ดู: 13373|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[pic]อั้ม พัชราภา ไชยเชื้อ ~!!!!!!!!!!!!!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้า ชาวดั้งโด่ง~
วันนี้ขอคุ้ยเขี่ยรูป'ซุปตา'สาวสวยวัย 32 ปีมาให้ได้ชมกัน >///<
และซึ่งก็เป็นไอดอลของหนูด้วยคะ !! ^O^//  
พี่อั้ม พัชราภา นั่นเอง !!!!~ เป็นภาพเก่าๆสมัยเด็กๆเล้ย ย
อยากรู้จิงๆเลยว่า พี่อั้มเนี่ย ทำศัลยกรรมจิงรึป่าวเเล้วทำที่ไหน ????
มีใครรู้เเนะนำกันด้วยน้าคร้า 555 . ไปชมรูปกันดีกว่าคะ !!

V

V

V

V

แถมๆๆๆ น้า !!!~ ><

ชาวดั้งโด่งคิดว่าพี่อั้มทำศัลยกรรมรึป่าวคะ

เเล้วทำที่ไหน ?????

แสดงความคิดเห็น

ทำอยู่แล้วเป็นดารามีเงินทำแล้วดูดีมีงานเข้าตลอดไม่ใช่เรื่องแปลก  โพสต์ 2011-2-12 18:51
ดูๆๆก็ จมูก กับ ปาก ชัวคับ
อัพอึ๋ม แน่นอน
ทุกอย่างเว้นตา ๕๕๕
รูปที่หนุเอามาลง มันน้อยไป และดูลำบาก
รูปอั้มมีเยอะ
จะให้เห็นความแตกต่างชัดๆเลย ต้องเลือกรูปที่เปรียบเทียบได้ค่ะ

พี่ นัดอั้ม มาถ่ายแบบ เมื่อ ปี พศ 2541

ฟังนะคะ อั้ม ทำอะไรมาบ้าง

กรีดตาสองชั้นให้ชัดขึ้น
แต่งจมูก ให้ได้ทรงสวยขึ้น
ทำปาก ให้สวย
เสริมคางนิดหน่อย
เสริมหน้าอก อย่างแรง เพราะเดิม แทบไม่มีเลย

แสดงความคิดเห็น

ฉีดโบท็อกซ์ยกหน้าค่ะ ยกมากๆเลย  โพสต์ 2011-4-21 05:11
แล้วที่หน้าเรียวๆอ่าครับทำมั้ย  โพสต์ 2011-4-20 19:53
ว้าววว เยอะแต่ออกมาเริสสสมั่กๆค่ะ  โพสต์ 2011-4-4 17:15
ยังมีที่ชัดเจนก่านี้อีกเหรอ แต่คุ้มอะ สวย  โพสต์ 2011-1-14 01:24
โชคดีสุดๆเลยเนาะ ทำแล้วสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ต้นฉบับโพสต์โดย bermuda เมื่อ 2010-12-29 02:59
รูปที่หนุเอามาลง มันน้อยไป และดูลำบาก
รูปอั้มมีเยอะ ...

น่าจะเป็นตามนั้น เพราะเอารูปตอนเข้าวงการใหม่มาเทียบกับตอนนี้มันคนล่ะคนเลย ทำก็ทำสิ อั้มอ่ะเหมือนน้ำหวานเลย ที่รับไ่ม่ไดดที่สุด คือตอนไปออกรายการวู๊ดดี๊อ่ะ แล้ววู๊ดดี๊ก้ร่วมมือโกหกประชาชนทั้งประเทศว่าอั้มไม่ได้ทำนมมา จะว่านมมันใหญ่ตามอายุมันคงเป็นไปได้ยาก เพราะมันใหญ่จากเมื่อก่อนผิดหูผิดตา  
ทำตา กะจมูก ชัวร์ เพราะตอนประกวด สาวแฮค ไม่เป็นแบบนี้คร่า

แ่ต่ทำแล้วสวยจัง
เหอๆๆ หนูยังต้องถามอีกหรอจ้ะว่าอั้มทำศัลยกรรมรึเปล่า ก๊ากๆๆๆ อันนี้ไม่น่าถามเน้อ งุงิงุงิ ไม่ทำจะสวยขนาดนี้หราาาาาาา
ที่แน่ๆๆล้านเปอร์เซ็นเลยนะ จมูกทำแน่นอนจ้าแล้วก้อหน้าอกค่ะ  แต่อย่างอื่นก้อคงทำแต่ไม่ค่อยจัดเจนค่ะ
ที่ทำนะคะ
จมูก  หน้าอก  ปรับหน้าให้เล็กลง  ทำปากบาง  ทำคางนิดหน่อย  และพึ่งไปกรีดตาสองชั้นมาเมื่่อไม่นานมานี้เอง
โอ๊ยบอกเลยค่าว่าชีไปทำมาเยอะ  อยากละนิดอย่างละหน่อยไงคะ
--* ทำแล้วสวย ก็ทำเต็มที่ค่ะ
ทำแล้วออกมาสวยมากเลย
ทำมาแล้วสวยอะ  คุ้มค่า สุด สุด
พี่อั้ม น่ารัก ^^
ถ้าทำมาแล้วสวยอย่างอั้มเค้าก็ดีเน๊อะ  แต่คงต้องใช้เงินเยอะมาก ตามอาชีพเค้ามีเยอะก็ทำที่ราคาแพงๆโดนๆ และปลอดภัยด้วย อยากทำด้วยทุกอย่างเรยอ่ะ :)
จมูกอั้มสวย ปากก็สวย อยากได้จมูกกับปากของอั้ม
ถ้าเราทำแล้วสวย เราก็เต้มใจที่จะทำนะ
ทำจมูกกับปากแน่ แต่ไม่ทำก็สวยอยู่แร้วอ่ะ ยิ่งทำก็ยิ่งสวยค่ะ
พี่อั้มเรียนอยู่ รร. เดียวกะหนู พี่อั้มเป็นดามเมเยอร์ของรร.ค่ะ สวยเก่งน่ารัก มั๊ก มาก ๆ
ถ้ารู้ว่าทำแล้วสวยก็อยากทำ เป็นดาราได้เลยอ่ะ
พี่อั้ม  ทำหมด  

ตัด เติม เสริม ตบ

พอมันเข้าที่ มันเลย

สวยเป๊ะ เวอร์ แบบ นี้

แบบ ทำไป เรื่อยๆๆๆๆ
ผมคิดว่า.คุณอั้มทำแน่1000%...รูปก้อเหงๆกันอยุ่..เปลี่ยนซะขนาดนั้น.เด็กอนุบาลเหงยังรุ้เลยว่าทำ...   สวยขึ้นครับ...ทำแน่นอนครับ...
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-13 17:07:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kanyaya เมื่อ 2011-1-27 11:23
ถ้าเราทำแล้วสวย เราก็เต้มใจที่จะทำนะ ...

เห็นด้วยคะ 55
อยากสวยแบบพี่อั้มบ้างน่ะค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้