ดู: 2582|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] เลือดออกจากศัลยกรรมทำปากบางคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากสอบถามคนที่รู้เรื่องนี้คะ จะเปนอะไรมั๊ย คุณหมอใช้ไหมละลาย เลือดซึมออกมาเรื่อยๆอ่าคะ ก็ใช้ผ้าก๊อตซับไว้รอเลือดแข็งตัวคะ เพิ่มทำปากได้เข้าวันที่2แล้ว T_T. รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
โทรถามที่ไปทำมารึยังคะ หายไวไวนะ
ของเราทำเลือดจะซึมแค่วันแรก ยังงัยลองโทรถามหมอดีกว่านะค่ะ
ของเราก้ ซึมๆๆแค่วันแรกนะ แล้วมันก็หยุดไปเอง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-12 17:36:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนคะ ตอนนี้มันหยุดแล้วคะ ใจหายหมดเลย^^ โชคดีไม่ต้องไปหาหมอ ขอถามเพื่อนๆอีกนิดนะคะ ทำยังไงให้แผลหายบวมเร็วๆคะ แล้วทานอะไรได้บ้าง ตอนนี้ทานแต่นมกับน้ำ ปากบวมเปล่งเลย อัดยาแก้บวมที่คุณหมอให้มาครั้งละ2เม็ดเลยคงไม่เปนไรหรอกเนอะ^^ เพื่อนๆช่วยแนะนำทีนะคะ
ทำกับคุณหมออารายค่ะ อยากทำมั่งอ่ะคร้า ขอรูปดูหน่อยได้ใหม ขอบคุณมากๆคร้าาาา
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-13 13:14:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเอารูปมารีวิรคะ แต่อัพจากไอโฟนไม่ได้ ใครรู้วิธีลงรบกวนแนะนำด้วยนะคะ...ทำกับหมอสิทธิชัย ที่โรงบาลเลอลักษณ์คะ อยากทำกับหมอภูแต่คิวนานเกิน เคยทำจมูกที่นี่เลยตัดสินใจทำปากที่นี่ด้วยเลยคะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้