ดู: 41332|ตอบกลับ: 60
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูก กับ ตา makeover by PSC Clinic โดย คุนหมอพีระสุดใจดี...++

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mix_7277 เมื่อ 2013-1-8 12:59

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mix_7277 เมื่อ 2013-1-8 12:58

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mix_7277 เมื่อ 2013-1-8 12:24

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mix_7277 เมื่อ 2013-1-8 12:23

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mix_7277 เมื่อ 2013-1-8 12:22

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mix_7277 เมื่อ 2013-1-8 12:20

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mix_7277 เมื่อ 2013-1-8 12:18

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mix_7277 เมื่อ 2013-1-8 12:10

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mix_7277 เมื่อ 2013-1-8 12:03

อ้างอิงจากกระทู้เก่านะค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=23977

ล๊อกอินเข้าไม่ได้ 555

หลังจากทำมาแล้วตอนนี้ 1 ปี 9 เดือนค่ะ

มาเล่าด้วยภาพกันค่ะ

ก่อนได้คัดเลือกให้ได้ทำส่งรูปนี้ไปค่ะ

แล้วก้อไปเข้าไปปรึกษาคุณหมอพี่ระค่ะ
เมื่อวันที่ 30 มีนาคม 54
บ่ายนี้ไปพบคุนหมอพีระมา คุนหมอใจดีมากกก...... และหล่อมากกกกก........ พี่ๆพยาบาลน่ารัก ใจดีทุกคนเหมือนกัน
เปงอารัยที่ปราบปลื้มมากมายเลยค่ะ
เข้าเรื่องเลยละกันค่ะ
คุนหมอบอกว่า จมูกเรายาวอยุ่แล้ว ถ้าเสริมธรรมดาคงไม่ค่อยสวย
ต้องปรับแต่งโครงกระดุกอ่อนด้วย ราคาก้ออยุ่ที่ 50000 (ตกใจมากเพราะแพงมากคิดว่าจะทำไม่ได้)
แต่ไม่เปงอย่างที่คิด คุนหมอบอกว่า เด๋วคุนหมอทำให้
ตรงสันใช้ซิลิโคน  ส่วนตรงปลายใช้การปรับแต่งโครงกระดูกอ่อน เราอยากจะร้องกรี๊ดดดด......555++
คุนหมอบอกว่า ถ้าเสริมแบบนี้จะช่วยให้จมูกสวย อ่อนช้อยขึ้นคับ (คุนหมอน่ารักมากกก...อ่ะ)
ส่วนตาคุนหมอถามว่าอยากทำไหมคับไม่ได้บังคับ เพราะช่วงนี้กำลังอินเทรนตาโต ทำแล้วจะโตขึ้นมาอีกนิดนึง
เราตอบอย่างไวเลยค่ะ ว่าทำ 555++

คุนหมอยังย้ำอีกว่า ไม่ต้องกังวลนะคับ คุนหมอทำให้ดีที่สุดอยุ่แล้ว ไม่ต้องเปงห่วง

สรุปวันที่ 5 เม.ย. 54  ทำทั้งจมูก และ ตา พร้อมกันเลยค่ะ

ตอนนี้ไปทำได้ 4 วันแล้วค่ะ ก้อยังบวมอยุ่นิดนึง เหลืองตงจมูกกับตาด้วย
ส่วนตาข้างขวาเขียวเลยมีชั้นยังไม่เท่าข้างซ้าย

วันที่ 6 ค่ะ

ครบอาทิตย์แล้วค่ะวันนี้ไปตัดไหมมาเจ็บจีี๊ดมากก..เสร๊จแล้วเข้าไปพบคุนหมอพีระ
คุนหมอบอกว่าไหนคุนหมอขอดูจมูกซิ ดูซ้าย ขวา ล่าง แล้วก้อบอกว่าโอเค สวยแล้วค่ะ
แล้วคนหมอก้อถามว่าชอบไหม ทรงสโลบสวยดีไหม หรือว่าไม่ชอบ
เรารีบตอบว่า ชอบ เพราะพอถอดไหมเสด ก้อส่องกระจกรุสึก รักตากะจมุกขึ้นมาเลย ชีอบชอบ 555++
คุนหมอบอกว่าตาเนี่ยพอถอดไหมเสดอีกซักเดือนนึงก้อน่าจะเปงชั้นมากกว่านี้นะคับ
ส่วนถ้ามีข้อสงสัย หรือไม่สบายใจ ให้เมล์มาหาผมได้ หรือโทมาสอบถามได้เลยคัฟ
(คุนหมอใจดีจัง พูดก็เพราะ ) เด๋วหมอนัดดูผลอีกซักกี่วันดีเนอะ เดือนนึงเนอะ เราตอบได้ค่ะ
งั้นอีกเดือนนึงหมอนัดมาให้ตรวจดูนะคัฟ.... - - - - เราตอบ ขอบคุนค่ะ คุนหมอก้อยิ้ม

สรุปไม่มีรัยน่าเปงห่วงงงงง..........

โดยส่วนตัวคิดว่า ที่คลีนิคบริการดี สะอาด แล้วคุนหมอก็ใส่ใจในรายละเอียดดีค่ะ นู๋ชอบ...555++

วันที่ 12 นะค่ะ ปลายก้อยังบวมอยุ่ แต่ไม่เยอะเท่าไหร่
ส่วนตาข้างซ้ายถ้าสังเกตดีๆยังคงบวมนิดหน่อย เลยดูชั้นตาใหญ่กว่านิดนึง
ขอโทดด้วยค่ะ รูปไม่ค่อยชัดดดด...

