ดู: 2259|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยกินกลูต้า ทัวมารีน กับ mf3 บ้างมันได้ผลรึเปล่า

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าเราเปนคนมีรอยดำสิวและหน้ามัน  เปนคนขาวแต่ไม่โดดเด่นอ่ะ ก้อเลยตัดสินใจชื้อมาลองทานดู
ก็ดีค่ะ กินแล้วผิวจะใส ๆ น่ะจ๊ะ ลองดูน่า แต่ว่าอาจจะต้องใช้เวลานิดนึง จ๊ะ
mf3  ลองทานดูนะคะ  ตัวนี้ขาวไวเเละที่สำคัญ  โดนเเดดอย่างปลิ้ง เลยคร่ะ  ผิวสวยเลยทีเดว  เเนะนำนะคะเวลาทาน  ให้ทานวันละสองเม็ดไปเลยเห็นผลไวคร่ะ  ไม่ต้องรอนานไม่มีผลข้างเคียงจร้า  เพราะเค้ากินตัวนี้ประจำเลย
แนะนำหน่อยนะครับ

www.whitenskinbypatt.weloveshopping.com
www.whitenskinbypatt.weloveshopping.com/
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-5 11:57:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประมานกี่วันที่เห็นผลค่ะ  ตัวเองกิน  mf3  ตัวเดี่ยวหรือกินตัวอื่นพร้อมด้วยรึเปล่าค่ะ
แล้วแต่สีผิวของแต่ละคนค่ะ โดยปกติตัวเองก็ทานอยู่เหมือนกันค่ะ แต่ไม่ได้ทานMFIII ทานประมาน2เดือน ก็ขาวแล้วค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-7 16:54:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aiyawarin  กิน  mf3 ตอนไหนค่ะ พี่คนขายเขาบอกให้เรากินก่อนนอน
htt://www.whitenskinbypatt.weloveshopping.com
กลูต้าที่ว่ามาหมดยุคแล้วจร้า
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-21 21:45:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
monomy แล้วตัวไหนที่มันไม่หมดยุคค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้