ดู: 684|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แบ่งปันรีวิวเสริมหน้าอก ที่ YB Clinic พระราม 3

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีทุกๆคนค่ะ วันนี้้เราจะมาแบ่งปันรีวิวเสริมหน้าอกค่ะ ที่เพิ่งจะไปเสริมมาไม่นานนี้เองค่ะ
เอาไว้เป็นรีวิวและเป็นแนวทาง สำหรับเพื่อนๆ ที่กำลังศึกษา หาข้อมูล เรื่องเสริมหน้าอกกัน

พื้นฐานเราเป็นคนที่ไม่ค่อยมีเนื้อหน้าอกเลยค่ะ เวลาแต่งตัวสวยๆก็อาศัยฟองน้ำช่วยดันเอา
ผู้หญิงเราถ้าไม่มีหน้าอกก็ต้องอาศัยฟองน้ำหรือดันทรงเป็นเรื่องปกติค่ะ จริงไหมค่ะเพื่อนๆๆ

พอเริ่มใกล้อายุมากขึ้น เริ่มมีความพร้อม และเก็บเงินได้แล้ว ก็เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกค่ะ
เราศึกษาข้อมูลการเสริมหน้าอกของที่นี่ทั้งรีวิวและตัวคุณหมอรวมทั้งได้เข้าไปพูดคุยมาค่ะ
ทำให้เราเชื่อมั่นและมั่นใจในตัวคลีนิกค่ะ เราก็เลยเลือกเสริมที่นี่ค่ะ ด้วยราคา 39,999 บาท
เสริมโดยคุณหมอนัท นภัสค่ะ คุณหมอแนะนำให้ใส่ขนาด 365 cc เราเลือกซิลิโคนSebbin

ลืมบอกว่าก่อนเสริมเราต้องไปตรวจสุขภาพก่อนนะค่ะ หลังจากนั้นก็นำผลตรวจไปให้คลีนิก
แล้วจึงจะได้นัดคิวค่ะ เพราะคุณหมอจะต้องดูผลตรวจของเราก่อนค่ะ  ว่าร่างกายพร้อมไหม

หลังเสริมจนถึงปัจจุบัน ประทับใจมากๆค่ะ ได้ในแบบที่ต้องการ ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยนะค่ะ
การบริการในคลีนิกก็อยู่ในเกณฑ์ที่ดีค่ะ น่ารัก และ เอาใจใส่ แต่ลูกค้าในคลีนิกเยอะๆนิดนึง

และนี้คือการเปลี่ยนแปลงของเราค่ะ รูปเรียงตามนี้ ก่อนเสริม>>หลังเสริมทันที>>ปัจจุบัน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้