เจ้าของ: idol-hall
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ยู้ฮู รูปมาแร้น เสริมจมูกแบบสายฟ้าแล๊บ หมอ กมล พันธ์ศรีทุม

[คัดลอกลิงก์]
101#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-18 17:11:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่แค่ปฐมฤกษ์นะ ยังมีแบบขั้นกว่าอีก
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-18 15:10

ขั้นไหนอ่ะ    เริ่มหวั่นๆๆๆๆ
102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-18 17:12:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืมเรื่องเอียงแรก ๆ กังวลกันหมดเลย

แต่จินสังเกตุว่ามันเป็นแค่อาการบวม ซึ่งบางทีบวมซ้ายอย่างเดียวขวาไม ...
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-6-18 16:08

ส่งให้ทาง PM แร้วจ๊ะจิน
รบกวนด้วยจร้า
มาอับเดทอีกเร็ว ฮอล์สุดสวยยย

อยากดูรูปๆๆ
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-19 10:02:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ๆๆบ๊อบ เดี๋ยวจาอัพให้น้า
ตอนนี้หัวตาเริ่มยุบลงแร้วเหลืออีกก้อนเล็กๆๆเท่านั้น
ส่วนปลายก้อยุบลงนิดนึงแต่ก้อยังเป็นก้อนแข็งอยู่เรย
อยากให้ยุบเร็วๆๆจังจะได้ดูซักทีว่าเบี้ยวหรือไม่เบี้ยว
เพราะว่าชนจมูกมา3-4 ครั้งแร้ว แต่ไม่แรวมากนะ
เริ่มพอใจกับปลายจมูกมั่งหรือยังอ่ะคับ
แอร๊ยทำไมฮอลล์ชนจมูกล่ะ

จินก็มีแอบโดนนิดหน่อยนะ แบบ มือปัดโดนแต่เบา ๆ ยังสะดุ้งเลย
107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-19 14:21:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เริ่มพอใจกับปลายจมูกมั่งหรือยังอ่ะคับ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-19 13:57

ยังเรยซี ก้อภาวนาให้มันยุบลงจะได้ไม่สูงมากค่ะ  คงต้องรอเวลา   แต่รุ้สึกว่าถ่ายรูปสวยขึ้น
108#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-19 14:22:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอร๊ยทำไมฮอลล์ชนจมูกล่ะ

จินก็มีแอบโดนนิดหน่อยนะ แบบ มือปัดโดนแต่เบา ๆ ยังสะดุ้งเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-6-19 14:11

ก้อความที่รักน้องหมามาก เลยไปจุบเค้าแต่ปลายจมูกมันไปโดนสดุ้งเลย
วันนี้อีก หนีบผมอยู่ มือดันไปปัดโดน
แต่เจ็บแปล๊บๆๆ
เอ่อ วันนี้แถมจามไป 1 ครั้ง ฮ่วยๆๆๆ
งืม ก็ดีนะ

ทำให้วิตกน้อยลง

ของเราจิ ถ่ายรูปมาเอียงกะเท่เร่ เรยอ่ะ

พรุ่งนี้ว่าจะเข้าไปให้หมอเชคล่ะ

ไม่อยากนั่งจิตตก
พี่ฮอลล์ เปนงัยบ้างคะ

สวยแร้วสิ อัพรูปเร็ว นู๋ฝนรอดูอยู่คะ

จินอ่ะเปนหวัดพอดี

ตอนแรกต้องซื้ด ๆ ตลอด ตอนหลังทนไม่ไหว

ค่อย ๆ สั่งเบา ๆ ถ้าออกไม่หมด ก็เอาคอตตอนบัท เช็ด แล้วก็ชุบน้ำเกลือทำความสะอาด
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยแน่นอนค่ะ ดูจากทรง
หนายคนสวยเปนไงบ้างละ
ถ้าจะจามละก้อ
หั้ยบีบตรงกลางระหว่างรูจมูกอ่าคัฟ
(โอเปิ้ลดูรายการ spond
เขียนถูกอ๊ะป่าวก้อม่ายรุยังงัยก้อต้องขอโทษด้วยน้าคัฟ)
จะช่วยหยุดจามได้
ไม่ต้องบีบแรงมากน้าคัฟ
บีบพอดี ๆ โอเปิ้ลเคยลองแล้ว
หยุดจามจิง ๆ คัฟ
รอชมต่อค่ะ กำลังสวยแล้ว ^^
จมูกพี่ทรงสวยมากมาย อยากทำกับหมอกมลบ้างแล้ว
เพราะจมูกหนูก้อค่อนข้างเชิด ๆ เหมือนกันเลยอ๊า ><"

