้ชลบุรีดีคะพอดีเรียนอยู่บางแสนจะได้กลับสะดวกแถมบ้านอยู่มหาชัยใกล้บ้านดีคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-18 18:08:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปใหญ่มากคะ
ทำงัยดีอ่า
คุณ จขกท สวยจังง ^^
คะ อยากรู้เหมือนกันคะ

ใครรู้ช่วยมาตอบด่วนเรยนะคร่า

พี่ จขกท สวยค่ะมะทำก้อสวย *-*
สวยจัง

ตอนนี้ได้ทำไปหรือยังคะ
นี่ค่ะ ข้อมูลของ บางกอกศัลยกรรมตกแต่ง ลองเข้าไปดูนะ
http://www.bcsclinic.com/index.html
แต่ที่นี่ดังเรื่องผ่าตัดแปลงเพศ กะทำนม อ๋ะเป่า ไม่แน่ใจน้า รอคุนจินมาช่วยตอบดีกว่าอ่ะ เรามะชัวร์จ้า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-18 21:00:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะทุกคำชม
จิงๆมุมกล้อง
ตอนนี้ยังไม่ได้ทำคะแต่ว่าสิ้นเดือนนี้กำลังจะไปทำคะ
ดูหมอสำรวยกับหมอธีระคะ

คนนี้เค้าทำกํบหมอธีระอะคะเห็นว่าสวยธรรมชาติดีแล้วเค้าบอกว่าซิลิโคนอเมริกาด้วยแค่8000เองอะขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-18 21:31:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำชมคะ
พี่ปลาชอบของพี่ที่สุดอะ
ทำออกมาเนียนมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
อยากได้แบบพี่จะเอาไปเป็นแบบแต่ก๊อปไม่ได้อ่า
พีเอ็มมาโลดจ้า ชอบรูปไหนจัดส่งถึงที่
เพื่อนเราทำตา ทำนม แปลงเพศที่นี่ ออกมาสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆทั้ง3อย่างเลย

แต่พอดีไม่ได้ทำจมูก แหะๆ ไม่ได้ช่วยเลย ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้