ดู: 1290|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ขอความคิดเห็นและคำแนะนำเกี่ยวกับการตัดปีกจมูกด้วยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
อยากขอความคิดเห็นและคำแนะนำจากสมาชิกชาวดั้งโด่ง เรื่องการตัดปีกจมูก ว่าควรจะตัดหมอไหนดี

ไม่อยากให้รอยแผลเป็นเห็นชัดเจน จากที่หาข้อมูลมาคร่าวๆ ได้ดูรีวิวมานิดหน่อย สนใจหมอนกบางกะปิ

ที่ สมชายคลีนิกอะจ้า ยังไงขอคำแนะนำเพื่อนๆด้วยนะจ้า หมอไหนดี หมอไหนแนะนำ ราคาไม่แพงมาก

ขอรวบรวมข้อมูลและศึกษาไปในตัวด้วยเลย ขอบคุณค่ะ

TPhoto_00134.jpg (27.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

คิดให้ดีนะครับ ส่วนใหญ่ที่เป็นตัดปีกกัน จะตัดบริเวณขอบปีกซึ่งถ้ามากไปจะทำให้กลายเป็นรูปจมูก 3 เหลี่ยม
เหมือนจมูกหมู และดูตีบมาก
ลองหาข้อมูลหมอ พิกุล ครับ ตัดปีกไม่เหมือนใครโดยตัดตรงกลางรูครับ เป็นธรรมชาตไม่ตีบ
เราตัดหมอพีระ PSC มาค่ะ แผลสวย ไม่เจ็บเลยค่ะ ไม่บอกก็ไม่รู้ว่าตัดปีกมาเพราะแทบไม่เห็นรอย เดือนนึงก็เป๊ะแระ^^
เพื่อนเราไปตัดหมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกอะ ราคาอันนี้ไม่แน่ใจแต่เราว่าเพื่อนไปทำมาก็สวยค่ะ
https://www.facebook.com/photo.php?fbid=1454353198126985&set=p.1454353198126985&type=1&theater
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-19 23:00:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วถ้าเราอยากให้หมอตัดปีกเข้าให้รูจมูกเล็กลง(ไม่มาก) แล้วยกปีกขึ้นไปหน่อย จะได้แลดูมีหยดน้ำ
หมอสามารถทำได้มั้ยเอ่ย
เข้ามาเก้บข้อมูลค่ะกำลังอยากตัดปีกเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้