เจ้าของ: pattezia
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พัฒนาการของลูกเป็ดขี้เหร่

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-24 20:42:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด๋วอัปรูปด้านหน้าให้เห็นชัดๆอีกทีแระกัน รูปนี้มันอยู่กระทู้เก่า โดนลบแล้ว 555

อีกรูปๆๆๆ

ส่วนทรงด้านข้างก็รูปนี้ เห็นชัดสุดแระ ถึงจะถ่ายเก็บไว้นาน ประมาณ เดือนกว่าๆ แฮะๆๆ ปัจจุบัน ก็ทรงประมาณนี้แหละจ้า

ลดความอ้วนด้วยใช่มั้ยคะ
ได้ใจๆ เอาไปเลยพี่ พูดได้ใจจริงๆ  555+
พูดได้ใจจริงๆเลยน้องรัก....สะใจเจ้ จะพยายามสวยบ้าง แต่ทำใจอยู่อะ กลัว สวยกว่าเก่า อิอิ
ใช่ค่ะ คนที่รักเราไม่ว่าเราจะอยู่ในสภาพไหนก้คือพ่อแม่

อย่าได้แคร์ ผู้ชายรักไม่จริง 55+
น่ารักคร้า

ชอบจัง อิ อิ
เปลี่ยนไปมากเลยค่ะทำตามาด้วยหรือเปล่าค่ะ
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-30 22:55:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สำหรับหลายๆคนที่สงสัยว่าทำจมูกแล้วตาโตขึ้นเหรอ ไม่โตขึ้นจ้า เท่าเดิมเลย แต่หัวตาจะโดนดึงนิดๆ คนอื่นมองไม่รู้ จะรู้ก็ต่อเมื่อเราแต่งหน้าจ้า เด๋ว review อีกรอบ ชัดๆเลย ว่าความแตกต่างระหว่างเมื่อเกือบห้าปีที่แล้วกับปัจจุบันเป็นยังไง หลายคนบอกว่า เหมือนคนละคน เหอะๆๆ

รูปเมื่อเกือบห้าปีแล้ว เหอะๆๆ ช่วงอ้วนที่สุดในชีวิต o_O!

หลังจากลดน้ำหนักให้เท่ากับปัจจุบัน

รูปนี้ ยังไม่ได้ทำจมูก และยังแต่งหน้าไม่เ็ป็น เด๋วรอดูว่า ผลจากน้ำหนักลงจนเป็นที่น่าพอใจ บวกกับการเสริมจมูก และเสริมด้วยการแต่งหน้าเป็นยังไง

แถ่น...แทน......แถ๊นนนน......................

มีเงาทาบบนหน้าแว้ววววว ^^

มหัศจรรย์ของการแต่งหน้า 5555

รูปนี้มุมไม่เห็นดั้ง แต่ตาโตอย่างเหลือเืชื่อ หุหุหุ

จัดไปแบ๊วๆๆ อีกรูป

การแต่งหน้าเป็นอีกทางหนึ่งสำหรับพวกหมวยๆสวยๆ อย่างพวกเรา เขียนอายลายเนอร์ให้คล่องและการติดขนตาปลอมช่วยได้เยอะมากเลย

แต่จิงๆก็อยากไปทำตาแฮะ ขี้เกียจแต่งหน้า แฮะๆๆๆ
เปลี่ยนมาก
สวยขึ้นจมเลยคับ................
สวยขึ้นครับ และเซ็กส์ซี่ขึ้นเป็นกองงงงงงงงงงงงงงง เลยครับ
ดีล่ะครับ...

เราต้อง Keep walking.

Cheer!!!
ดีใจด้วยค่ะสวยมากยอมรับเปลี่ยไปจริงๆๆ
0จขกท ลดน้ำหนักลงมาเท่าไหรอะครับ
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-5 19:50:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
0จขกท ลดน้ำหนักลงมาเท่าไหรอะครับ
ต้นฉบับโพสโดย pap เมื่อ 2010-1-4 22:29

ประมาณ 10 โลนิดๆ แต่ไม่ได้ลดทีเดียวฮวบฮาบ จะลดเยอะๆช่วงเดือนแรก 6 โล หลังจากนั้นก็ลงเรื่อยๆ จนน้ำหนักเท่าปัจจุบัน ตอนนี้น้ำหนักเสถียรมาก จะขึ้นหรือลงไม่เกิน 2 โลจ้า ต้องบอกว่าช่วงแรกที่ลดได้ ผู้ชายทิ้งครับพี่น้อง 555 ผู้หญิงที่เจอปัญหาแบบนี้จะรู้ดี ไม่มีการลดน้ำหนักอะไรที่ดีไปกว่า หาผู้ชายเลวๆมาเปนแฟน เหอะๆๆๆ ส่วนเรื่องควบคุมน้ำหนักให้คงทีี่ อย่ากินอะไรหลัง 6 โมง ช่วยได้มาก ทำให้หลับสบายด้วย ท้องไม่อืด สำหรับคนไม่เคยทำมาก่อน ช่วงแรกๆอาจกระสับกระส่าย แต่นานๆไป กระเพาะมันจะเคย แล้วจะไม่หิวอะไรเอง อยากสวยอยากหล่อก็ต้องอาศัยความพยายามน้า ^^
สวยขึ้นเยอะมากกกกกกกกกกกกค่ะ
อย่าหยุดสวยเด้อ
โอ๊ววววว เปลี่ยนไปมากเลยง่ะ สวยยยยย
ตอนนี้เป็นไงมั่งครับ  ความคืบหน้าเรื่องความรัก
สวยขึ้นมากเลยค่ะ

เห็นแล้วมีแรงบันดาลใจขึ้นมาทันที

ปล.แต่หนังหน้าแบบนู๋แค่ผอม กะ ทำจมูกคงไม่พอ  ต้องไปทุบหน้าาา ด่วน!!!
พัฒนาการสุดยอดเลย
สวยมากเลยค่ะ  เก่งมากเลย ..... ผู้หญิงจะไม่แพ้ผู้ชาย
โอ้ว....สวยขึ้นจริงๆด้วยอ่ะค่ะ
แทบไม่อยากจะเชื่อสายตา....
น้องป็อดชอบเป็ดค่ะ....
ปัจจุบันสมัครเป็นคนเลี้ยงค่ะ.....
รอเรียกตัวอยู่....ไว้เรียกตัวแล้ว
น้องป็อดจะเอามาโชว์บ้าง
สวยขึ้นมากเลย  ว้าววววววว
อิอิ อยากลดได้เยอะๆมั่งจัง
จะว่าไปนะคะ ไม่ใช่เป็ดในฟาร์มหรอก เป็นหงษ์ไปแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้