เจ้าของ: alizee-99
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ฉีดเสริมหน้าอกด้วยฟิลเลอร์ Aqua filling สวยทันใจ ไม่ต้องผ่าตัดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
101#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-16 17:39:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะที่มาเตือน แต่สบายใจได้ค่ะ เพราะคุณหมอที่พี่เค้าเลือกให้ เป็นอาจารย์หมอคลีนิคได้มาตรฐานค่ะ ไม่งั้นเอ๋คงไม่เอาเงินแสนไปเสี่ยงทำค่ะ ก่อนทำหาข้อมูลเยอะหลายด้านค่ะ พวกหมอเถื่อนไม่มีวันได้กินตังเราแน่นอน
เข้าเว็บไปอ่านไม่ออกภาษาอังกฤษอ่า มีเว็บประเทศไทยไหมคะ หรือพวกบทความก็ได้ แหะๆ
สาวๆอย่าเพิ่งจิตตกกันนะ เคสกระแตนี่มันหมอเถื่อนฉีดในคอนโดสถานที่ไม่สะอาด แถมสารที่ฉีดก็ไม่น่าจะได้มาตรฐานนะคะ ถือเป็นอุทรหรณ์ให้สาวๆศึกษาข้อมูลดีๆก่อนทำละกันค่ะ
ขอราคาหน่อยได้มั้ยคะ กับรายละเอียดไว้ติดต่อคลินิคด้วยอะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย luktal เมื่อ 2012-10-16 16:25
ระวังจะเสียชีวิตแบบน้องกระแตนะคะ อย่าฉีดอะไรจากคลี ...

เห็นด้วยค่ะ น่ากลัว
ดีแล้วค่ะยอมเสียเงินสูงแต่ไม่มีผลข้างเคียง ชีวิตคนเรามีค่ากว่าเงินทองค่ะ^^
กระแตเค้าแพ้สารที่ฉีดคะ ไม่ได้ตายเพราะของถูกหรือฉีดผิดวิธี ถ้าเกิดซวยแพ้สารตัวนี้ก้อตายเหมือนกันคะ ผ่าปลอดภัยกว่าเยอะคะ
ตามนั้นเลยค่ะ เสพข่าวอย่างมีสตินะคะ อย่าตื่นตูมกันเกินเหตุค่ะเพื่อนๆ
109#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-24 16:09:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตามที่เพื่อนๆสมาชิกหลายคนอธิบายเลยค่ะ
ฮิ้ววววววววววววววววววววว
ไปจัดมาแล้ว รอชมreview นะคะ
แต่ไม่ได้เพิ่มขนาดมากเพราะอยากเติมตรงเนินอกอย่างเดียวหละ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-30 15:22:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮั่นแน่ มีคนซุ่มด้วย ทำมากี่ cc คะทำกับที่ไหนเอ่ย
รอชมนะคะ
100 เดียวคะเพราะฉีดแค่เติมเนินให้กลมๆสวยๆคะ รอบข้างมีแต่คนว่าไม่รู้จักพอ555
รอชมเหมือนกันคะเพราะอ่านที่มาโพสๆเสริมกันเยอะมากเลย200++ กันทั้งนั้น
อยากเหนคนที่แก้ไขนิดๆหน่อยๆเปรียบเทียบบ้างคะ
114#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-7 15:15:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าว อยากเห็นค่ะ อิจฉาคนต้นทุนสูงๆมีหน้าอกเดิมเยอะๆจัง ไม่ต้องเสียตังไปฉีดเพิ่มเยอะๆ
ขอสอบถามนะคะ ไม่ได้จะกวนอะไรนะคะ แค่อยากรู้จริงๆว่าสาวๆมีเหตุผลอะไรที่เลือดฉีดFiller มากกว่าเสริมซิลิโคนหรอคะ เพราะเห็นว่าต้องคอยไปเติมและราคาสูงด้วยอ่าค่ะ

