เจ้าของ: kotokoh
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] review จมูกเก่าบางมด กับ จมูกใหม่โดยหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
126#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-11 03:02:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราก็ขอรูปจมูกคุณ kotokoh เป็นแบบด้วยนะคะ  เราชอบมากๆ เลยค่ะ  mail =  katoonkatoon@hotmail.com  ค่ะ  

แต่เราคงจะจองคิวได้ปีหน ...
ต้นฉบับโพสโดย aoomaoom เมื่อ 2009-8-10 18:30

ได้ค้า... เดี๋ยวส่งให้จ้า
127#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-11 03:03:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอรูปจมูกเหมือนกันคะชอบมากๆ เมลล์เรา gview69@gmail.com

สงสัยจะได้คิวปีหน้าเหมือนคุณ aoomaoom แน่ๆเลย จะมีใคร cancle คิ ...
ต้นฉบับโพสโดย gview69 เมื่อ 2009-8-10 20:52

ได้คร้า..... เดี๋ยวส่งให้จ้า
สวยมากเลยค่ะ
โอ้โห/แก้ออกมาแล้วสวยมากๆๆๆๆๆ  
จมุกสวยมากคับ
สวยมากกก อยากได้แบบนี้บ้างง
สวยขึ้นเรื่อยๆเลยครับ
ไม่เป็นไรคะ
ต้นฉบับโพสโดย kotokoh เมื่อ 2009-8-11 03:02

หมอเห็นรูปที่เอาไปบอกว่า สวยมาก  อิอิ

ชอบ จขกท จัง *-*
จมูกสวยมากเลย.....
กจท. หน้าใส ผิวสวยจังค่ะ
อยากรู้เคล็ดลับหน้าใสของ กจท. จังค่ะไงรบกวนเมล์บอกหน่อยนะคะ..อิอิ
เราว่าก็ดูดีทั้งสองแบบนะ

แต่อยากเห็นหน้าเต็มๆอ่ะ เพราะต้องดูรูปหน้าด้วยว่าเข้าไม๊
ทรงสวยมากครับ

ดูดีด้วย ดูแล้วเหมือนดาราเกาหลีเลยครับ

คุณหมอขั้นเทพจริงๆๆเลยนะครับ

บั้นดาลทุกสิ่งที่อยากได้

เหอๆๆๆๆ

อยากทำบ้างจังครับ(รีบเก็บเงินๆๆ)
ของผมจะเปงไงเนี๊ย ฮือๆๆ เริ่มจิตตกแล้วคับท่าน
สวยมากเลยค่ะ

อยากได้แบบของพี่บ้างจัง

แต่ยังไม่ได้ทำ่ค่ะ

ยังกลัวๆ อยู่
ว๊าว.ทรงสวยมากๆเลย.อยากได้แบบนี้จัง.ชอบๆๆๆๆๆ
สวยค่ะสวย ชอบบบ
โห้

สวยมากค่ะ

คุณหมอเฉลิมเก่งจริงๆ
สวยค่ะ..สวยจิงๆๆ
สวย สวย สวย ใส ใส ใส
สวยงามมากกกกก
ว้าวววววววววววววววววว  จมูกทรงสวยมากกกกกกก ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆ    จขกท  ก้อสวยมากด้วย
ดูกี่รอบก็ไม่เบื่อ

สวยกว่าเดิมเป็นคนละเรื่องเลยครับ
ของผมจะเปงไงเนี๊ย ฮือๆๆ เริ่มจิตตกแล้วคับท่าน
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-9-3 05:29

ไม่ต้องจิตตกนะครับ

ที่จริงน่าจะหาข้อมูลให้ดีก่อนตัดสินใจไปทำ

แต่ทำมาแล้ว ไม่ต้องคิดมาก

ถ้าไม่ถูกใจจริงๆ ปีหน้ามาแก้ใหม่ก็ได้ครับ
จมูกสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้