เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ร่วม อวยพรวันเกิด 1 ปีดั้งโด่ง 19 เมษายน 2553 ครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขอหั้ยอยู่คู่ชาวดั้งโด่งตลอดปัย
สุขสันต์วันเกิดจ้า ขอให้เว็บและทีมงานมีความสุข ความเจริญ มีสปอนเซอร์เย๊อะเยอะ อยู่คู่คนสวยแล้วและคนที่จะสวยไปนานๆนะจ๊ะ
ขอให้เว็บและทีมงาน  ทุกท่านจงเจริญ
อยู่คู่กับเราตลอดไปค่ะ
happy brithday to you.

birthday-caek1-231x300.jpg (20.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

แก้ไขล่าสุดโดย Lamos เมื่อ 2010-4-19 16:28

HBD2U นะครับ  HBD2U นะครับ
Happy Birth Day น่ะค่ะ
ขอให้เว็ปนี้อยู่กับคนอยากสวย อยากหล่อ ต่อไปนานๆๆ น่ะค่ะ
HBD นะคะ ขอให้เว็บดั้งโด่งนี้อยู่เป็นเพื่อน พี่ น้อง กับทุกๆคนตลอดไปนะคะ
ขอให้เวบนี้อยู่กะเราและเพือนๆๆๆๆๆๆๆชาว DD ไปอีกนานๆๆๆ

ขอบคุณDDที่มีส่วนร่วมในความฝันในการศัยกรรมของเราและท่านอื่น

รัก DD
Happy Birth Day .. web DD ค่ะ

ขอให้เวปดั้งโด่ง ดังดังดัง แบบนี้ตลอดไป

มีสมาชิกเยอะๆๆๆๆแบบนี้ตลอดไป

สมาชิกสวยๆ หล่อๆ แบบนี้ตลอดไป ค่ะ
{:13_935:} 생일 축하 합니다
생일 축하 합니다
사랑하는 __ดั้งโด่ง__

생일 축하 합니다
     {:13_935:}
HBD ครับ...  เป็นเว็บไซต์ที่ทำให้คนที่อยากสวย, หล่อได้สมหวังกัน และมีข้อแนะนำดีมากมาย ขอให้ อายุที่เพิ่ม 1 ขวบ เป็น 1 ขวบแห่งความสำเร็จครับ: )
ก่อนอื่นต้อง H.B.D เว็บดั้งโด่งก่อนน้าส์คร่า
ก้อขอให้นำเสนอแต่สิ่งดีๆๆๆๆอย่างนี้ตลอดไปปปป.
และก้อพี่ๆๆทีมงานดูแลเว็บก้อขอให้รวยๆๆๆๆและก้อมีความสุขๆๆๆมากๆๆๆๆค่า
yeh yeh yeh....

ดั้งโด่ง1ปีแ้ว้วววว ขอให้สวยวันสวยคืน หล่อวันหล่อคืน เย้ เย้ เย้..

ขอให้เวบนี้มีแต่ความเจริญรุ่งเรือง สวยๆ รวยๆ สุดๆๆกันไปเลย ทุกคนนะจร้า
Happy Birthday ค่ะ
ขอให้ดั่งโด่งอยู่คู่ คนรักสวยรักงามรักหล่ออย่างนี้ไปตลอดๆๆๆค่ะ
และขอให้สมาชิกดั่งโด่งทุกคนมีความสุข สวย หล่อ กันเยอะๆน่ะค่ะ
สุขสันต์วันเกิดค่ะขอให้ดั้งโด่งเจริญๆแล้วก็เจริญน่ะค่ะ
Heureux Anniversaire นะค่ะ ขอหั้ยชาว dd และผุ้ดูเเลเวปทุกคนมีความสูข ทุกคนจ้ะ
ขอให้พี่ๆทีมงานทุกๆคน  และสมาชิกทุกท่าน  มีความสุขด้วยกันมากๆๆนะคะ

และก็ขอให้มิตรภาพดีๆๆที่เรามีให้กัน  ยั่งยืนนาน  ด้วยเถิด.....

สาธุ
ประสบความสำเร็จ ล้นหลาม เลยคับ ขอให้อยู่ไปนานๆ นะคับ

ร่วมอวยพรด้วยใจจริงค่ะ ขอให้เว็บดั้งโด่ง เจริญเติบโต ให้ความรู้คู่กับคุณธรรมอย่างนี้ตลอดไป นะคะ
สมาชิใหม่ ขออวยพรด้วยคนนะข้ะ

มีความสุขตลอดไปนะข้ะ
มาอวยพรย้อนหลังคับ  HBD to DD.com คับให้มีแต่สิ่งๆในนี้ตลอดไปคราฟ และก็ขอให้แอดมินทุกคนมีแต่ความหล่อ-ความสวย ควบคู่กับความสุขตลอดไปคับ   
                             สมาชิกเก่าคับ
HBD  DD นะคร้าบ  ขอบคุณสำหรับเวบดี ๆ ที่ทำให้เพื่อน ๆ ทุกคนได้สวย ได้หล่อ  ขอบคุณเวบดี ๆ ที่ทำให้ได้มิตรภาพใหม่  ขอให้ DD อยู่ไปนาน ๆ และมีฟามสุขอย่างนี้ตลอดไปนะคร้าบ

ขอให้แว้ปดั้งโด่งอยู่คู่คนไทยไปนานๆและขอบคุณทีมงานทุกคนที่สร้างแว้ปนี้ขึ้นมาทำให้มีคนหล่อ คนสวย เพิ่มขึ้น ขอให้แว้ปดั้งโด่งจงเจริญยิ่งๆขึ้นไปค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้