ดู: 11733|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว .. จมูกหมอ พงษ์สิทธิ์ พิษณุโลกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ploiiz เมื่อ 2013-1-30 18:55

ดองนานมากๆ ๆ ๆ ทำตั้งแต่ 24 กันยายน 2555 ค่ะ

หลังจากที่ส่องดูชาวบ้านเค้าทำจมูกกันร่วม 6 ปี ก็มีความกล้าในการทำแล้วค่ะ ซึ่ง หมอพงษ์สิทธิ์ทำให้เรารู้สึกดีเพราะไม่เจ็บเลย

ระยะเวลาที่ทำนั้นทำร่วม ชั่วโมงครึ่ง !!! เนื่องจากบอกหมอว่าหนูกลัวเจ็บ [แต่อยากสวย] ขอยานอนหลับหรืออะไร

หมอก็ไม่ให้ค่ะ   สุดท้ายหมอเลยบอกว่า งั้นเดี๋ยวหมอทายาชาให้นะ จะได้ไม่เจ็บมาก เราก็ค่ะจัดเลยค่ะ [เตรียมใจแล้ว]

พี่ผู้ช่วยหมอก็พาไปที่ห้องล้างหน้านั่นนี่ทายาชาแล้วก็รออ อ อ อ จนยาชาแผลงฤทธิ์ นานอยู่ หมอกะผู้ช่วยก็เม้าท์กัน

จนถึงเวลาหมอก็ทำๆ ๆ  ให้ จำไม่ได้ว่าฉีดไปกี่เข็ม ไม่น่าจะถึง 4 มั้ง แต่ขอบอกว่า เฮ้ย ย ย ยไม่เจ็บมาก !!!!!

แบบพอทนได้น้ำตาไหลพอประมาณ โดยรวมถือว่าโอเคมากๆ ค่ะ ไม่เสียแรงที่ถ่อจากเชียงใหม่ไปพิษณุโลกแฮะ 555

ก่อนทำค่ะ ประมาณนี้ ^^

ทำเสร็จก็ไปกินข้าวที่ห้างเลย ไม่ได้แคร์เลยค่ะ เลือดไหลช่างมัน
ต่างถิ่นไม่มีใครรู้จักเรา 55

ครบ 1 วันค่ะ [25 กันยา 55] ขอปิดตานะคะ รับตัวเองไม่ได้ตาบวม นอนมากไป 55
หน้าเป็น อวตานแล้วค่ะ บวมซะ

วันที่ 2 นะคะ [ 26 กันยา 55 ] ยังบวมอยู่ แต่เริ่มเขียว

วันที่ 4 ค่ะ [ 28 กันยา 55 ] เหลืองละค่ะ จำได้ว่าแต่งหน้าไปเที่ยวแล้ววันที่ 4

วันที่ 5 ค่ะ [ 29 กันยา 55 ] แต่งหน้าแล้วไม่เป็นอะไรเลย เพื่อนยังงง บอกว่าหน้าเปลี่ยน
แต่ดูไม่ออกว่าไปทำอะไรมา  ฮี่ฮี่ ดีใจค่ะ 5555

อ่อ ลืมบอกว่าที่ไม่บวมไม่ช้ำมาก เพราะทานยาหยุนหนานนะคะ มันเริ่ดมากค่ะ

ใครที่กลัวเข็มกลัวมีด แนะนำหมอท่านนี้เลยนะคะ ไม่เจ็บเลยไม่เหมือนหลายที่ ที่รีบทำ ฉีดสด ผ่าสด ค่ะ

หมอแทคแคร์ดีมากๆ ได้ใจไปเต็มๆ  

บอกคุณหมอว่า สิริโคลนอะไรค่ะ แล้วตอนนี้คงราคา12,000นี้อยู่หรือปล่าว พอดีเค้าก็คนเชียงใหม่ แต่สนใจกับหมอคนนี้ค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ทุนเดิมก็สวยอยู่เเล้ว
สวยมากคะ คิดว่าจะไปทำเหมือนกัน
สวยเลยค่ะ อิจฉาคนมีหยดน้ำจริงๆ
"สวยเลยคับ" ทรงจมูกก็สวยด้วย....
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-30 18:32:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1 เดือน กะ 14 วันค่ะ [ 7 พฤศจิกายน 55 ] ก็โอเคขึ้นละเนอะ

3 เดือน กะ 21 วันค่ะ [ 14 มกราคม 56 ]

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-30 18:25:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปาดดดดดดด รูปใหญ่มาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้