ดู: 4485|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ตัดกรามกับโหนกแก้ม

[คัดลอกลิงก์]
กำลังตัดสินใจว่าจะไปตัดกรามกับโหนกแก้มกับคุณหมอจุฑาแต่หลังๆมานี่ได้อ่านบางกระทู้ทำให้รู้สึกอยากเปลี่ยนหมอ เลยอยากให้ชาวดั้งโด่งช่วยตัดสินใจหน่อยคะว่านอกจากคุณหมอจุฑาแล้วมีหมอท่านไหนที่รับตัดโหนกแก้มกับกรามบ้างคะ ขอบคุณคะ
มีหมอสุทัศน์ยันฮีค่ะ แต่เราว่าหมอจุฑาเค้าตัดกรามละโครงหน้าเปลี่ยนเลยนะค่ะ เราตัดกรามหมอจุฑาและกำลังจะตัดโหนกแก้มกับหมอจุฑาเหมือนกันค่ะ บอกตรงๆว่าเห็นเคสหลุดละก็แอบกลัวนะค่ะ แต่เราเคยตัดกรามกะหมอจุฑามาก่อนละก็พอใจมากด้วยค่ะ เลยคิดว่าเลือกจะทำกับหมอต่อค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-19 13:40:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cawaii_jung เมื่อ 2014-7-19 13:13
มีหมอสุทัศน์ยันฮีค่ะ แต่เราว่าหมอจุฑาเค้าตัดกรามละ ...

ขอบคุณคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-19 13:40:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cawaii_jung เมื่อ 2014-7-19 13:13
มีหมอสุทัศน์ยันฮีค่ะ แต่เราว่าหมอจุฑาเค้าตัดกรามละ ...

ขอบคุณคะ
คิดจะเปลี่ยนหมอเหมือนกันเลยค่ะ
แต่กำลังพยายามหาข้อมูลหมอกมล ทาวน์อินทาวน์อยู่ ไม่ค่อยมีข้อมูลเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เรากำลังจะไปตัดแล้ว เริ่มกลัวแล้วสิ  โพสต์ 2014-7-20 00:02
มองงานทางที่เกาหลีสิ เห็นงานออกมาดี
เพื่อนๆคงได้อ่านกระทู้ของหนึ่งกันแล้วเนาะ หลายๆคนทำออกมาสวยไม่มีปัญหาถือว่าโชคดีสุดๆค่ะ แต่ถ้าเกิดมีปัญหาเหมือนของหนึ่ง และเพื่อนๆที่รู้จักกันทางดั้งโด่ง แล้วหมอไม่รับผิดชอบเลย ถือว่าดวงซวยสุดๆ เพื่อนที่รู้จักกันทางดั้งโด่ง กรามไม่เท่ากันที่เดียวกะหนึ่งเลย ไปหาหมอหมอก้อปัดความรับผิดชอบค่ะ หนึ่งขอแนะนำ หมอจเร นะคะ เป็นหมอที่ใจเย็น ดูแลดีมาก มากที่สุด อธิบายลายละเอียดต่างๆข้อดี ข้อเสียให้เราฟัง ที่สำคัญถ้ามีปัญหาคุณหมอไม่ทิ้งแน่นอนค่ะ คุณหมอน่ารักมาก ราคาอาจจะแพงต่างจากหมอคนที่หนึ่งไปทำ แต่ผลออกมาแล้วไม่มีปัญหา หรือถ้ามีปัญหาคุณหมอก้อแก้ให้และดูแลรับผิดชอบ ดีกว่าทำถูกกว่าแต่พอมีปัญหากลับไปหาหมอ หมอไม่รับผิดชอบเห็นแก่ตัวสุดๆ ขอย้ำนะคะไม่ใช่มีเคสหลุดแค่หนึ่งคนเดียวแน่นอนเพียงแต่เค้าไม่มาเปิดเผยหรือเข้าเวบดั้งโด่งกันแค่นั้น หนึ่งขอแนะนำให้ไปปรึกษาหมอ จเร นะคะ โกลบอล เมดิคัล คลินิก โทรไปสอบถามก่อนก้อได้ค่ะ หนึ่งไม่ได้เป็นหน้าม้าอะไรทั้งสิ้น แต่อยากแนะนำสิ่งดีๆให้กะเพื่อนๆเพราะไม่อยากให้เป็นเหมือนหนึ่งเพราะถ้าพลาดมา มันเครียด ทรมานสุดๆค่ะ ขอให้เจ้าของกระทู้ทำออกมาแล้วสวยๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ไปคุยกะคุณหมอที่คลินิคเลยค่ะ รีวิวในเว็บน้อยค่ะ  โพสต์ 2014-7-25 20:07
อยากเห็นรีวิว หมอจเร มากค่ะ สู้ๆนะค่ะคุณหนึ่งเป็นกำลังใจให้นะค่ะ ^^  โพสต์ 2014-7-21 01:02
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-20 17:38:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Poonastefan เมื่อ 2014-7-20 08:31
เพื่อนๆคงได้อ่านกระทู้ของหนึ่งกันแล้วเนาะ หลายๆคนท ...

ไปแก้มายังคะ
ตอนนี้ก็อยากเปลี่ยนหมอเหมือกันคะ เล่งหมอกมลไว้ แต่ไม่ค่อยเห็นมีรีวิว ไม่รู้ว่าเคยมีเคสหลุดรึป่าว แอบกลัว ใครเคยตัดโหนกกับหมอกมลบ้างคะ
จะไปตัดเหมือนกันค่ะ เเต่ถ้าไม่ทำกับหมอ จุฑา ก็มีตัวเลือกเเค่หมอสุทัศน์ยันฮี ..... เครียดเนอะ  คิดไม่ออก ไม่รู้จะเอาไงดี     ได้ข้อมูล มาอัพเดท กันบ้างนะคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-26 11:30:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nat-cha เมื่อ 2014-7-26 02:10
จะไปตัดเหมือนกันค่ะ เเต่ถ้าไม่ทำกับหมอ จุฑา ก็มีตัว ...

กำลังหาข้อมูลเหมือนกันค่ะ รีวิวหมออื่นน้อยมาก
ถ้างบน้อยก็มีไม่กี่ตัวเลือกค่ะ แต่ถ้างบเยอะเราว่าเกาหลีเลยดีกว่าค่ะ ส่วนตัวเรางบน้อย คงทำกะหมอจุฑาค่ะ
สนใจทำหมอจุฑาเหมือนกันค่ะ จากรูปทุกคนทำมาแล้วสวยค่ะ และมีเศสหลุดทำให้ลังเล แต่หมอจุฑาท่านก็ฝีมือดีนะคะ อย่า
น้อยก็ยังไม่มีเศลหลุดในกรณีกระทบเส้นประสาท ทั้งๆ ที่ตัดโหนกแกัมออกไปเยอะมาก เราอยากทำหมดจุฑาเหมือนกันค่ะ แต่แอบกลัวเหมือนกัน หมออื่นก็ไม่มีรีวิวเลยค่ะ กลัวทำมาแล้วผลไม่เป็นอย่างที่คิดไว้
ต้นฉบับโพสต์โดย fonnilla เมื่อ 2014-7-19 17:12
คิดจะเปลี่ยนหมอเหมือนกันเลยค่ะ
แต่กำลังพยายามหาข้อ ...

เรากำลังจะทำกะหมอจุฑา กันยานี้ แอบบกลัวเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้