เจ้าของ: artkub
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

@ เกย์ ภัยคุกคามมนุษยชาติ!!!

[คัดลอกลิงก์]
ครับ  ส่วนมาก พวกเค้าอยากดูของคนหล่อๆมากกว่าครับ

ถ้าไม่หล่อ ไม่อยาก เหลียวหรอกครับ

ผมก็ไม่หล่อนะคับไหงเค้าอยากดุจัง
อ่าวเพื่อนๆๆคนอื่นไม่เคยโดนกันบ้างหลอคับแชรืประสบการณ์กันบ้างดิจะได้รู้เท่าทันคนพวกเนี่ย
ปกติไม่ชอบฉี่ที่โถอยู่แล้วครับ (ยกเว้นจำเปนจิงๆ)
ปกติผมฉี่ในห้องน้ำครับ ม่ายสนใจใครจะว่าไง ส่วนตัวดีอ่ะ
ส่วนที่โดนแอบดู ของอย่างนี้อยู่ที่ตัวเราเองด้วยครับ
ไม่ชอบก็ไม่จำเปนต้องสนใจครับ พอเราไม่สนใจเค้า เค้าก็ทำอะไรเราไม่ได้ครับ
ม่ายเห้นต้องแคร์เลยครับ ต่างคนต่างอยู่ครับ
คิดว่าเค้าคงไม่กล้า ลากเราไปปล้ำหรอกครับ
ฮ่าๆ ขำๆ น่ะครับ
อืมม

ตอบไม่ได้  ไม่เคยยืนฉี่ข้างใครซักที
เกย์ดีๆ เกย์ไฮโซ เกย์หล่อๆเขาไม่สนใจหรอก พวกเขามีทางเลือกมากมาย ไม่ใช่พวกแอบถ้ำมองตามห้องน้ำสาธารณะ ผมว่าเกย์หล่อๆเองก็รำคาญพวกเกย์ด้อยโอกาสพวกนั้น แต่ว่าไปก็เท่านั้น ดูก็ดูไป เอาอะไรไปก็ไม่ได้ ดีเสียอีกถือว่าทำบุญให้เกย์ด้อยโอกาสพวกนี้ได้ถึงสวรรค์ ฮาๆๆ แต่ปกติแล้วผมก็เดินเข้าห้องน้ำส่วนตัวมากกว่าที่จะยืนที่โถฉี่ ถ้าไม่มีห้องว่างจริงๆก็ยืนฉี่แต่ก็แนบซะติดโถเลย ฮาๆๆ (แอบกระเซ็นใส่กางเกงก็ช่างมัน งึ!)

แต่ที่ห่วงมากที่สุดตอนเข้าห้องน้ำสาธารณะตามห้างก็ต้องมองหารู..มองหาอะไรคล้ายๆน๊อตว่ามันใช่กล้องแอบถ่ายหรือเปล่า เดี๋ยวนี้ยิ่งฮิตๆอยู่ วิตกมาก กลัวโดนแอบถ่าย...
เกย์เป็นภัยคุกคามมนุษยชาติเลยหร่า - -* พาดหัวเกินไปและ
ประเด็น คือพระสันตปาปา ไม่ชอบเกย์ครับเพราะมันขัดกับสิ่งที่พระเจ้าสร้างมาTT
คนเราเกิดมา โตมา ถูกอบรม มาต่างกัน ความคิดก็ต่างกัน....ผมว่านักบวชใน วาติกันเอง นั่นแหละ ก็ใช่น้อย...หากท่านสันตปาปา ท่านสามารถพูดว่า พวกเกย์หรือลักร่วมเพศเป็น แบบโน๊นแบบนี้ได้...ท่านก็คงจะใจกว้างให้คนอื่นพูดถึงนักบวชในสำนักท่านได้...คงไม่ว่ากันเนาะครับ
จะเป็นเพศไหนไม่สำคัญหรอกเพราะทุกเพศมีทั้งดีและไม่ดีปนกันไป
อยากดู...ก้อดูไป

ถือว่าให้ทาน!!!!

