ดู: 35773|ตอบกลับ: 103
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมาแล้ว อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ พี่น้อง ดั้งโด่งทุกท่าน ผมติดตามเวปนี้มานาน 2เดือนแล้วครับ ส่วนตัวแล้วชอบหมอเฉลิมมากครับเพราะดูทุกคนที่ไปทำกับท่าน ดูดีกันทุกคน แต่เนื่องจากคิวคุณหมอเยอะมาก ไอ้ผมก็คนใจร้อน เลยตัดสินใจไปทำกับ คุณหมอมนต์ชัย จ.อุบลราชธานี แบบ ไกล -*- แต่ที่ไปทำกับท่านก็เพราะมันใจคุณหมอท่านนะครับ ท่านเป็นอาจารย์หมอ และเคยผ่าตัดผมเมื่อครั้งผมประสบอุบัติเหตุ  หลายปีก่อน พูดซะยาวเลย เข้าเรื่องนะครับ

ผมไปพบคุณหมอแล้วบอกว่า อยากได้โด่ง ๆ สันเป็นคม เรียวเล็ก

คุณหมอตอบว่า ตรงระหว่างตาโด่งมากไม่ได้ เพราะถ้าโด่งมากตาผมจะดุ สวนสันเป็นคมนะใครทำเป็นทุกคน ปลายเรียวโด่งมาก ทำได้ แต่ต้องตัดปีกจมูก เพราะปีกมันบานเกินไป  เด๋วมันจะไม่แมท กัน ^^

ว่าแล้วก็ลงมือทำครับ ผ่านไป 1 ช.ม. 15นาที

ออกมาส่องกระจก โอ้วไหนบอกโด่งมากไม่ได้ แบบโด่งเลยครับ จากนั้นก็บวม ๆ  ทั้งปีก ทั้ง จมูก หน้าผมเหมือน มาม่าขึ่นอืดเลยอะครับ เลือดก็ไหล ไม่กล้าเช็ดด้วยกลัวจมูกเบี้ยว เหอๆ นานาจิตตัง

ผ่านไป 1 อาทิตย์พอดี แต่ผมยังว่ามันไม่ค่อยโด่ง อยากได้โด่งกว่านี้ ส่วนเพื่อนๆ บอกมันโด่งแล้ว โด่งมากกว่านี้มันจะเป็นตัวกาตูนร์ ซะงั้น- -
เลยอยากจะถามว่า มีคนคิดแบบผมไหม คือกลัวมันจะไม่โด่งหลังทำ ทั้งๆที่ก็ใว้ใจหมอ แต่กลัวไม่โด่ง
หรือมันแค่พึ่ง 1 อาทิตย์ อย่าพึ่งไปตัดสินจากสายตาที่เห็นครับ ให้รอดูไปเรื่อย ๆ
เด๋วว่างๆ จะอัฟรูปมาลงนะครับ
ขอให้หายไวไวนะค่ะ จะได้หล่อสมใจ

ขอดูรูปด้วยจิ *-*
รอชมครับ อิอิอิ
ตื่นเต้นๆ นั่งปูพรมแดงรอ อิๆ
เป็นกำลังใจให้คับ
บ้านเดียวกันเรย อิอิ
1 อาทิตย์ยังบวมอยุ่ครับ ยังไม่ใช่ทรงที่แท้จริง

ปูเสื่อรอดูรูปนะคร้าบบบ
อยากเห็นรูปก่อนกะหลังทำอ่าคับ :)
แบบว่าอยากรู้ด้วยคนค่ะ ว่าทรงที่แท้จริงมันจะนานแค่ไหนค่ะ
รูปๆๆๆ รอๆๆๆ
รอดูรูปนะครับ อิอิ
รอดูรูปด้วยคน
ลงรูป...ลงรูป...ลงรูป...
อยากเห็นรูปเปรียบเที่ยบ ก่อนการทำ และ ภายหลังด้วย ก๊าบปม
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 19:33:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเห็นรูปเปรียบเที่ยบ ก่อนการทำ และ ภายหลังด้วย ก๊าบปม
ต้นฉบับโพสโดย pingpong1006 เมื่อ 2009-8-6 19:31

