เจ้าของ: abpleza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำดั้งมาแล้ว6วันอยากเอาออก

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เราว่าก็สวยนะ
ช่ายๆๆผมก็ว่าสวยเเล้วนะคับ
สวยแล้วจ้า แวะมาเป็นกำลังใจ ให้สวยวันสวยคืนนะจ๊ะ
130#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-14 16:07:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแว้วววว
ยุบได้อีกค้าบบบบ
ยุบจนน่าตกใจ..อิอิ

Picture 071.jpg (23.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

Picture 071.jpg

Picture 074.jpg (22.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

Picture 074.jpg

Picture 078.jpg (23.87 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

Picture 078.jpg

Picture 065.jpg (25.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

Picture 065.jpg
เห็นด้วยกะทุกความเห็น..........ใจเย็นๆอีกนิด.........เท่าที่ดูสวยมาก
เป็นไงงล่ะ ... ยุบลงอีกแล้ว
ทีนี้ เข้ารูปสวยเลยอ่ะ มองหย้าตรง อย่างสวย
โอ๊ย ... อิจฉา คนทำได้โด่งจัง... อยากโด่งกว่านี้ ...
สวยแล้วค่ะ เข้ากับหน้าเชียว
ปลายโด่งได้ใจมาก แอบอิจฉานะเนี๊ย
ทรงสวยแร้วเห็นไม๊  เดวปลายก้อจะยุบเรียวกว่านี้อีกน้า
อย่าเพิ่งตัดสินว่าไม่สวยค่ะ

มันก็งี้แหละค่ะ บวมๆๆๆ

เด๋วก็หาย

1 เดือนจากนี้  ก็ทำตามคำแนะนำของหมอไปก่อนนะคะ

ทานยาลดบวม  อย่าเครียด  เราก็ยังบวมเหมือนกัน  อย่าท้อแท้นะคะ
จมูกใหม่เข้ากับหน้าใสๆ มากเลย
จมูกใหม่เข้ากับหน้าใสๆ มากเลย
138#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-15 12:58:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าเพิ่งตัดสินว่าไม่สวยค่ะ

มันก็งี้แหละค่ะ บวมๆๆๆ

เด๋วก็หาย

1 เดือนจากนี้  ก็ทำตามคำแนะนำของหมอไปก่อน ...
ต้นฉบับโพสโดย Praewa-ka เมื่อ 2009-8-14 19:40

เราดูแลตัวเองน้อยมากเลยอ่ะ
ยาลดบวมกินแค่อาทิตย์เดียว
ส่วนอาหารแสลงผ่านไปสองอาทิตย์เราก็กินแล้วอ่า(มันอดใจไม่ไหว..เหอะๆ)
สุดท้ายก้อสวย อะ

เรายังบวมมากมาย เห้อ

นอยด์เหมือนคุงเปิ้ลเรยยยยยย
เราดูแลตัวเองน้อยมากเลยอ่ะ
ยาลดบวมกินแค่อาทิตย์เดียว
ส่วนอาหารแสลงผ่านไปสองอาทิตย์เราก็กินแล้วอ่า(มัน ...
ต้นฉบับโพสโดย abpleza เมื่อ 2009-8-15 12:58

อ่ะ...ได้ไง อยากสวยกว่านี้ไหม...อดทนดิครับ...
ไม่น่าใจร้อน เยย จะชวน ไปหมอ แดนกิมจิ สะหน่อย หมอ เดียวกะแหวน
ทรงสวยมากเลยค้าบบบ
รอยุบอีกก ยังบวมอยุ่ๆๆ

เด่วก้หายน่ะครับ อย่าเพิ่งนอยด์
คิคิ

ของผม เด่วบวมเดี๋ยวยุบ ครับ
อาการ นอยด์เกิดได้กับทุกคน
เป็นกำลังไจไห้น่ะคับบ
^ ^
กินของแสลงเร็วจัง โบว์เป็นเดือนยังไม่กล้ากินปลาร้าเลย
กลัวเน่า อยากสวยต้องอดทนนะค่ะ
ทรงสวยดีนะคับ
หน้าเกาหลีมากมายย อิจฉาอ่า... อิอิ
จมูก เชิด มาก ดู ดูอิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยมากคะ เข้ากับหน้าค่ะ
ชื่อเปิ้ลเหมือนกันเรย อิอิ

ปลายจมูกโด่งมากกกกกกกกกก สวยแล้วล่ะค่ะ

คล้ายๆ ทรงของเปิ้ล แต่รวมๆ แร้วโด่งกว่าเปิ้ลเยอะมากกกกกกกกกกกก งิงิ {:13_894:}
ก้อโด่งสวยดีนิค่ะ รอยุบก่อนทีนี้ละสวยแน่ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้