พี่อัพรูปบ่อย ๆ นะคะ อยากเห็นค่ะ
เพราะจะตามไปเป็นศิษย์หมอกมล เหมือนกัน >//<

หายบวมเร็ว ๆ น้าค่ะ
หั้ยบีบตรงกลางระหว่างรูจมูกอ่าคัฟ
เขียนถูกอ๊ะป่าวก้อม่ายรุยังงัยก้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-20 08:17

ช่ายแระคะพี่โอเปิ้ล ฝนก้อจามบ่อยใช้วิธีนี้แระแต่ฝนจะใช้นิ้วกดบริเวณใต้จมูกตรงรูจมูกอ่ะคะ

แต่บางทีก้อไม่ทัน มันมาเรวมาก (จามอ่ะคะ อิอิ)

พี่ฮอลล์เปนงัยบ้างคะมาอัพรูปเร้วววววว

filacoment สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เขียนถูกอ๊ะป่าวก้อม่ายรุยังงัยก้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-20 08:17

พี่เปิ้ลรู้ลึกรู้จิงนะนี้

ฮ่าๆ

จมูกจขกท.โด่งดีจังเลยง่าาาา

แบบเกาหลีสวยดีจัง

T^T

ช่ายแระคะพี่โอเปิ้ล ฝนก้อจามบ่อยใช้วิธีนี้แระแต่ฝนจะใช้นิ้วกดบริเวณใต้จมูกตรงรูจมูกอ่ะคะ

แต่บางทีก ...
ต้นฉบับโพสโดย GoldenSnith เมื่อ 2009-6-20 17:50

จิง ๆ บางทีก้อจับม่ะทัน
(จับซิลิโคนน้า กัวมันทะลุออกมาตามแรงจาม อิอิ)
ก้อต้องปล่อยหั้ยมันจามไปเฮ้อ.....
ไปจามเสดก้อต้องรีบวิ่งหากระจก
มาส่องดูจมูกตัวเองว่ายังอยู่ดีเหมือนเดิมอ๊ะป่าว
(จิตเล็ก ๆ น้าคัฟท่านผู้ชม คริ คริ)
พี่เปิ้ลรู้ลึกรู้จิงนะนี้

ฮ่าๆ

จมูกจขกท.โด่งดีจังเลยง่าาาา

แบบเกาหลีสวยดีจัง

T^T ...
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-6-21 01:38

น้องเนี้ยบเคยทำอ่าดิ
อิ อิ แต่มันช่วยด้ายเน๊อะน้องเนี้ยบคนสวย
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-22 09:07:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแว้วๆๆๆหลังจากหายไป 2 วันอิอิ   ไปเข้าป่ามา  จิงๆน้าเอิ้กๆๆๆ  คิดถึงกันบ้างอะเป่าน้อ
124#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-22 09:08:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งืม ก็ดีนะ

ทำให้วิตกน้อยลง

ของเราจิ ถ่ายรูปมาเอียงกะเท่เร่ เรยอ่ะ

พรุ่งนี้ว่าจะเข้าไปให้หมอเชคล่ะ

ไม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-19 14:23

ซีจังเป็นไงบ้างมาอัพรูปให้ดูหน่อยเด้อ
125#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-22 09:09:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยแน่นอนค่ะ ดูจากทรง
ต้นฉบับโพสโดย pangdogs เมื่อ 2009-6-19 23:26

ขอบคุณนะค่ะ  แวะมาเยี่ยมบ่อยๆๆนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้