คะแนน

1

ของเราเนี่ย เหตุผลเพราะว่าพอมีต้นทุนเดิมอยู่บ้างแล้วอยากเสริมเติมแค่นิดหน่อยค่ะ
เลยเลือกฟิลเลอร์ เพราะเห็นผลที่คนอื่นทำๆมามันดูเป็นธรรมชาติมากกว่าค่ะ
117#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-26 17:04:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหมือนกันเลยค่า มันนิ่มเป็นธรรมชาติด้วยแหละ
ลงแล้วนะคะ ขอโทดที่ช้า เพราะต้องรอรูปจากเจ้าหน้าที่คลีนิค
ค่ะเพราะตอนทำให้เค้าถ่ายให้อะค่ะ ความจรีิงภาพนี้หมอจะเอาไว้ดูผลหลังทำค่ะ
เลยขอมารีวิว ได้ของแถมอีก ฮ่าาๆ

คะแนน

1

119#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-3 14:55:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอบไปส่องมาแล้วค่ะอิจฉาหน้าอกเดิมคุณจังขนาดกำลังดีเลยค่ะหยดน้ำสวยมากๆ

ด่วนครับ!!! โอกาสสุดพิเศษครับ ดูดไขมันเฉพาะส่วนราคาสุดพิเศษกับคุณหมอ Master trainer บินตรงมาจากประเทศเกาหลี

เพื่อมาสอนอบรมคุณหมอในประเทศใทยครับ ซึ่ง บริษัท www.dermalink-thailand.com เป็นตัวแทนจัดอบรม ในวันที่ 9-10 ธันวาคม 2555 นี้ครับ

ใครสนใจดูดไขมันกับ อาจารย์หมอจากเกาหลี Dr.Ki Su Sung (Master Trainer of Ultra Z international ) อบรมคอร์สดูดไขมันที่เมืองไทยครับ ราคาสุดพิเศษ หาที่ไหนไม่ได้แล้วครับโดยเฉพาะได้รับการรักษาจากอาจารย์หมอชาวเกาหลีโดยตรงครับ

**** คอร์สดูดไขมันต้นขา ราคาเหมาๆ 80,000 บาท วันที่ 9 ธันวาคม 2555        1    ท่านครับ ****

**** คอร์สดูดไขมันหน้าท้อง ราคาเหมาๆ 80,000 บาท วันที่ 9 ธันวาคม 2555    1    ท่านครับ ****

**** คอร์สดูดไขมันต้นขา ราคาเหมาๆ 80,000 บาท วันที่ 10 ธันวาคม 2555      1    ท่านครับ ****

สนใจติดต่อลงชื่อจองได้ที่  คุณธีร์ธวัช โทร:083-248-8897,คุณณัชชนิภา โทร:087-508-9922 ด่วน!!!  จำนวนจำกัดนะครับ

บร๊ะๆๆ ไปมันทุกกระทู้เลยเพ่ ว่าแต่มีใครในเวบนี้โชคดีได้ทำกันมั่งป้ะ ถ้าใครไปทำแล้วมารีวิวกันมั่งเด้อ
เราโทไปค่ะ แต่อด - -*
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-14 16:19:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

โทรถามพี่เค้าอธิบายว่าราคานี้เค้ามีแค่ปีละครั้งนะคะเพื่อนๆ หมอเกาหลีมาเองค่ะ เราก็ไม่ได้ทำค่ะคิวเต็มหมดแล้วเสียใจเหมือนกันรู้ช้าไป
หน้าอกสวยมากแตกต่างกับภาพก่อนทำ พูดง่ายๆเหมือนเกิดใหม่เลยค่ะ ดีใจด้วยน่ะ ที่เลือกคลินิกดีดีแบบนี้ ไม่เหมือนเพื่อนของอิชั้นไปทำนมมาฉีดไม่สวยเลย อย่าให้บอกเลยน่ะว่าชื่อคลินิกอะไร
อิจฉา อิอิ ทำไงดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้