วันที่ 18 ของจมูกและตาค่ะ

ตรงปลายจมูกทำไมไม่ยุบซักทีนะ

อีกกี่วันนะถึงจะยุบลงอีก.....++ รูจมูกไม่เท่ากันด้วยอาจเพราะยังบวมอยุ่ช่ายไหมค่ะ....??

มารีวิวครบ 1 เดือนค่ะ  
พอดีช่วงนี้หาเวลาว่างไม่ได้เลยค่ะ
ทั้งเรียน ทั้งทำงานค่ะ
มาดูกันค่ะ

1 เดือน กะ 12 วันคร่าาาา......

มาดูปี 55 กันนะค่ะ....................

ปี ปัจจุบันค่ัะ

ภาพตอนรับปริญญาเดือน พ.ย.ค่ะ ทำมาแล้วชอบเพราะดูเปนธรรมชาติ ไม่เคยคิดว่าต้องไปแก้อ่ะค่ะ ขอบคุนคุนหมอพีระมากๆนะค่ะ

ภาพหลุด 55555

ตัดผมสั้นแล้วสวยมากเลยคะ
คิดอยู่ว่าจะไปทำจมูกที่นี้เหมือนกัน ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยุ่เลยยย

จบจาก DPU ใช่ป่าวคะ จมูกสวยมากๆๆๆเลยค่ะ พี่ก็สวยมากๆด้วย
สวยมากๆเลยค่ะ ผมสั้นแล้วน่ารักมากค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ ^^
ได้ตัดปีกจมูกด้วยรึป่าวกะหรือเสริมอยืางเดียว
ตกลงทำในราคา 50000 ใช่ไหมค่ะ
ช่วยตอบเค้าหน่อยน้าาา
เพราะตอนนี้ต้องรีบทำด่วนเลย คิดหนักถ้าไม่ทำปลายจะยังสวยไหม แล้วมาทำปลายทีหลังอ่าค่ะ
ปล.พี่น่ารักมากอ่ะ ^^สวย
จมูกสวยธรรมชาติจริงๆ คะ สนใจเรื่องปรับแต่งปลายจมูก ไม่ทราบทำมาค่าเสียหายแต่ละอย่างเท่าไรคะ
แอบอิจฉา ตาและจมูกทำออกมาเป๊ะมาก ตาดูหวานๆ จมูกทรงรับกับใบหน้า คนอะไรน่ารักเกิ๊นน
สวยเกิน เท่ด้วย
น่ารักมาก ค่ะ ตาแบ๊วเชียว ผิวก็สวย ใช้ครีมไรค่ะ (แอบนอกเรื่อง)  เป๊ะ ค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย opal2530 เมื่อ 2013-2-20 19:53

ตาสวยมากๆค่ะ รวมๆแล้วค่าเสียหายเท่ารัยค่ะ
น่ารักครับ ดูใสๆดี เดิมก็น่ารักอยู่แล้วแต่พอยิ่งทำยิ่งสวยครับ  จมูกสวยมากเลยครับโดยเฉพาะปลายจมูกผมชอบมากครับ เข้ากับหน้าดี ดูเป็นสาวเกาหลีอีกด้วยครับ
สวยมากๆๆเลย เกาหลีมาเอง
เจ็บไหมค่ะเนี๊ย
น่ารักมากเลยค่ะ คุณหมอเก่งมากแต่ต้องใช้งบเยอะมากๆเหมือนกัน
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-7 12:58:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Chontichafang เมื่อ 2013-2-3 15:15
พี่สาวน่ารักมากๆๆเลยค่ะ ^^

ขอบคุนนะค่ะ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-5 14:19:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เกบภาพมาฝาก นะค่ะ

ติดตาม FB          : Pawamai Junya
          IG          : Muay_is_me
          FB Page : DeK Photo

พี่สาวน่ารักมากๆๆเลยค่ะ ^^
สวยมากเลยค่ะ ถือว่าเป็นไอดอลเลย ,, ผิวสวยจัง มีครีมอะไรดีๆ แนะนำไม๊ค่ะ
สวยมากกกกกก เกิดกิเลส
ต้นฉบับโพสต์โดย mix_7277 เมื่อ 2013-1-25 12:09
คือว่าไม่ได้ใช้กะดูกหลังหูค่ะ แต่เปนการปรับแต่งโค ...

ขอบคุณมากเลยค่ะ สวยมั๊กมากกกเลยค่ะ ฝีมือหมอเยี่ยมจิงๆๆ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-25 12:09:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย evena เมื่อ 2013-1-25 11:32
รีวิวแผลที่หลังหูให้ดูหน่อยได้มั้ยค่ะ ...

คือว่าไม่ได้ใช้กะดูกหลังหูค่ะ แต่เปนการปรับแต่งโครงกะดูกอ่อนตงปลายจมูก ให้มันโด่งขึ้น แล้วก้อปลอดภัยกว่าค่ะ พอดีก่อนทำเปนคนมีหยดน้ำเยอะอ่ะค่ะ คุนหมอเลยปรับแต่งโครงกะดูกให้
รีวิวแผลที่หลังหูให้ดูหน่อยได้มั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้