เด๋วจะเมาริวิวให้ดูนะครับ ตอนนี้หน้ามันยังกะน้ำมันโอลีน อิอิ
อยากเห็นรูปมากเลยค่ะ เพราเราเป็นคนอุบลเหมือนกัน เห็นเพื่อนๆไปทำเยอะมาก จากบางมดและหลายที่ยังไปแก้กะหมอมนต์ชัยเลย เห็นว่าหมอคชินทร์ข้างก๋วยจั๊บ 99 ก็ทำสวยนี่ จริงไหม ลงรูปให้ดูบ้างนะ ขอบคุณค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 19:47:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเห็นรูปมากเลยค่ะ เพราเราเป็นคนอุบลเหมือนกัน เห็นเพื่อนๆไปทำเยอะมาก จากบางมดและหลายที่ยังไปแก้กะหม ...
ต้นฉบับโพสโดย sunshine เมื่อ 2009-8-6 19:39

หมอคชินทร์ ได้ข่าวว่า คุณหมอพึ่งกลับมาจากเกาหลี ไปศึกษาเพิ่มเติมเรื่องศัลยกรรมนะครับ อยากสวยเกาหลีก็ลองไปปรึกษาดูนะครับ

ส่วนคุณหมอมนต์ชัย ท่านจะเน้น เข้ากับรูปหน้า  โด่งสวยบอกได้ แต่ต้องปลอดภัย ส่วนเรื่องประสบการณ์ ฝีมือ
ไม่ต้องพูดถึงครับ ระดับอาจารย์

แล้วไว้จะอัฟรูปมาให้ชมนะครับ ตอนนี้ยังอืด ๆ อยู่เลยครับ ตัดปีกด้วย อืด คูณ 2 -*-
มาดันๆๆ อยากเหงรูป  อิอิ

ตอนนี้เรามีเพื่อนนอยด์แล้ว เย้ๆๆๆ

ของเราเกือบจะสองอาทิตย์แร้ว เราก็ว่ามันยังไม่ค่อยโด่ง อยากได้โด่งๆ กว่านี้ คริๆ

รีบๆ มาอัพรูปนะค่ะ อยากเหงๆๆๆ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 19:53:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาดันๆๆ อยากเหงรูป  อิอิ

ตอนนี้เรามีเพื่อนนอยด์แล้ว เย้ๆๆๆ

ของเราเกือบจะสองอาทิตย์แร้ว เราก็ว่ามันยังไ ...
ต้นฉบับโพสโดย pokpokko เมื่อ 2009-8-6 19:47

จะรีบเอารูปมาลงให้เร็วที่สุดนะครับ เด๋วเราจะได้มาทิงนองน้อยด์กัน อิอิ

ของแบบนี้ต้องให้เวลาครับ มองโลกในแง่ดีเข้าไว้นะครับ ฮา ๆ ^^
ดันๆๆๆๆๆๆๆ อี๊บๆๆๆๆ อยากดูรูปจ้า
แวะมาดันให้ครับ

อิอิ
ดันครับ
อยากเห็นรูป ๆๆ
รูป ๆๆๆๆๆ อยากเห็นรูป อยากดูคนหล่อ อิอิ
{:13_923:} เห็นป่ะ...มีแต่คนอยากเห็นความหล่อของคุณ...

ลงรูป... ลงรูป... ลงรูป...
ราคาทำจมูกหมอมนต์ชัยเท่าไหร่คะ อยากทำมากอยู่ที่อุบลพอดีเลยคะ ส่งรูปให้ดูทีนะคะพี่ misssadubpin@gmail.com ขอบคุณล่วงหน้าคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้