แต่ถ้าเปงเรานะ...จะแอบเอามือที่มันเปื้อนฉี่นี่ล่ะ ป้ายปากไปรุยยย 555+++ โอ้ย...สะใจเจ้าคร้า อิอิิ
  จะบอกว่า เคยเจอยิ่งกว่าแอบดูอีก    เรียกว่า ถ้ามี กล้อง มีไฟ   เนี่ย    ถ่ายหนังได้ เยย แหละ   ขนาดผมเป็น ผม ยังอายแทนเลย  คนก็ไม่ได้น้อย แต่ก็ไม่เยอะ  ไม่อายกานบ้างรึไง    ทำ species เดียวกันถูกมองไม่ดีไปด้วยเล้ย
ผมงงครับ  แหะๆๆ  แต่จะขอพูดหน่อยเถอะสืบเนื่องจากชื่อกระทู้   คือทุกครั้งที่ผมเข้าห้องน้ำสาธารณะน่ะ ตามห้ ...
ต้นฉบับโพสโดย tsuke เมื่อ 2010-2-18 22:37

อาจจะเป็นผู้ชายแท้ๆก้อได้นะ
ที่ดูก็แบบว่า เทียบไซส์
บางคนเค้าก็กังวลหนิ ว่าขนาดของเค้ามันเล็กกว่าชาวบ้านหรือเปล่า

เป็นเกย์ กับบ้ากาม มันคนละเรื่องกันนะคุณ
แก้ไขล่าสุด tsuke เมื่อ 2010-3-14 14:07
อาจจะเป็นผู้ชายแท้ๆก้อได้นะ
ที่ดูก็แบบว่า เทียบไซส์
บางคนเค้าก็กังวลหนิ ว่าขนาดของเค้ามันเล็กกว่าชาวบ ...
ต้นฉบับโพสโดย ma-meow เมื่อ 2010-3-14 06:17

ผมก็ไม่ไ่ด้เหมารวมนี่ครับว่าเกย์ ต้องมากับการบ้ากามต้องมาด้วยกัน แล้วถามหน่อยน่ะครับ ว่า  ยิ้มใส่ด้วยหนิ  แล้วมือก็ไม่ได้นิ่งๆๆขยับด้วย แถวบ้านเรียกปกติเหรอครับ  ถ้าให้ผมเป็นคนกังวลเรื่องไซส์ ผมเลือกที่จะขอดูหรือถามคนใกล้ตัว ถามเพื่อนผู้ชายเค้าขอดูกันได้ไม่อายหรอกครับถ้าผู้ชายแท้ๆน่ะ  ดีกว่าไปเสี่ียงกับการโดน ต. ถีบ โดนแจ้งยามมาให้จับออกไปจากห้องน้ำ จากการที่ไปมองคนอื่น ดูคนอื่นทำธุระส่วนตัว โชคดีที่ผมไม่ได้อยุ่แถวบ้านกะคุณน่ะครับ  เพราะคนแบบนี้ผมว่าเป็นคนไม่ปกติ   คืออะไรก็ตามคนเรานะครับ ถ้าไม่เจอกับตัวเองก็มองว่าเป็นเรื่องเล็ก  พอเจอกับตัวเองบ้างแหกปากลั่นราวกับว่าเรื่องนี้มันเรื่องใหญ่มากกก  โดยที่ตัวเองก็มองอยุ่แล้วว่า มันเป็นเรื่องเล็กของคนอื่น

กรณี ศึกษาน่ะครับ
มีผู้หญิงคนนึงเข้าห้องน้ำสาธารณะและมีผู้หญิงท่าทางห้าวๆๆคล้ายทอมมาปีนขอบกำแพงดูซึ่งเค้าก็บอกว่า แค่อยากรู้เรื่องขนาดตามที่คุณบอก  ให้ทายว่าผู้หญิงที่นั่งทำธุระส่วนตัวอยู่ จะนั่งเฉยๆโดยไม่แหกปากร้องเพราะเห็นว่าก็เค้าแค่ยอยากดู  เป็นผู้หญิงปกติเหมือนกัน
หรือแหกปากร้องนี่มันบ้ากาม  โรคจิตนี่หว่า

