ดู: 3023|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฉีดผิวขาว

[คัดลอกลิงก์]
เรามีผิวที่ค่อนข้างคล้ำคะ ตากแดดทำงานด้วย ไม่ค่อยดูแลตัวเองด้วย เลยอยากากจะลองฉีดกลูต้าดู

เพื่อนๆมีกลูต้าตัวไหนหรือสูตรไหนแนะนำบ้างไหมคะ
แล้วหมออยู่แถวไหนอ่ะค่ะ
ถ้าจะ ฉีด ต้องทำความเข้าใจ ก่อนนะคะ ว่าเราต้องฉีดมันไปอีกนานเลย

ยิ่งถ้า ฉีดแล้วไม่ต่อเนื่อง ก็ไม่ได้ผลจ้า และถ้าโดยส่วนตัวไม่ค่อยดูแลตัวเอง

ทำงานตากแดด นี่อย่าเลยจ้า มันจะเปลื้องเปล่าๆ อ่า แต่ถ้ามั่นใจแล้วว่า

เราจะ หันมาตั้งหน้าตั้งตา ดูแลตัวเอง ก็แนะนำ p-3000 + พาสเซนต้า + วิตซี

ก่อนจ้า พอผิวและร่างกายเริ่ม คุ้นเคยแล้วค่อย เพิ่มระดับกลูต้า เป็นตัวแรงๆ จ้า

หรือ รอ เพื่อนๆ มาตอบกันอีกจ้า
s whitening japan จ้า
เราเข็มแรกก็ใสแล้วอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่ต้งผสมวิตามินซีเพิ่มด้วย มันมีอยู่ในตัวแล้ว  โพสต์ 2011-10-27 22:10
ต้นฉบับโพสต์โดย chamii เมื่อ 2011-10-27 19:44
ถ้าจะ ฉีด ต้องทำความเข้าใจ ก่อนนะคะ ว่าเราต้องฉีดมัน ...

ราคาเท่าไหร่อ่ะคะ
ถ้าฉีดก้อต้องฉีดตลอด ถ้าไม่ฉีดตลอดหยุดฉีดไปผิวก้อจะคืนสภาพสีเดิมอ่า ดูแลตัวเองเยอะเลย โดนแดดมากก้อไม่ได้อ่า แต่ถ้าจะฉีดก้อดูแลตัวเองเพิ่มขึ้น ทาครีมกันแดดเปนประจำ นะจ๊ะ ว่างๆ แอดเฟสมาคุยกันได้น๊า www.facebook.com/Qtieswhite
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PRoNg เมื่อ 2011-10-28 14:41

ถ้าจะฉีดกลูต้าหวังผลของกลูต้าอย่างเดียวไม่ได้หรอกนะครับ  เราต้องช่วยตัวยาด้วย
สครับผิว + กันแดด + หลีกเลี่ยงแดดเท่าที่จะทำได้ (แต่ไม่ได้หมายความว่าโดนแดดไม่ได้นะครับ) +ทานวิตซีอย่างน้อย 1000mg เป็นประจำทุกวัน + หลีกเลี่ยงแอลกอฮอล์ทุกชนิด ไม่เช่นนั้นฉีดไปก็เสียเงินเปล่าครับ

ลองตัว BCN (กลูต้าสเปน)  ฉีดเข้าสะโพกดูครับ 3 เข็มก็เริ่มกระจ่างใสแล้วครับ
แล้วก็ ของแบบนี้ต้องใจเย็นๆครับ ถ้ารักที่จะมีผิวขาว ก็ต้องรักที่จะดูแลผิวขาวๆด้วยเช่นกันครับ
กลัวของปลอมค่ะ จะหาซื้อที่ชัวร์ๆได้ที่ไหนค่ะ
ลองซื้อยี่ห้อ pfizer ดูครับ วงการแพทย์ในโรงพยาบาลใช้กัน มันเป็นกลูต้าเกรดที่ดีที่สุดครับ
ไม่แน่ใจว่าตามเนตขายเปล่า
อยากฉีดเหมือนกันอะ แต่กลัวจะแพ้ มันมีผลข้างเคียงไรมั่งไหมไครรู้บอกที
หลังฉีดปวดหัวบ้างนะเวลาฉีดกลูต้าปริมาณเยอะๆ แต่สักพักมันจะหายไปเอง ส่วนแพ้อาหารทะเลลองฉีดเข้ากล้ามเนื้อ ซัก1ml หรือน้อยกว่านั้น นั่งซักครึ่ง ชม น่าจะรู้นะ ทำเหมือนเวลาหมอเทสภูมิแพ้ ที่เอาเข็มมาจิมๆอ่ะแล้วดูว่าตัวไหนมันเอคทีฟ ถ้ารุ้สึกไม่ดี เลิกฉีดเลยคะ ทาครีมหลบแดดเอาแล้วกันค่ะ
แล้วเค้าจำกัดอายุไหมอ่ะ
สนใจสอบถามได้นะค่ะPIN:21FEAA09 WHAT APP:0844969742 TELL:0844969742 MAIL:nuyueyee@windowslive.com
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kornranat เมื่อ 2011-11-11 22:31

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kornranat เมื่อ 2011-11-11 22:30

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kornranat เมื่อ 2011-11-11 21:34

สำหรับ หนุ่ม - สาว  (โคราช หรือว่า พื้นที่ใกล้เคียง โคราช )
ที่สนใจต้องการฉีด เรามีที่ฉีดแนะนำให้จ้า...( เราให้ตัวยา ราคา ส่งนะคะแบ่งกันสวย  ^___^ )
** มีแบ่งขายให้เป็นเซต นะคะ  เพื่อทดสอบว่าเราเข้ากับตัวยานี้ได้ดีหรือเปล่า
เนื่องจากผิวแต่ละคน จะเข้ากับตัวยาไม่เหมือนกันจ้า..
รับรองได้ว่า. ของแท้. 100 % แน่นอน

msn...  ying_kp@live.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้