12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ImWolf
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[pic]อั้ม พัชราภา ไชยเชื้อ ~!!!!!!!!!!!!!

[คัดลอกลิงก์]
หน้าอกอ่ะเหงเขาบอกว่าไปทำคาร์บอกซี่มา
สวยค่ะ...ขอบอก

ถ้าลงทุนแร้วงามขนาดนี้  เท่ารัยก้อยอม

พี่อั้ม  ไอดอลช้าน...
ทำมาทั้งตานั่นละค่ะ.....แต่ทำแล้วสวยมันก็ไม่ผิดเพราะคนเราเลือกที่จะสวยได้ใช่มั้ยละคะ 555+++
สวยค่ะ ชอบอั้มมากทำแล้วสวยก็น่าทำนะ อยากไปทำที่เดียวกันกับพี่อั้มจังค่ัะ ใครรู้บ้างทำที่ไหนค่ะ
ทำมาแล้วสวย ทำเถอะคร่ะ
อิจฉาคนสวยจร้า..
ใครรู้บ้างว่า จมูกเจ๊แกอัพที่หนายมา
บอกทีขอซื้อ
อยากรู้ว่าส่วนมากดาราไปกรีดตาที่ไหนกัน ดูสวยมากเลยคะ
ทำแล้ว เสริมความสวยให้ตัวเองก้อทำเถอะค่ะ ... อยากทำบ้างจัง
สวยตลอดกาล แต่งตัวก็ดูดี น้องอั้มทำที่ไหนอ่ะ...ไม่รู้ดิ อยากรู้จัง!!!
สุดท้ายเราก้ไม่รู้ว่าเขาทำกันที่ไหน เศร้าๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Psychosis เมื่อ 2011-4-4 17:11

ทำแล้วงานเพรียบบบบ เงินเพรียบบบ ขนาดนี้เป็นเรา เราก็ทำนะ
อั้มนี่ถ้าเค้ารุ้ว่าเค้าก้อเป้นไอดอลความสวยให้กับผู้หญิงอีกหลายๆคนที่อยากสวยเหมื่อนเค้า
เค้าน่าจะดีใจภูมิใจน่ะค่ะ
คงไม่มีใครปฏิเสธว่าไม่อยากจะสวยเหมื่อนอั้มอิอิ
นม...น่าจะฉีดนะค่ะ..เพราะทรงสวย ไม่เป็นก้อนเหมือนเสริม
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peam เมื่อ 2011-5-4 05:59

อั้มทำอะไรบ้างไม่รู้นะครับแต่หน้าเรียวนี่เขาเรียวตั้งแต่เป็นดามที่ร.ร.แล้วครับใครที่อยู่จ.เดียวกับอั้มน่าจะรู้นะครับ

12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้