ดู: 4155|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ----- อัพจมูกครั้งแรกกับ หมอคณิต Maxi ค่าาาาาาาาา -----

[คัดลอกลิงก์]
นี่เป็นรูป Review ทำจมูกครั้งแรกนะคะ
เป็นคนไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวกับเรื่องศัลยกรรมเท่าไหร่
ลองอ่านรีวิวดูบ้างแต่นั่นก็ยิ่งเพิ่มความสับสนว่าจะเลือกทำที่ไหนถึงจะดีกับตัวเอง
พอดีเห็นป้ายคลินิกนึงในซอยบ้านคิดว่าลองโทรมาถามที่นี่ดูก่อนดีมั้ยว่าราคาเท่าไหร่
เดินทางก็สะดวกเพราะใกล้บ้านมาก ลองสอบถามว่าคุณหมอชื่ออะไร
คุณพี่ที่คลินิกเค้าก็ให้ข้อมูลมาจากนั้น
ก็ลองไปหาข้อมูลของคุณหมอลองอ่านดูแล้วก็ตัดสินใจเข้ามาพบ คุณหมอ คณิต ที่ MAXI

ลองดูรูป ก่อน และ หลังทำนะคะ

ขอบคุณคุณหมอคณิตมากๆ สำหรับจมูกสวยๆ ประทับใจค่ะ
เป็นคนบรรยายอะไรไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ แต่กระทู้นี้ขอให้เครดิตคุณหมอคณิตเลยค่า
หน้าเปลี่ยนไปมากๆๆๆๆๆๆๆๆ ดีใจที่สุด ขอบคุณจริงๆ นะคะ  
เพื่อนๆ พี่ๆมีความเห็๋นยังไงกันบ้าง เม้นท์บอกกันบ้างนะคะ ^^
คลินิกแถวไหนอะ  สนใจอยู่ หลังไมด์ลก็ได้ อัะ  อยากรู้ราคาด้วย
เท่าไหร่หรอคะ เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-23 09:08:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษทีค่า หายไปเลยไม่ได้มาสนใจกระทู้เลย พอได้จมูกสมใจเลยไม่ค่อยได้มาหาข้อมูลในดั้งโด่งอีก ตอนนี้อยากจะสวยก็ไปหาข้อมูลกับคุณหมอ คณิตคนเดียวเลย ห้าๆๆใกล้บ้านด้วย งั้นรบกวนมาตอบกระทู้ตรงนี้เลยนะคะ ที่ถามกันมา ว่าทำจมูกที่ไหน ทำที่ MAXI clinic กับคุณหมอ คณิตค่ะ จำนามสกุลไม่ได้ แต่เดี่ยวว่างๆ แวะไปถามแกให้ได้ค่ะ เผื่อเพื่อนๆ อยากหาข้อมูลเพิ่ม คลินิกคุณหมอ อยู่ติดกับรร สายน้ำผึ้งน่ะค่ะ ในซอย สุขุมวิท 22 เรื่องราคา ยังไม่ได้อัพเดทเลยค่ะ ตอนไปทำ เป็นโปรลด 50% ไม่รู้ว่าตอนนี้ ยังมีโปรนี้อยู่เป่านะคะ เพราะนานละ อ่ะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-23 09:14:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย masterK เมื่อ 2014-3-16 20:22
คลินิกแถวไหนอะ  สนใจอยู่ หลังไมด์ลก็ได้ อัะ  อยากรู้ร ...

สวัสดีค่ะ โทษทีค่ะ เพิ่งจะได้มาเปิดดู พอได้จมูกแล้วก็เลยไม่ได้หาข้อมุลเพิ่มเรยยค่ะ ราคาตอนนี้ไม่แน่ใจแล้วด้วย แต่ตอนทำ 9000เองอ่ะค่ะ เพราะว่า ร้านมีโปรลด50%  แต่ตอนนี้ น่าจะไม่มีแล้วนะคะยังไงลองถามดู คลินิก ชื่อ maxi ค่ะ คุณหมอชื่อ คณิต จำเบอร์พี่ที่ร้านไม่ได้แล้ว แต่ถ้าคุณ masterk ยังไม่ได้ทำที่ไหน ลองถามมาอีกทีนะคะ เผื่อผ่านร้านเด่วเข้าไปจดเบอร์ร้านให้นะคะ ยังไงตอบกระทู้มาละนะ เด่วจะเข้ามาเชคเรื่อยๆ ละกันค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-23 09:14:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย masterK เมื่อ 2014-3-16 20:22
คลินิกแถวไหนอะ  สนใจอยู่ หลังไมด์ลก็ได้ อัะ  อยากรู้ร ...

สวัสดีค่ะ โทษทีค่ะ เพิ่งจะได้มาเปิดดู พอได้จมูกแล้วก็เลยไม่ได้หาข้อมุลเพิ่มเรยยค่ะ ราคาตอนนี้ไม่แน่ใจแล้วด้วย แต่ตอนทำ 9000เองอ่ะค่ะ เพราะว่า ร้านมีโปรลด50%  แต่ตอนนี้ น่าจะไม่มีแล้วนะคะยังไงลองถามดู คลินิก ชื่อ maxi ค่ะ คุณหมอชื่อ คณิต จำเบอร์พี่ที่ร้านไม่ได้แล้ว แต่ถ้าคุณ masterk ยังไม่ได้ทำที่ไหน ลองถามมาอีกทีนะคะ เผื่อผ่านร้านเด่วเข้าไปจดเบอร์ร้านให้นะคะ ยังไงตอบกระทู้มาละนะ เด่วจะเข้ามาเชคเรื่อยๆ ละกันค่ะ
สวยมากเลยคะ ก้อยก็กำลังจะไปแก้จมุกกับทำปากกระจับกับคุณหมอคณิต MAXI อยู่พอดีเลยคะ พอดีเพื่อนก็ไปทำกับคุุณหมอมา สวยมากจริงๆคะ ส่วนก้อยได้คิววันที่ 30 เมษานี้แล้วคะ ยังไงจะมาลงรีวิวให้ดูคะ
สนใจค่ะ ช่วยแนะนำได้ไหมค่ะ
ได้ตัดปีกจมูกไหมค่ะ สวยเป็นคนละคนเลย อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้