12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: idol-hall
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากขอร้องให้เพื่อนๆลงรูปกันเยอะๆๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำค่ะ สมัยอายุยังไม่ขึ้นเลข 2 ง่ะ

อันนี้หลังทำได้ 2 อาทิตย์ ค่ะ

อันนี้คือ ปัจจุบันค่ะ เพิ่งถ่ายมะเช้าเอง วันที่ 7 ก็จะครบ 1 เดือนแล้วอะค่ะ

แหะ ๆ ๆ บางอันรูปใหญ่ไป ขอโทดด้วยนะค่ะ
ขออภัยค่ะ รูปที่ 2 ทำได้ประมาณ 6 วันอะค่ะ
นี่ขนาดรูป ชียังเอารูปตอนกินมาให้ดู ชีจะลดไหวมั้ยจ๊ะ
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!!!!!!!!!!!

รูปตอนนั้นมันยังเอาะ ๆ อายุยังไม่เลข 2 งะพี่ปลา

ให้ดูจมูก ๆ อย่าดูชามที่กินน๊า
พี่ก้องตะวัน ภาพนี้หล่อจังเรย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เก๋เอารูปมาลงแย้วนะคะ ...เข้าปายดูในกระทู้ของเก๋นะ
ก๋วยเตี๋ยวเรือ อนุเสาวรีย์ อะค่ะ

อิอิอิ ตอนนี้ชามละ 8 บาทแล้วมั้งคะ

ไป ๆ ๆ ไปกินกาน อิอิอิ

ชามละ 8 บาท กินคำเดียวหมด

กว่าจะอิ่ม 10 กว่าชามอ่ะ

คิคิคิคิ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 19:06:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นแร้วอยากกินง่ะ
หิวๆๆๆๆๆ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เอาชามก๋วยเตี๋ยวมาให้ดูบ้างคัฟ

อิ อิ

IMG_4064.JPG (95.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
ปายกินด้วยจิ..นัดกัน..วันไหนดี?
เหงของบ็อบเรยอยากกินหนักกว่าเดิม นัดกันไปกินมะ โอเคป่ะ
เชๆๆ..กินป่าว..อนุสาวรีย์...เชป่าว??..วันอาทิตย์ 12 กค. ตอนช่วง 6 โมงเย็น..แจ๋มๆๆๆๆๆ

แต่..เวงกำ..ม่ายมีเบอร์ 5555555555555555555555555+
คิคิคิคิ แต่พูดถึง ชามละ8 บาท
กิน 10 ชาม อิ่ม ก็ 80 บาท

งง ป่ะค่ะ ว่าทำไมไม่ไปกิน ไอ่ที่ชามละ 30 บาท ชามเดียวอิ่มไปเลยงะ

ว่าม๊ะคร๊ะ!!!!!!!!

หิวกานใหญ่เลยนะ คะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้