ผมให้คุณตอบน่ะครับ
กลายเป็นว่าเป็นกระทู้ถกไปซะงั้น- -"

ของผมก็มีครับผม ที่บิ๊กซีราชดำริครับผม แวะไปเยี่ยวแปปเดียวเองครับ ห้องน้ำเต็ม เลยไปยืนเยี่บว คนเยอะอยู่นะ แต่ก็ยังจะมามองอยู่ได้(แบบว่าแอบรำคาญอ่ะครับ) ก็เลยรีบๆเยี่ยว รีบๆไปอ่ะครับ(แบบว่าพนานามให้มันติดโถให้มากที่สุดครับผม)

พอเวลาออกมาก็เดินตามมาด้วยครับ แบบว่ามันเกินไปครับผม มันน่ากลัวเกินไปครับผม หน้าตาก็ดี(กว่าผมอีก) ไม่น่าทำแบบนี้เลย ไม่ดีเลย ทำแบบนี้ ทำให้คุณค่าของตัวเองเสียไปเลยด้วยครับผม

ปล.มันก็เหมือนกันอ่ะครับ มันแตกต่างกันตรงไหนวะเนี่ย - -"
กลายเป็นว่าเป็นกระทู้ถกไปซะงั้น- -"

ของผมก็มีครับผม ที่บิ๊กซีราชดำริครับผม แวะไปเยี่ยวแปปเดียวเองครับ ห ...
ต้นฉบับโพสโดย reaw เมื่อ 2010-3-14 14:01

เค้าแค่อยากรู้เรื่องขนาด  เป็นผู้ชายแท้ๆๆธรรมดานี่แหละครับ ไม่ได้คิดเรื่อง sex เลยซักนิดเดียว
ละเมิดสิทธิมนุษยชน ขอย้ำว่าละเมิดสิทธิมนุษยชน
การให้ทานเปงลาภอันประเสิฐ....ถือเปงบุญเปงทานอย่างนึงแร้วกันโน๊ะ หุหุ

ก็มีคนบอกว่า เค้าแค่อยากรู้ไซด์ ไม่ได้คิดเรื่อง sex เลยจริงจริ๊ง
ห้องน้ำเมเจอรัชโยธินชั้นบนอัตรายที่สุดสำหรับผู้ชายครับ ยืนยันอีกหนึ่งเสียง
เค้ามาดูไซด์ เค้าไม่ได้คิดอะไรเลยจริงจริ๊ง  ถาม คุณma-meow  ได้ครับ
งงและตกลงเป็นประเด็นอะไรกันเนี่ย ไป ๆมา ๆกลายเป็นประเด็นพวกโรคจิตที่ชอบแอบดูคนในห้องน้ำไปซะแล้ว
พี่เอเอ  เค้าไม่ใช่โรคจิต  มีคนมาบอกแล้วว่าเป็นผู้ชายแท้ๆๆที่คิดมาเรื่องขนาดแล้วมาดูของคนอื่นในห้องน้ำ ก็แค่นั้น เรามันพวกคิ ดมากกกกก
กระทู้นี้ออกทะเล  ดึงกับฝั่งด้วย
ไม่ออกฝั่งหรอก มันเป็นผลจากการต่อยอดความคิดเห็น  ที่มันอยู่ในกลุ่มเป้าหมายเดียวกัน  ตั้งกระทู้ใหม่ก็เปลืองเนื้อที่  เอากระทุ้เดียวให้มันคุ้มไปเลยพีเ่อ็ม
อืมม..
ถูกแอบดูตอนฉิ๊งฉ่อง..มันก็เป็นภัยคุกคามมนุษยชาติเจงๆ...
เอาน่า..ถือว่าก็ยังอยู่ในประเด็นเนอะ..โฮะๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้